• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Video tự quay , đã bật nút xanh , có view mà vẫn không lên $ ???

Reactions
430
MR
0.699
bác nào trả lời hộ em nhỉ
mới tập tành chơi ytb
video thì em tự quay ( hd guitar thôi)
kênh em thì đc bật chức năng kiếm tiền rồi
thấy cũng hơn 200 view rồi mà ko thấy tăng đồng lẻ nào :D

5k view mới được 0.6 xu đây. Mong gì. Đặc biệt Việt Nam mình chưa kịp quảng cáo xong đã skip, có click quảng cáo đâu mà đòi được $__$

ít view vậy ko có tiền là chuyện bt chứ có j đâu :) , đợi nhiều view lên khác có với lại vn ít click quảng cáo lắm nhé

mình bị tương tự, 65% VN còn lại nước ngoài, mới toanh 1 tuần, vào GA kiếm tiền xanh luôn mà 500 view cũng ko có xiền, chả hiểu

Không vào net hay Ga mà kênh mình nó cũng hiện tiền .

Không vào net hay Ga mà kênh mình nó cũng hiện tiền .
hình như nó fix lại rồi ko hiện đâu trừ khi dính nội dung bên thứ 3 và có ăn chia với người có bản quyền thôi
200 view nếu là VN sẽ ko có đồng nào đâu từ từ nó lên thôi ko con ma nào click QC lấy đâu ra 0.01 mà đoài có với 2 3 ngày nó mới cập nhật

làm sao nó biết bản quyền hay ko nhỉ
ví dụ cái video của mình giờ ai lấy rồi bảo của mình là giả nó mới thật thì sao nhỉ

làm sao nó biết bản quyền hay ko nhỉ
ví dụ cái video của mình giờ ai lấy rồi bảo của mình là giả nó mới thật thì sao nhỉ
nó có Content ID đó bạn . Nếu kênh bạn lớn tầm 50k sub trở lên bạn có thể đăng ký Content ID của YT , nó sẽ tự động cho bạn có bản quyền và 1 số lợi ích khác . Kênh sẽ có dấu check toàn là kênh đã xác minh địa chỉ và lượng sub lớn có bản quyền Content ID

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom