Other vktarget.ru kiếm tiền bằng cách Like.....

Đây nữa

Attachments

37.3 KB · Views: 42
cái xem video mình xem xong rồi bấm xác nhận mà nó cứ bảo đợi 10s là sao bác vodanh nhỉ

cái xem video mình xem xong rồi bấm xác nhận mà nó cứ bảo đợi 10s là sao bác vodanh nhỉ
cái xem video bác cứ nhấn vào xem nhớ là đăng nhập nick youtube xem xem video đó nó dài bao lâu rồi vứt đó canh khoảng mấy phút nhấn qua xem nó đã chuyển sang video khác chưa rồi về lại site xác nhận , nếu nó bảo 10s là ý nó báo bác nhấn xác nhận lại sau 10s ý , gập trường hợp này bác cứ nhấn xác nhận liên tục 2-3 lần gì là dc thôi

cái xem video bác cứ nhấn vào xem nhớ là đăng nhập nick youtube xem xem video đó nó dài bao lâu rồi vứt đó canh khoảng mấy phút nhấn qua xem nó đã chuyển sang video khác chưa rồi về lại site xác nhận , nếu nó bảo 10s là ý nó báo bác nhấn xác nhận lại sau 10s ý , gập trường hợp này bác cứ nhấn xác nhận liên tục 2-3 lần gì là dc thôi
rồi có job tham gia group mà ko có nút join thì làm sao nhỉ, mình follow thì nó ko xác nhận

rồi có job tham gia group mà ko có nút join thì làm sao nhỉ, mình follow thì nó ko xác nhận
group của bác là của thèn nào fb hay là vk.com ..... ghi rõ ràng ra cái á nếu ko nhấm thì follow là của thèn vk.com đúng ko nhỉ , nếu là nó thì bác nhấn follow là dc sau đó về site xác nhận thôi nhấn 2 3 lần là dc có gì bác chụp cái hình lên đây cho em xem luôn nhé nếu chưa làm dc

À, mà các bác làm task cao giá nhất là bao nhiêu? Lúc sáng vớ được cái task youtue 2.8 rub, cứ tưởng mình hoa mắt, thế mà xác nhận 2-3 lần cứ bị lỗi 10s, máy tay refresh cái mất tiêu luôn, tiếc đổ máu mắt

À, mà các bác làm task cao giá nhất là bao nhiêu? Lúc sáng vớ được cái task youtue 2.8 rub, cứ tưởng mình hoa mắt, thế mà xác nhận 2-3 lần cứ bị lỗi 10s, máy tay refresh cái mất tiêu luôn, tiếc đổ máu mắt
đợt có thấy mấy tab tải ứng dụng dt :)) 3.8-5RUB đều có nhưng lười dùng dt down về toàn là bỏ qua thôi :D

rút 1 lần là 25 ngày sau mới đc rút tiếp hay sao các bác, vào rút thử thấy nó báo gì gì 25 ngày đó

kiếm này mỗi ngày được 10k nhỉ @@

kiếm này mỗi ngày được 10k nhỉ @@
chủ yếu thời gian rãnh thì vào xem rồi làm thôi bác đủ min thì rút gom gom 1 lần rồi lấy của cái này bù cái kia cũng kiếm dc chút ít uống cafe nước ngọt này nọ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom