Vô tình chụp đc ảnh ma ngay tại đám ma @@

Status
Not open for further replies.
nhìn con ma thấy quen quen =)) !
hình như trên mạng thấy mấy lần !
hình như con ma này vô tình đến đó vào thời điểm đó:binhsua146:

xin thề là chưa bao h mình cảm thấy ma có thật như ngày hôm nay @@ lần đầu tiên cầm ảnh gốc từ người thân quen chụp @@ hên là tối nào cũng mở đèn @@
uh bạn hãy tin vào mình nói nè thật sự trên đời này có tồn tại cõi âm đo, đừng bao giờ nghĩ là không có, ai nghĩ không có là sai đó...

bà cụ mất ngày 25/01/2012 hưởng thọ 90 tuổi tại sao chủ thớt lại bảo hình chụp tối qua ngày 23-2-2012, có vấn đề gì chăng ?

bà cụ mất ngày 25/01/2012 hưởng thọ 90 tuổi tại sao chủ thớt lại bảo hình chụp tối qua ngày 23-2-2012, có vấn đề gì chăng ?
vote thêm 1 cái là cái hình chụp ngày 27 thang 1 nhé :binhsua146:

Hjx,gần 12h đêm rồi,đang ngồi ở phòng 1 mình,ko gian lạnh tanh,chỉ nghe tiếng gió xào xạt... xào xạt,bên trái là cửa xổ,nghe tiếng vi vu..vi vu,từ từ nhìn ra cửa xổ... từ từ... từ từ

con ma này quen vói ban ha? coi chừng tối nay nó tìm bạn đó...
ko phải là mình ko tin có cỏi âm :) !
mình tin là có !
nhưng mà cái ảnh thì fake rỏ ràng :)) !
1 trò đùa thôi !
ma đâu dể chụp thế :binhsua163:

may là trong phòng còn 1 thằng nữa ko thì đêm nay đếch dám thức

cái máy tính tớ hiện hôm nay là 25 , tớ mới hỏi lại , hình chụp buổi tối cách đây 1-2 ngày , hình như thế hỏi ko rõ @@ sr

:-j chém kinh người. 1 thằng dốt thề thốt như người tốt :) đến cắt ghép còn kém nữa:)

info thì quang lung tung =)) ma với quỷ :D có nhưng mà ko hot như thế đâu.

ko phải là mình ko tin có cỏi âm :) !
mình tin là có !
nhưng mà cái ảnh thì fake rỏ ràng :)) !
1 trò đùa thôi !
ma đâu dể chụp thế :binhsua163:

nếu cậu gặp ông cậu tớ thì cậu sẽ suy nghĩ lại với kiến thức của ổng kèm link gốc thì sẽ thay đổi quan điểm ngay . Tớ nói thế thôi .

---------- Post added at 01:02 AM ---------- Previous post was at 01:01 AM ----------

:-j chém kinh người. 1 thằng dốt thề thốt như người tốt :) đến cắt ghép còn kém nữa:)

info thì quang lung tung =)) ma với quỷ :D có nhưng mà ko hot như thế đâu.

vâng cậu giỏi , cậu có vẻ là chuyên gia hình PTS đấy , nhờ cậu chỉ rõ chi tiết fake chỗ nào để mọi người cùng bàn luận . . .

cái máy tính tớ hiện hôm nay là 25 , tớ mới hỏi lại , hình chụp buổi tối cách đây 1-2 ngày , hình như thế hỏi ko rõ @@ sr

cậu phóng to cái ảnh lên sẽ nhìn rõ cái cáo phó ngày mất của cụ,ngày 25/01 âm là 16/2 dương, mà cậu của bạn đi đám ma hôm qua về chụp được bức ảnh đó, chắc con ma đó là hàng fake rồi :binhsua162:

4facb3a39485a279eb9514e2ea185108_41296313.f10af8a8533f4dd32809fb1f813236a8.jpg

á 1 em ma nữa đứng ở góc bàn thờ nè :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week