• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM vmmmo ( Công mmo ) - cặn bã của xã hội

Status
Not open for further replies.

holdyou

Junior
Pre-verified
Reactions
177
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Đầu tiên thì mình xin nhổ vào mặt thằng vmmmo ( Công mmo ) vì nó đã chặn facebook mình rồi và cũng không nghe phone luôn.

Thông tin Scammer:

facebook: https://vi-vn.facebook.com/congcmo ( Sau khi bị mình chửi nó đã khóa )

Tên thật : Nguyễn Thành Công.

Địa chỉ: Mình chỉ biết là ở quận ngoại thành Hà Nội ( Đề nghị admin public địa chỉ để anh tiện gặp mặt biết đường lấy shit bôi vào mặt nó)

Số điện thoại : O934670123

Ảnh :)) ( Nói thật mặt hãm vl ) Xấu hổ thay cho bố mẹ nó khi đẻ ra loại cặn bã này.

Đây là dịch vụ của nó ở mmo :
http://mmo4me.com/threads/ban-coupo...-cho-cac-ban-lam-mmo-marketing-online.176689/

Đầu tháng 2 rồi mình cũng mới tốt nghiệp xong đại học. Rảnh nên cũng lần mò khóa học nào hay hay để học hỏi thêm cũng như giao lưu thêm với nhiều anh em. Lên facebook thấy trong nhóm " Cộng đồng MMo " được tag từ bao giờ đăng rất nhiều proff nhận tiền từ amazon cùng rất nhiều lời ngọt ngào từ thằng Công mmo (vmmmo ) nên ko chút hoài nghi đóng tiền học ngay với cam kết là được free 100 domain cùng host ,ác liệt hơn là 300$ ngay tháng đầu tiên. :))

Và kết quả nhận được sau khi học là một đống rẻ rách. Tool crack ( trước đó hứa là key bản quyền ) - domain thì đc 20 cái đầu lúc đi học thì có sẵn ,mà die liên tục vì nó dùng cc chùa mua. Sau đó mình cũng định thôi nhưng thấy cái thái độ của nó vl quá. Cũng ko muốn có ae nào bị lừa thêm nữa. Vì thằng này trên facebook nó nổ to lắm, các newbie dễ dính bẫy.

Thôi ko trình bày nhiều. Anh em lên google cũng thấy cờ hó này đầy phốt rồi. Cái ngu của mình là ko google trước khi đóng tiền. :(

Cụ thể nhất anh em xem ở đây : http://www.lamtuan.com/2014/02/ang-chung-khoa-hoc-auto-amazon-lua-dao-cong-mmo.html

Còn đây là proff của mình:

Đóng tiền

Thái độ khi học xong và yêu cầu reg domain , phong cách làm việc vl . Đợi có 2 tuần chứ mấy :))

Sau khi bị chửi im như chó cún rồi khóa facebook :3

Mong admin vào giải quyết nhanh gọn tiền bảo hiểm của nó cho mình. Còn thông tin public ra để tính đường xử lý tiếp. Qua đây mong các bạn hãy cảnh giác hơn với các khóa học trên mạng. Vì không ai tự nhiên bán bát cơm của mình. Mật càng ngọt càng chết nhiều ruồi . :)

Last edited:
Chia bùn cùng bác Ngọc :(
Cũng tại đợt đấy ham vui. Lên Hà Nội vừa học vừa tham quan thủ đô nên dễ bị gạt quá. Công nhận vào mmo lâu mà mình vẫn ngu thiệt . :)

ông này đầy rẩy trên mạng cảnh báo rồi mà bác lại đâm vào...

ông này đầy rẩy trên mạng cảnh báo rồi mà bác lại đâm vào...
Mất cảnh giác bạn ơi. Mà đợt đó mới ra trường ham vui nữa. :(

muốn lấy tiền lại thì khó lắm bạn ah, lúc đk học có cam kết gì ko thì mới đòi tiền đc

muốn lấy tiền lại thì khó lắm bạn ah, lúc đk học có cam kết gì ko thì mới đòi tiền đc
Mình cũng tính lấy 2tr bảo hiểm của nó ở đây đã rồi tính tiếp. Cam kết tool chính hãng, 100 domain cùng host vs 300$/tháng sau khi học xong.

Giờ là 3 tháng rồi b ah, vì mình đi chơi sài gòn 1 tháng rưỡi. Đến giờ bảo nó show proff còn ko có nói chi mình .

Nó ko phải "thùng rỗng kêu to đâu" nó có tiền đấy
Do chính cậu holdyou và 1 số bạn chưa tìm hiểu đã đâm đầu vào nó làm cho nó "thùng có vàng luôn ấy chớ"
Chia buồn cùng thớt.

Nó ko phải "thùng rỗng kêu to đâu" nó có tiền đấy
Do chính cậu holdyou và 1 số bạn chưa tìm hiểu đã đâm đầu vào nó làm cho nó "thùng có vàng luôn ấy chớ"
Chia buồn cùng thớt.
uh cái chính là mình ko tìm hiểu kỹ. Lấy lại được chút nào hay chút ấy vậy :)

Domain , host hay coupon nó bán đều là $ bẩn . Anh em nào làm bên C50 chú ý vào điều tra, mình đảm bảo điều này :)

Lại Công MMO :v
Thôi mấy bác né hết mấy cái khóa học ra cho đỡ mệt người,tiền mất tật mang :)) Chỉ giỏi ăn trên đầu newbie, rồi cũng ói ra đủ thôi :))
Có bảo hiểm thì cứ đợi admin @Shin thôi, chúc bác lấy lại đc chút cháo :) Còn lại xem như 1 bài học...quá đắt!

đậu xanh, có BH thì @Shin chắc biết địa chỉ. Kêu @Shin pub phát

Haiz haiz! vãi cả thái độ. biết là nó giỏi, nhưng bác thiểu cẩn thận quá! nhiều topic cảnh báo rồi mà

Haiz haiz! vãi cả thái độ. biết là nó giỏi, nhưng bác thiểu cẩn thận quá! nhiều topic cảnh báo rồi mà
nó thì giỏi mẹ gì. Giỏi chém gió :))

admin sẽ pub sớm thôi b :)
Đặt ít hàng like face nhé bạn. Đợt nay chắc là phải nhiều đấy pm yahoo báo mình giá nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,020
171,074
Latest member
nguyenhuulinh97q
Back
Top Bottom