Other vktarget.ru kiếm tiền bằng cách Like.....

27/2

1/3

4/3

7/3

10/3

13/3

16/3

18/3 ( prooft hôm nay )

Lâu Lâu vào post prooft 1 lượt . Những ai theo mình site này có gì ko hiểu hay đã từng bị khóa tk vk vì hành vì xúc tiến cộng đồng thì có gì cứ ghi ở đây nhé mình sẽ hướng dẫn để tránh tình trạng bị khóa TK vk or yêu cầu đổi pass

sao k rút về pp mà rút wmr thế. mà sao lại bị khóa tk. mình mới chơi click f5 nhiều có sao ko

sao k rút về pp mà rút wmr thế. mà sao lại bị khóa tk. mình mới chơi click f5 nhiều có sao ko
khóa tk vk.com ý chứ ko phải vktarget ^_^ . Còn nữa là rút về paypal làm gì webmoney có ng mua rút về gom bán lun cho dễ ^_^

Chả có tab để làm ấy bác. Ngày vào chục lần k may đc 3 lần mỗi lần 1-2 tab. Ít vc
Bác vào thì chủ yếu mỗi khi vào nhấn vào cái nút cập nhật của nó ý Thanh thế cho f5 nhấn khoảng 3-8 lần ko có thì để đó 1 2 tiếng sau lại nhấn tiếp

Mình mới tham gia , vẫn chưa rành lắm về khoản pay , cho mình hỏi rút Webmoney là sao ạ , làm sao mình có thể nhận được tiền VNĐ , có thể rút từ Webmoney gì đó ko ?

Có cần đăng kí nick WEbmoney gì ko ?

Bạn chủ có facebook thì tốt quá ^^ À thêm nữa cái web này toàn tiếng nga :)) chuyển về tiếng anh được ko ạ

Last edited:
Mình mới tham gia , vẫn chưa rành lắm về khoản pay , cho mình hỏi rút Webmoney là sao ạ , làm sao mình có thể nhận được tiền VNĐ , có thể rút từ Webmoney gì đó ko ?

Có cần đăng kí nick WEbmoney gì ko ?

Bạn chủ có facebook thì tốt quá ^^ À thêm nữa cái web này toàn tiếng nga :)) chuyển về tiếng anh được ko ạ
Dung google chuyển sang tiếng anh or tiếng việt , webmoney cũng là 1 loại ví tiền điện tử , sau khi chuyển rub về ví webmoney thì từ webmoney rub chuyển thành webmoney Z ( $ ) sau đó lên đây kiếm các site exchange auto có bảo hiểm bán lại cho họ . Có gì ko hiểu cứ ghi ở đây mình sẽ rep . Đăng ký webmoney thì bạn lên google tìm kiếm là có rất nhiều hướng dẫn đăng ký

Dung google chuyển sang tiếng anh or tiếng việt , webmoney cũng là 1 loại ví tiền điện tử , sau khi chuyển rub về ví webmoney thì từ webmoney rub chuyển thành webmoney Z ( $ ) sau đó lên đây kiếm các site exchange auto có bảo hiểm bán lại cho họ . Có gì ko hiểu cứ ghi ở đây mình sẽ rep . Đăng ký webmoney thì bạn lên google tìm kiếm là có rất nhiều hướng dẫn đăng ký

Thank bạn nha , mình đã hiểu ra vấn đề . Mình đã bắt đầu làm :)) có vẻ cái này phù hợp với mình , tại mình ngồi máy tính cả ngày , lâu lâu vào nhấp nhấp cũng chả mất gì :)) hi vọng hàng tháng có tiền uống cf là vui rồi . Haha xin phép hỏi tế nhị bán kiếm đc từ web này mấy rồi :)) để ae có động lực =)) 1 tháng kiếm đc 400k ko pác :)) haha

Mình vừa mới đăng kí webmoney rồi , mà sao ko thấy bước yêu cầu chụp ảnh cmnd hay hóa đơn gì nhỉ

Last edited:
Thank bạn nha , mình đã hiểu ra vấn đề . Mình đã bắt đầu làm :)) có vẻ cái này phù hợp với mình , tại mình ngồi máy tính cả ngày , lâu lâu vào nhấp nhấp cũng chả mất gì :)) hi vọng hàng tháng có tiền uống cf là vui rồi . Haha xin phép hỏi tế nhị bán kiếm đc từ web này mấy rồi :)) để ae có động lực =)) 1 tháng kiếm đc 400k ko pác :)) haha

Mình vừa mới đăng kí webmoney rồi , mà sao ko thấy bước yêu cầu chụp ảnh cmnd hay hóa đơn gì nhỉ
từ lúc mình chơi cái này , thì mình cũng chỉ vì thời gian nhiều nên chơi khi nào bận off cả ngày thì vứt đấy cũng trả quan tâm đến từ lúc chơi đến giờ đã rút được 20 lần ^_^ sắp rút lần thứ 21 , tính trung bình thì 26rub /1 lần rút tính ra cũng kiếm dc gần 10$ từ site này thôi bạn ^_^ vẫn còn để đó chưa đụng đến .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom