SCAM vmmmo ( Công mmo ) - cặn bã của xã hội

Status
Not open for further replies.
Thằng này lừa ngu có tiếng rồi mà sao vẫn nhiều người tin tưởng thế nhỉ. Tiền mà dễ kiếm thế thì làm gì còn ai nghèo. Người ta muốn kiếm được tiền từ adsense, từ facebook hay gì thì cũng mất bao nhiêu thời gian đầu tư tìm hiểu, thất bại nhiều lần, amazon cũng thế, lại dễ ăn của nó thế cơ à :D

Nghe cái cách nói chuyện nổ tưng bừng đã ngứa mắt chửi bao lần rồi, thế mà vẫn nhiều người bị lừa, thôi thì coi như đấy là bài học đi, vụ này rồi lại chìm xuồng thôi :)

Đặt ít hàng like face nhé bạn. Đợt nay chắc là phải nhiều đấy pm yahoo báo mình giá nhé
Chào bạn, mời vào topic dịch vụ ở chữ ký mình. Chỉ cần paid rồi gửi mail cho mình là được :)

Tưởng đã lắng xuống rồi, ai dè thằng vmmmo này vẫn làm nghề SCAMMER à :oops:

Last edited:
Tạm thời closed topic dịch vụ của vmmmo và mời @vmmmo vào trả lời về vấn đề này. Do đã có quá nhiều Report từ trước đến nay về hành vi "lừa đảo" của bạn (trước là về PTU...) nên nếu bạn ko vào trả lời topic này, tôi sẽ tạm thời ban bạn và sẽ thảo luận với BQT về trường hợp này.

Tạm thời closed topic dịch vụ của vmmmo và mời @vmmmo vào trả lời về vấn đề này. Do đã có quá nhiều Report từ trước đến nay về hành vi "lừa đảo" của bạn (trước là về PTU...) nên nếu bạn ko vào trả lời topic này, tôi sẽ tạm thời ban bạn và sẽ thảo luận với BQT về trường hợp này.

Mình xin nói luôn giờ gọi điện thoại nó còn ko nghe nên đừng mong nó trả lời . :)

con mắt thằng scam càng nhìn càng sợ quá đi mất, trong nhân - tướng nói những kẻ có đôi mắt vừa nhỏ (ti hí) vừa thâm ntn khi sống sẽ dùng mọi thủ đoạn để cướp đoạt lừa gạt tài sản của ng khác và nó sẽ sung sướng dc 1 thời gian nhưng đến lúc sắp chết thì lại chết 1 cách đau khổ ko ai bằng

con mắt thằng scam càng nhìn càng sợ quá đi mất, trong nhân - tướng nói những kẻ có đôi mắt vừa nhỏ (ti hí) vừa thâm ntn khi sống sẽ dùng mọi thủ đoạn để cướp đoạt lừa gạt tài sản của ng khác và nó sẽ sung sướng dc 1 thời gian nhưng đến lúc sắp chết thì lại chết 1 cách đau khổ ko ai bằng
Lúc sống nó cũng sẽ phải chịu cảnh cô đơn vs lo sợ thêm nữa. Thường ăn bẩn thì chết sớm thôi. Có luật nhân quả rồi, mình cũng chả cần động tay vào cho bẩn. Ra đường chỉ bép một cái là cụ về đaat bằng gầu hót thôi :)

Học xong đưa DOMAIN . HOSTING cho ko làm 1 site nào đòi có kết quả à???.
Cậu đã làm đc site nào chưa??? hay là văng tục ra chửi bới linh tinh ???

Xin lỗi nếu mình có quá lời nhưng ngu thì chết. MMO là 1 lĩnh vực rất đặc biệt, nó kiếm đc tiền, thậm chí là nhiều tiền nhưng không phải dành cho tất cả, và đặc biệt là các lớp dậy kiếm tiền chỉ là phù phiếm, hoặc ko phải phù hợp với tất cả. MMO nói riêng và mọi lĩnh vực kiếm tiền khác giống như 1 thế giới phẳng, mọi tài nguyên, cơ hội,.... đều bày trước mắt mọi người. Vấn đề ai là người nắm bắt để áp dụng và biến nó thành cái riêng được thì người đó kiếm đc tiền, còn một khi những thứ đã được đưa ra thành giáo trình, thành bài giảng thì nó đã quá nát và không còn thiết thực. Trên MMO hay ngoài xã hội (ví dụ bọn Babylon) hay có những cái gọi là khóa đào tạo kiếm tiền trên mạng thì nói là lừa đảo cũng không phải, nhưng khẳng định cứ học xong ai cũng kiếm đc tiền thì không bao giờ đúng, kể cả cái thằng đứng lớp giảng dạy ra ngoài cũng chưa chắc kiếm đc tiền như những gì nó nói.

Còn cậu vmmmo gì đó nhìn ảnh thì mặt cũng non choẹt, nếu có khả năng thì hãy cố kiếm tiền cho bản thân một cách đường hoàng, dẹp ba cái trò mở lớp rồi thu phí khóa học đi, cậu kiếm đc tiền qua cách này gia đình, bạn bè, người thân tưởng cậu hay ho nhưng thực tế những người trả tiền cho cậu sẽ ghét cậu như bọ ấy,

Last edited:
Xin lỗi nếu mình có quá lời nhưng ngu thì chết. MMO là 1 lĩnh vực rất đặc biệt, nó kiếm đc tiền, thậm chí là nhiều tiền nhưng không phải dành cho tất cả, và đặc biệt là các lớp dậy kiếm tiền chỉ là phù phiếm, hoặc ko phải phù hợp với tất cả. MMO nói riêng và mọi lĩnh vực kiếm tiền khác giống như 1 thế giới phẳng, mọi tài nguyên, cơ hội,.... đều bày trước mắt mọi người. Vấn đề ai là người nắm bắt và áp dụng và biến nó thành cái riêng được thì người đó kiếm đc tiền, còn một khi những thứ đã được đưa ra thành giáo trình, thành bài giảng thì nó đã quá nát và không còn thiết thực. Trên MMO hay ngoài xã hội (ví dụ bọn Babylon) hay có những cái gọi là khóa đào tạo kiếm tiền trên mạng thì nói là lừa đảo cũng không phải, nhưng khẳng định cứ học xong ai cũng kiếm đc tiền thì không bao giờ đúng, kể cả cái thằng đứng lớp giảng dạy ra ngoài cũng chưa chắc kiếm đc tiền như những gì nó nói.

Còn cậu vmmmo gì đó nhìn ảnh thì mặt cũng non choẹt, nếu có khả năng thì hãy cố kiếm tiền cho bản thân một cách đường hoàng, dẹp ba cái trò mở lớp rồi thu phí khóa học đi, cậu kiếm đc tiền, gia đình, bạn bè, người thân tưởng cậu hay ho nhưng thực tế mọi người trả tiền cho cậu sẽ ghét cậu như bọ ấy,

Bác đã trải qua rùi nhưng newbie đâu phải ai cũng nhận thức được thế này ngay từ đầu đâu! :oops:

anh em trong lớp làm rồi,tao cũng làm rồi. Mà trước tiên cho tao hỏi cái proff của mày cái nhỉ? Làm nửa năm rồi còn gì :)) Tool bây giờ dùng được không? Gọi điện sao không nghe máy thế cún con? :))

MMO mà làm như học sách vở ý. Đi dạy đại trà :D:D
Mà sao có nhiều người bu vô thế nhỉ ? mấy bác 2011 cũng bu vô nữa là sao

học viên PTU và AMAZON học xong ko làm cũng là lỗi của mình à??
cậu là bạn của chủ topic lên banned theo tình riêng phải ko nhỉ??
thank

thế cậu có đưa DOMAIN VÀ HOSTING đàng hoàng chưa, hay là hàng lỏm ng ta ko thể làm rồi nói ng ta ko làm dc ? o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week