Request Vpschatluong

TheGoogleAds

Newbie
Reactions
75
MR
0.000
Xin chào các bạn, nói nhiều cũng lắm lời.
Info của cậu em này trước đã có rồi. theo một member của BYG cung cấp thì nó đã từng dùng bảo kim này để nhận tiền
merchant_cert.lab.baokim.vn/chung_nhan/00000/388__CONG_TY_TNHH_TMDV_TISO , ( TiSoHost.Com - dính một vụ hơn 200 domain chùa với giá gần 12 triệu )
Mình không rõ là em này hay không nhưng post để anh em tự xử , chúc anh em mau chóng lấy lại tiền
Xin khẳng định lại : VPS-ChatLuong.COM, VPSchatluong.info.tm và vpschatluong.com đều là em trai này

Info của cậu em này trước đã có rồi. theo một member của BYG cung cấp thì nó đã từng dùng bảo kim này để nhận tiền
merchant_cert.lab.baokim.vn/chung_nhan/00000/388__CONG_TY_TNHH_TMDV_TISO , ( TiSoHost.Com - dính một vụ hơn 200 domain chùa với giá gần 12 triệu )
Mình không rõ là em này hay không nhưng post để anh em tự xử , chúc anh em mau chóng lấy lại tiền
Xin khẳng định lại : VPS-ChatLuong.COM, VPSchatluong.info.tm và vpschatluong.com đều là em trai này
Cảm ơn cậu đã cugn cấp thêm 1 ít thông tin đáng giá.

p/s anh em nào biết mấy site đó thì tìm Info của tên kia xem hắn ở mô thế !?

Upvote 0
Đợt trước thấy report bên SVIT mà, nên qua đây mình cũng chỉ hỏi vậy chứ chẳng có ý định mua,

Upvote 0
Upvote 0
up lên cho aii biết thông tin mà nghe nói cậu này mới học 11 hay 12 gì thôi mà =.=

Upvote 0
up lên cho aii biết thông tin mà nghe nói cậu này mới học 11 hay 12 gì thôi mà =.=
Học Sinh lớp 12 nhé bạn :D

- - - Updated - - -

cậu này không liên quan đến tisohost đâu :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week