Vô tình chụp đc ảnh ma ngay tại đám ma @@

Status
Not open for further replies.
Mình tin có ma nhưng mình ko tin trong bức ảnh này là con ma:D

Haiz! Làm tối qua ko ngủ được! Chủ thớt thiệt tình! :binhsua153:

Save ảnh về, mở ra rồi zoom lên sẽ thấy... đường răng cưa:
Bởi vì đó là ảnh ghép, các chuyên gia PTS đã phân tích :))
Hình chụp tối qua ngày 23-2-2012
Thế mà nhìn tờ Chương trình lễ tang thì toàn là tháng 1 chứ 23/02 đâu.

thật sự chủ thớt mà chụp đc hình ma này thiệt thì chắc giờ vẫn còn trùm cái mền chứ còn tâm chí đâu mà post hình lên đây

nhảm thật, "Chuyện thật 100%" - 100% cơ đấy
gà mờ còn nhìn ra PTS, mà trình PTS còi thế :(

:binhsua146: phần nách con ma lộ màu đen đậm quá PTS mà làm cũng ko kĩ nhìn lộ ngay ra còn gì vì từ khuôn hình con ma đều mờ mờ ảo ảo ko lẽ nách nó có thật hay sao mà chụp ko xuyên qua đc

nách ma nhìn thấy thì nguyên 1 gạch thẳng màu đen chạy dài đến phần chân vì hình ma này phía sau bối cảnh cảnh thật nó màu tối còn hình gốc thì phía sau cảnh quá sáng nhìn phát nhận ra ngay:binhsua146:

Chuyện là hôm qua ông cậu mình đi đám ma về ổng bảo chụp đc hình ma . Tấm hình đc chụp ngay cửa ra vào , bức hình hiện rất rõ và hình như có tới 2 bóng ma . Chuyện thật 100% ko hề PTS nhé bởi vì ông cậu mình chả có biết khỉ gì về máy tính cả và hình này chưa share bất kì ai vì ổng cũng có dùng Net đâu mà share , mình thấy ổng kể và đưa cho xem nền mình bắn bluetooth sang máy mình .
Hôm đó là đám ma 1 bà già đã khuất nhưng trông tấm hình chụp lúc đó lại là bóng ma nữ trẻ , hình mờ đằng sau hình như là 1 ma nữ nữa , ko hề có chân nhé . Chụp = điện thoại Nokia :binhsua149: Mình tin có ma và thế giới tâm linh , eo ghê quá , lần đầu tiên nhìn thấy hình thật người thật kể hoàn toàn 100% share nóng ngay luôn :binhsua137:
Hình chụp tối qua ngày 23-2-2012 @@

Ảnh chụp hôm 23/2/2012, trong khi đám tang đã đưa hôm 28/1/2012.
Chả nhẽ chôn rồi mà còn để lại bàn thờ ngoài trời, tờ Chương Trình Tang Lễ?
Chắc là ông cậu bạn gặp ma 100% rồi đó, nên chụp lại được quá khứ ( cách đây gần 1 tháng).

vậy có thể mình lầm vì mình nghe kể xong với địa vị của ổng nên mình share đại luôn chứ ko hỏi rõ :( , 1 phần do ham share quá mình chả có thèm xem kĩ như các cậu moi móc đâu :binhsua160: chứ mình có biết gì về pts đâu mà chỉnh sửa , nếu biết pts kém thế thì mình có ngu gì đưa lên cho ae chém vì share đâu ko share , share ở 4r toàn ae cntt mới chết chứ @@ để mình về hỏi thằng ông cậu xem có chắc là ổng chụp ko hay là bắn bluetoot từ người khác vì rõ ràng tối qua mình qua nhà ổng thì ổng đưa cho xem mà :) để tí nữa alo qua hỏi lại 1 lần :) chứ xin lỗi thần thánh ma quỉ dù tớ ko tin thì tớ cũng ko có gan đi hù ng khác đâu các bác ợ , cái đó báng bổ tâm linh lắm , ko tin thì cũng ko dám làm bậy , nếu tin thì lại càng ko dám . . . vì hình trong máy mà nghe ông cậu nói thể nên mình cũng tin lắm vì ổng lớn ( trình độ học vấn của ổng làm gì biết Net với Niếc thì làm gì biết chỉnh sửa ) rồi biết cái khỉ gì là PTS đâu . Chứ các cậu nói răng cưa xin lỗi chứ mình nhìn và hiểu răng cưa ra sao mình chết ngay @@ :binhsua149:
1 xin nhắc lại 1 lần cho tới thời điểm vừa qua chắc có thể đây là pts hoặc ko pts vì mình chưa xác minh lại nhưng báng bổ tâm lin thì mình ko có đủ can đảm để làm tấm hình trên

comment của 1 bác bên voz

Re: Vô tình chụp đc ảnh ma ngay tại đám ma @@
1990 mà ngờ u thế, lâu rồi mấy cái hình ma post lên F17 bị gạch cho tới chết mà ko biết ah, tấm nào cũng cùng 1 con ma, dùng soft chụp chứ ko cần pts, ko tin thì search nhé.
//chú bác lấy bàn thờ người ta ra đùa thế đ' có kết quả tốt đâu

Ảnh chụp hôm 23/2/2012, trong khi đám tang đã đưa hôm 28/1/2012.
Chả nhẽ chôn rồi mà còn để lại bàn thờ ngoài trời, tờ Chương Trình Tang Lễ?
Chắc là ông cậu bạn gặp ma 100% rồi đó, nên chụp lại được quá khứ ( cách đây gần 1 tháng).
Lộ fake rồi hahaha

Bình thường thôi mà, thỉnh thoảng kũng gạp vài người như thế, hỏi làm gì thì người ta bảo là đi lạc thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,593
172,652
Latest member
leduy2004

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week