Other vktarget.ru kiếm tiền bằng cách Like.....

Bác nhấn vào thiết lập rồi chọn liên kết với các tài khoảng mạng á là được.
Bác cho em hỏi là bác đăng ký TK là mail gì vậy ?

Hiện tại ở webmoney là 62RUB = 1 WMZ , còn ở payeer là 60.5 RUB = 1$
Rub giờ mất giá kinh khủng quá nhỉ, nhớ ngày nào chỉ có 22rub là dc 1 $ rùi

Nên kiếm cái gì làm cho có tương lai đi. Like dạo này kiếm được mấy đồng đâu .... Cái mất lớn nhất của bạn chính là thời gian đấy. Thời gian là tiền bạc mà không biết bạn làm bao nhiêu lâu mới rút được chưa đến 0.5$....Lãng phí
Cám ơn lời khuyên của bác , có thể 0.5 với ng khác rất nhỏ nhưng đối với 1 số ng khác nó lại rất quan trọng :D có em trong đó và 1 site 0.5 vậy 10 site thì nó cũng được kha khá bác ạ ^_^

Cám ơn lời khuyên của bác , có thể 0.5 với ng khác rất nhỏ nhưng đối với 1 số ng khác nó lại rất quan trọng :D có em trong đó và 1 site 0.5 vậy 10 site thì nó cũng được kha khá bác ạ ^_^

Tùy bạn nghĩ thôi, cái mình nhấn mạnh là bạn mất bao nhiêu thời gian cho 1 site để kiếm được từng đó? và bao nhiêu cho khoảng 10 site? Có thể do bạn chưa tìm được cách nào khác để kiếm tiền nên chấp nhận kiếm khoản " rất nhỏ " như vậy, nhưng dám nghĩ "KHÁC" thì biết đâu, bạn sẽ có cách sử dụng số vốn thời gian của bạn hiệu quả hơn. Chúc may mắn :D

Tùy bạn nghĩ thôi, cái mình nhấn mạnh là bạn mất bao nhiêu thời gian cho 1 site để kiếm được từng đó? và bao nhiêu cho khoảng 10 site? Có thể do bạn chưa tìm được cách nào khác để kiếm tiền nên chấp nhận kiếm khoản " rất nhỏ " như vậy, nhưng dám nghĩ "KHÁC" thì biết đâu, bạn sẽ có cách sử dụng số vốn thời gian của bạn hiệu quả hơn. Chúc may mắn :D
Vân em hiểu ý của bác là tốt nhưng , khả năng của mỗi ng nó khác nhau , em cảm thấy vui với những cái em bỏ công sức ra kiếm được và thêm cái nữa công việc của em nó gắn liền với máy tính bác ạ . Em cũng đã chơi nhiều thể loại MMO cũng bỏ 1 số vốn ko nhỏ đối với em nhưng cũng bay theo mây khỏi , em ko buồn vì điều đó vì em học hỏi được thêm từ nó . Đối với 1 newbie như em trước mắt em thấy như vậy là cảm thấy vui vẻ rồi .:D

Em mới vào xem thấy hình như nó chỉ có 2 nhiệm vụ à :)
nó có nhiều nhiệm vụ lấm bác ạ ^_^ nếu rãnh rãnh thì cứ 2 3 tiếng log vào rồi nhấn cập nhật liên tục thì 1 ngày cũng 10-15 RUB ^_^ . Chủ yếu là có add đủ các TK mạng xã hội vào hay ko á

Quá ít job, làm không được mấy, kiếm được 1$ khó quá :(

Quá ít job, làm không được mấy, kiếm được 1$ khó quá :(
Em ko biết mấy bác sao em cứ lâu lâu nhấn cập nhật thì lại có nhiệm vụ hiện ra , ngày cũng dc 10-15 ^_^ . Nhiệm vụ của nó cũng đơn giản đa phần like + share hay đăng ký kênh youtube của nó là xong

Em ko biết mấy bác sao em cứ lâu lâu nhấn cập nhật thì lại có nhiệm vụ hiện ra , ngày cũng dc 10-15 ^_^ . Nhiệm vụ của nó cũng đơn giản đa phần like + share hay đăng ký kênh youtube của nó là xong

Để fake IP chơi thử coi xem thế nào

Paying...........

T
Nên kiếm cái gì làm cho có tương lai đi. Like dạo này kiếm được mấy đồng đâu .... Cái mất lớn nhất của bạn chính là thời gian đấy. Thời gian là tiền bạc mà không biết bạn làm bao nhiêu lâu mới rút được chưa đến 0.5$....Lãng phí
Thời gian rảnh bác làm j cho e làm với

Mấy ngày nay chẳng có job nào thớt ơi

Mấy ngày nay chẳng có job nào thớt ơi
Bạn có nhấn cái nút này ko ?

Mỗi ngày log vào làm xong job có sẵn thì nhấn nút này khoảng 3-5 lần , cứ lâu lâu log vào site thì nhấn cái nút cập nhật này nó sẽ có tỷ lệ hiện jop. Có lúc nhấn 1 2 lần là nó ra 2 3 job làm xong nhấn tiếp nó lại ra tiếp . Site này ko bik phải nó cài đặt như thế ko như toàn mún có job mới phải nhấn cập nhật . Còn job mặc định thì sáng vào 8h--10h là có được khoảng 4-5 JOb 0.48 RUB

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom