Vô tình chụp đc ảnh ma ngay tại đám ma @@

Status
Not open for further replies.
tớ còn thấy luôn rồi ấy, có thời gian mới vào sg tối nào ngủ cũng bị chọt, cù lét (ngủ 1 mình :(). có hôm giựt mình thấy bóng nó luôn. kể với mẹ, bà ý đi cúng sao cúng trăng gì đó 1 thời gian rồi hết. :(

hồn ma là có thật nhé các tình yêu,nhất là ở những vùng quê vào đêm khuya khoảng 1=>>2h khuya,vụ này mình đã chứng kiến hồi trước có về quê chơi vài lần,khoảng 1 hay 2h khuya gì đó ngủ ko được dậy đi ra ngoài ruộng giải quyết,vừa kéo thằng nhỏ ra chuẩn bị xả thì ai ngờ nhìn phía xa có 1 hồn ma trắng toan như màu mây phảng phất phảng phất,lúc đó hồn bay phách lạc lật đật chạy vào nhà gọi mấy thằng bạn dậy,thằng nào cũng mồ hôi nhễ nhại đâu có giám ngủ thức tới sáng luôn,vãi cái lần đó luôn :binhsua24:

cái này thì có thật này. Ai nhẹ bóng thì sẽ thấy. Hồi ông mình mới mất có bà bác ko dám đến nhà vì sợ. Bà bảo là cứ đến cổng nhà mình là thấy nhiều người mặt mày dữ tợn mặc đồ trắng đứng ở cổng nên sợ quá ko dám vào. Còn cái ảnh này thì đúng là có một không hai. Cho lên báo chắc nổi tiếng luôn :binhsua146:

Mới đọc trên VOZ tối hôm qua . Bị chém trên VOZ chưa đủ hay sao mà còn đem lên đây nữa . Haizzzzzzzz

không biết có thật không mà tại sao đi đám mà lại chụp hình hay là ông chú của thằng này nhìn thấy ma
hoặc đây là photoshop...........
trên mạng đầy hình mà của thế giới đó........thời đại bây giờ vi tính thật giả lẫn lộn

Vạn vật bất biến.
trong tĩnh có động trong động có tĩnh

trong đám tang kiêng kị nhất chụp ảnh soi guơng.
với lại có đi cugnx chả ai lôi máy ảnh hay điện thoại ra chụp làm chi.

vô lý quá vô lý quá

Vạn vật bất biến.
trong tĩnh có động trong động có tĩnh

trong đám tang kiêng kị nhất chụp ảnh soi guơng.
với lại có đi cugnx chả ai lôi máy ảnh hay điện thoại ra chụp làm chi.

vô lý quá vô lý quá
đồng ý 2 tay với bạn...........hình ma trên mạng đầy mà toàn là ghép hình thôi.......
tôi nghĩ đây cũng là ghép hình

ma thì làm gì mà chụp dc. xạo 100% , dân trong nghề photo nhìn sơ là phát hiện ra.

nhìn kĩ cái nách của con ma với cái bức tường nhé
2 tông màu hoàn toàn khác nhau - trong khi con ma mặc áo trắng
đáng lẽ chổ nách tông màu phải giống với tường thì sẽ lừa đc nhiều người.

mod xóa topic này đi, để ảnh hưởng tới gia đình ngừoi chết, chúng ta cứ bình luận như vậy là không hay đâu...

Ma tồn tại hay không thì phải đợi các bạn .... mới biết được . Nhưng mình cũng khá tin tâm linh :)

Còn về bức ảnh trên thì có thắc mắc . Tại sao con ma nào cũng nhất định phải tóc tai bù xù , mặc đồ trắng .... và kiểu như lúc nào cũng như dọa người khác . Trong khi bà mình kể mỗi khi ông về thì đều nói chuyện với ông => không phải cứ là ma là đều là ghê sợ , tại đó là do các bạn mặc định đã là ma thì phải như tấm hình trên . Nếu còn lưu luyến gia đình và dương gian thì hình ảnh trên chắc chắn ko phải là ma , mà là do con người tạo ra thôi .

Last edited by a moderator:
Mình đó giờ , thật sự 50 tin 50 ko .
Vì mình còn thắc mắc ..
MA việt nam nói tiếng Việt Nam
Ma Mĩ nói tiếng Mĩ à :-s .
Ví dụ Phật và Chúa cũng vậy đấy .
Họ nói chuyện = cách nào ?

đoạn tóc bên vai trái "con ma" có viền .
+
Chỗ bắp tay vai trái " con ma " bị loe .

Ai từng sài .... chắc đều hiểu .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week