SCAM vmmmo ( Công mmo ) - cặn bã của xã hội

Status
Not open for further replies.
học viên PTU và AMAZON học xong ko làm cũng là lỗi của mình à??
cậu là bạn của chủ topic lên banned theo tình riêng phải ko nhỉ??
thank
Cho tao hỏi đến thằng dạy còn ko show được proff nhận tiền thì làm để tế cả họ m ah? Tool của m bây giờ chỉ để ngâm bể phốt thôi nhé

thank
m có dám ra gặp tao ko? Tao gọi mấy anh công an ra chơi với m đấy. :3

Xin lỗi nếu mình có quá lời nhưng ngu thì chết. MMO là 1 lĩnh vực rất đặc biệt, nó kiếm đc tiền, thậm chí là nhiều tiền nhưng không phải dành cho tất cả, và đặc biệt là các lớp dậy kiếm tiền chỉ là phù phiếm, hoặc ko phải phù hợp với tất cả. MMO nói riêng và mọi lĩnh vực kiếm tiền khác giống như 1 thế giới phẳng, mọi tài nguyên, cơ hội,.... đều bày trước mắt mọi người. Vấn đề ai là người nắm bắt để áp dụng và biến nó thành cái riêng được thì người đó kiếm đc tiền, còn một khi những thứ đã được đưa ra thành giáo trình, thành bài giảng thì nó đã quá nát và không còn thiết thực. Trên MMO hay ngoài xã hội (ví dụ bọn Babylon) hay có những cái gọi là khóa đào tạo kiếm tiền trên mạng thì nói là lừa đảo cũng không phải, nhưng khẳng định cứ học xong ai cũng kiếm đc tiền thì không bao giờ đúng, kể cả cái thằng đứng lớp giảng dạy ra ngoài cũng chưa chắc kiếm đc tiền như những gì nó nói.

Còn cậu vmmmo gì đó nhìn ảnh thì mặt cũng non choẹt, nếu có khả năng thì hãy cố kiếm tiền cho bản thân một cách đường hoàng, dẹp ba cái trò mở lớp rồi thu phí khóa học đi, cậu kiếm đc tiền qua cách này gia đình, bạn bè, người thân tưởng cậu hay ho nhưng thực tế những người trả tiền cho cậu sẽ ghét cậu như bọ ấy,
Cái quan trọng là nó mở lớp dùng lời ngon ngọt, múa mép làm cho các niew bie tưởng ngon ăn như nó nói, nào là thu nhập tháng đầu xxx$ mà không có một lời cảnh báo nào, rõ ràng là nó có tâm địa lừa đảo, chỉ mong lấy được tiêng của người nhẹ dạ cả tin, để rồi sau đó mới đem con bỏ chợ, đây là phương thức hành đọng chung của bọn lừa đảo

thank

Chẳng có ai bỏ 7tr ra học khóa mấy buổi để rồi ko thèm làm kiếm tiền cả ? họa có thằng điên khùng đại gia mới làm thế ? Còn ko thì chỉ có thể khóa học lừa đảo, ko thể làm cho học viên kiếm dc tiền. Dự là ở đây ko có ai đại gia điên rồi đó o_O

chủ top viết cái đơn tố cáo trình công an vào cuộc đi, phải cho nó trả giá
Ko cần đâu b. Chỉ cần mình gặp nó là mặt nó ba má nhận ko ra. Còn công an thì chắc sẽ có thêm việc để làm. Anh rể mình trong ngành mà.

nghe câu " kiếm 300$/tháng nhưng ko cam kết nhận dc tiền" đủ hiểu bản chất của khóa học rồi

ko thể làm ra tiền thì nói thẳng cho ngta bớt mất thời giờ lao đầu vào bố lừa đảo ạ

Kịch bản tụi lừa đảo tóm lại là thế này:

- Chém gió thật nhiều, dùng từ ngũ tỏ vẻ sành sỏi, biết tuốt, gây chú ý
- Kết thật nhiều người, lập nhiều nick, giới thiệu mình là chuyên gia về này nọ
- Show proof này nọ, khoe khoang được tổ chức này, tổ chức kia gởi giấy, EMS, show chỗ là việc.... tăng cường chém gió thật mạnh để kích thích lòng tham của niewbie, kiếm tiền dẽ như ăn kẹo, tháng kiếm 5k nhỏ như con muỗi
- Cuối cùng là thông báo mở lớp để giúp mọi người cùng kiếm tiền như nhũng gì mình đã chém gió, học phí ban đầu sẽ ra giá cao tầm 10tr/ 3-4 buổi, đăng ký nhanh, số lượng nhiều được giảm giá, giảm giá cho hộ nghèo, khuyết tật.....Đăng ký nhanh sắp đủ số lượng.....

Cuối cùng gom tiền xong cho ngồi nghe lý thueest xuông vài buổi rồi lượn, các học viên bơ vo như con nai vàng ngơ ngác, lúc đó mới tỉnh ngộ ra, và cay đắng lòng như chủ thớt. Tụi lùa đảo thì tiếp tục dụ niewbie mới

Đăng ký học thêm của thằng này nữa scam cho đủ bộ nè
https://www.facebook.com/vankietktxd
https://www.facebook.com/muanhamuaxe
https://www.facebook.com/kiet.dovan.5?fref=ts
https://www.facebook.com/profile.php?id=100007687273517&fref=ts
8 trịu đó
1 Đống face của nó lập ra để dụ dỗ, lừa gạt niewbie đó
Khóa này cũng do mấy thằng lừa đảo mở đây, tụi này lúc trước cũng có topic report rồi, hiện giờ tụi này đang tiếp tục đi lừa mới đó, ghe nói dạy online

Đè nó ra gõ chết ****** nó đi .

Mày bỏ tao 10 triệu tao dậy khóa học kiếm ngày 100 triệu nhưng chưa chắc được paid :v

@vmmmo : Đề nghị bạn làm theo đúng theo những gì cam kết với các học viên. Hiện mình thấy bạn bị report ở nhiều topic và chưa thấy sự giải quyết thỏa đáng.

@vmmmo : Đề nghị bạn làm theo đúng theo những gì cam kết với các học viên. Hiện mình thấy bạn bị report ở nhiều topic và chưa thấy sự giải quyết thỏa đáng.
Giờ nó chặn facebook , ko dám nghe điện thoại. Dấu hiệu scam quá rõ ràng . Mod xử lý nhanh gọn giúp mình , cùng với public info để anh em tiện đường xử lý.

Thanks

thank

Đúng tôi là bạn của holdyou và cũng là bạn của tất cả mọi người trên forum, trừ scammer và lừa đảo. Mời bạn show proof của khóa học mà holdyou đã học và yêu cầu. Nếu bạn ko show được, bạn có thể kết tội lừa đảo.

chém chết cái thằng cờ hó này đi, scam mua sh
Scam mua hòm thì có, lần sau đừng so sánh thằng mặt hãm kia vs con chó nữa, tội con chó lắm.

nói thật chứ đừng bùn nha thread ngu thì chịu khóc than cc gì thằng này éo biết bao người reporf rồi vẫn đâm đầu theo DCM nó dạy cái kiểu đó tui dạy cũng đc nó chỉ dạy éo cam kết cái gì dạy xong rồi làm đc thì làm éo đc thì thôi cái đó là do người học éo phải nó, thì giờ có kêu CA cũng ếu làm gì đc vì nó ko hề cam kết bất cứ cái gì
P/S : Thằng này ít nhất 5 topic rồi đấy ngu thì ko trách đc ai

Nói thật trên MMO này toàn Hổ báo trường mẫu giáo nếu muốn chém nó thì có khó gì để lấy cái info ko ? cài quan trọng toàn AHBP mình thấy trên này toàn nói ko dám làm, trên này chắc cũng tầm chục ng ăn Vitamin C thằng này r nhưng có vài ng reporf còn lại im tầm này Úp nó dư sức

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,802
171,866
Latest member
Thvbear
Back
Top Bottom