Vô tình chụp đc ảnh ma ngay tại đám ma @@

Status
Not open for further replies.
đáng sợ nhỉ...ma quỷ khắp mọi nơi...nhung mình chưa gặp con nào hết, chắc nó sợ mình, :))

Một ngày thật nhìu niềm dzui nghe. Tối qua xem cái 2pic của bạn cả đêm qua ngủ chỉ toàn mơ thấy ông bác của mình đã mất rồi. híc híc.

ủa phải 2 con là có con ngay góc trái như vậy hông
e5273f31acb19df602ca6410e95c719f_41298440.4facb3a39485a279eb9514e2ea185108.jpg

Sao con ma nào cũng giông nhau toàn tóc dài áo trắng ko chân hix style cũ ko chán:binhsua85:

Nhìn giống PTS thế
Mà có thằng nào bao giờ đám ma của họ đi chụp ảnh không ??
=> Tấm hình này hơi mâu thuẫn

Gặp ma nữ còn đỡ nha. Các cậu mà gặp ma GAY ôi trời ơi tỡm lợn lắm ko thể hình dung nó sẽ hành hạ các cậu thế nào:binhsua24:

Không chắc có thật không, nhưng nhìn con ma này mình chẳng thấy sợ chút nào hết

Nhảm nhí :) chưa bao giờ thấy nên sẽ không bao giờ tin, trừ khi tự mắt mình chứng kiến

Save ảnh về, mở ra rồi zoom lên sẽ thấy... đường răng cưa. :p
Mà "con ma" này cũng hay, chọn ngay tâm ảnh mà hiện. :D
Hình sau là zoom của hình không có "con ma" ở góc bàn thờ.

5tin đấy ah :)), coi chừng mấy ông anh chém gió đó =)), có thể ông anh bạn ko biết, nhưng bạn ông anh chắc biết photoshop đó :)), nhìn hình biết photoshop rùi =)), quen quá :)

@.@ mình thấy cũng ko sợ lắm nhưng cũng ko cảm thấy nó thật. thấy nó giả giả sao á. bản thân mình chưa bao h gặp ma. nhưng có nghe kể có ma nhiều rồi. mình tin có cõi âm nhưng họ ko dễ dàng chụp đc vậy đâu. họ ở nhân gian chỉ là vì 1 chuyện nào đó thôi như là về thăm gia đình hoặc họ mang trong mình 1 nỗi khổ nào đó nên ko thể siêu thoát :). vì thường quá 49 ngày hồn phải xún âm phủ chứ ko ở nhân gian đc đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom