Other vktarget.ru kiếm tiền bằng cách Like.....

vodanh39

Hero
Reactions
267
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Như tit Site này kiếm tiền bằng cách Like + theo dõi ở các trang mạng xã hỗi .. Fb, Vk.com , twitter , youtube..... mỗi yêu cầu các bạn hoàn thành sẽ nhận được 0.3- 0.5 RUB Min pay của site là 25RUB.
Link ref . :http://vktarget.ru/?ref=3259300
Non ref . https://vktarget.ru/
Cổng thanh toán Webmoney
Proof :

Đây là mình làm tàn tàn lâu lâu vào thử xem có yêu cầu nào làm đủ min thì mình rút . Theo như site thì yêu cầu khi rút trễ nhất 2 ngày tiền về , mình vừa test rút thử thì tiền về trong vài phút

P/S : Site chơi free nên mong mọi người ủng hộ .................
Bạn nào chưa biết về vk.com thì vào đây đăng ký nhé : https://vk.com/

hơn 60rup thì phải ạ :)

e ấn vào mấy button thì chỉ link được vk vs ok thôi còn ggplus, fb, tw k hiện lên popup
Bác nhấn vào thiết lập rồi chọn liên kết với các tài khoảng mạng á là được.
Bác cho em hỏi là bác đăng ký TK là mail gì vậy ?
bao nhiểu rub là 1$ thế
Hiện tại ở webmoney là 62RUB = 1 WMZ , còn ở payeer là 60.5 RUB = 1$

e có qua settings rồi!! Cài không được e mới lên đây hỏi bác. E dùng gmail
mình add các tài khoảng vào 1 lần là được hết á , mình thấy có 2 ng đăng ký theo link của mình có 1 ng đã bắt đầu làm ko bik có phải là bác ko (tjntac.........)? , nó đâu có add gogplus đâu nhỉ , bác xem lại lỗi là gì xem chứ mấy tài khoảng cộng đồng của em toàn là tk clone add 1 cái vào dc liền :( em cũng ko rành về cái vụ add này...

đặt pass thế nào mà cứ ko đc ý
pass , bác đặt như nào mà không được ? , bác thử đặt pass = số không thôi xem sao , và nhớ check đồng ý vào ô điều khoảng của nó vói chỉnh lại hình xác nhận

:oops: có nhiều nhiệm vụ cho mình làm không bạn ?
mình cũng ko biết nó ra rất thất thường , đa phần là mình ngồi nhấp liên tục cái " cập nhật " của nó thì được vài 3 cái . Nó có nhiều vào khoảng 7 8h sáng vn lúc đó tớ vào thường có 4 5 cái tính ra cũng 2 3RUB riêng hôm nay thì tớ kiếm được 12RUB rồi

mình add các tài khoảng vào 1 lần là được hết á , mình thấy có 2 ng đăng ký theo link của mình có 1 ng đã bắt đầu làm ko bik có phải là bác ko (tjntac.........)? , nó đâu có add gogplus đâu nhỉ , bác xem lại lỗi là gì xem chứ mấy tài khoảng cộng đồng của em toàn là tk clone add 1 cái vào dc liền :( em cũng ko rành về cái vụ add này...
đúng rồi mail e đó! Và vừa đổi trình duyệt qua FireFox kết quả là link bt với các social accounts

Nên kiếm cái gì làm cho có tương lai đi. Like dạo này kiếm được mấy đồng đâu .... Cái mất lớn nhất của bạn chính là thời gian đấy. Thời gian là tiền bạc mà không biết bạn làm bao nhiêu lâu mới rút được chưa đến 0.5$....Lãng phí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom