Other vktarget.ru kiếm tiền bằng cách Like.....

chủ yếu thời gian rãnh thì vào xem rồi làm thôi bác đủ min thì rút gom gom 1 lần rồi lấy của cái này bù cái kia cũng kiếm dc chút ít uống cafe nước ngọt này nọ :D
uh bác ;););)

bác hướng dẫn e cách làm coi bác
đăng ký nick chưa , đăng ký rồi thì dễ mà mỗi cái task nó đều có hướng dẫn cả , khi hiện task thì để ý bên phải ngay task đó có 3 dòng chữ sẽ thấy 1 dòng hướng dẫn làm

có mấy cái khó khó nếu nhìn hướng dẫn của nó ko bik làm thì chụp hình up lên mình chỉ ^_^

đăng ký nick chưa , đăng ký rồi thì dễ mà mỗi cái task nó đều có hướng dẫn cả , khi hiện task thì để ý bên phải ngay task đó có 3 dòng chữ sẽ thấy 1 dòng hướng dẫn làm

View attachment 94701
có mấy cái khó khó nếu nhìn hướng dẫn của nó ko bik làm thì chụp hình up lên mình chỉ ^_^
ok mình đăng kí rồi cái gì khó hiểu thì mình hỏi thank ;)

Chia sẻ sayte1.00
đặt layk0.75
Xuất bản post1.00
Tham gia meropriyatie1.00
Chia sẻ zapisyu1.00
"Chia sẻ trực tuyến" - là một cách tốt để nâng cao nhận thức của trang web và thu hút giao thông mới và tăng số lượt thích trên trang của bạn. Cheat thích trên widget cũng sẽ giúp tăng độ tin cậy của sản phẩm hoặc dịch vụ của bạn. cái ni làm thế nào bác
Ok bác ^_^

Chia sẻ sayte1.00
đặt layk0.75
Xuất bản post1.00
Tham gia meropriyatie1.00
Chia sẻ zapisyu1.00
"Chia sẻ trực tuyến" - là một cách tốt để nâng cao nhận thức của trang web và thu hút giao thông mới và tăng số lượt thích trên trang của bạn. Cheat thích trên widget cũng sẽ giúp tăng độ tin cậy của sản phẩm hoặc dịch vụ của bạn. cái ni làm thế nào bác
bác ghi cái đó là gì ko rõ @@ chụp cái hình đi bác @@

các task khi xuất hiện thì kế bên sẽ có 3 dòng thế này nhấn vào hướng dẫn để xem nó kêu làm gì á

Giờ ra ads như thế nào vậy bạn ơi

Giờ ra ads như thế nào vậy bạn ơi
nó cũng ko có giờ cụ thể chủ yếu bác nhấp vào cái nút cập nhật ý , khoảng 1 2 tiếng nhập nút cập nhật quảng 5-10 lần mỗi lần nhấp đợi nó load xong xem có ra task ko nếu ko thì nhấp tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom