Tutorial Vi pham rule

Status
Not open for further replies.
Đang dư tiền chả biết làm gì, cũng muốn đu đeo mà cứ nghe "đúng không ạ, đúng không ạ" lại nhớ tới bọn đa cấp, thôi chia tay :D

Nghe cũng ham lắm ah, nhưng mà nếu có làm thì cũng làm được có 1 lần thôi, với lại nó đang muốn marketing nên bỏ tiền ra đầu tư khỏi cần thuê người làm. Cách này thấy cũng được đó chứ...;) Nhưng mà những người vào làm rồi, chơi rồi sẽ có người nghiền và nghĩ cái này dễ ăn nên chơi tiếp đến khi sax máu thì biết là quá trễ rồi...Chúc mọi người kiếm thật nhiều tiền! Biết dừng đúng lúc vẫn là cách tốt nhất để bảo vệ tiền của mình...;)

tự ăn dc đâu cần thiết phải vô đây giới thiệu làm chi . các bác cẩn thận tiền mất tật mang nhé !! nếu là em em tự xử chứ chả rảnh đi viết bài dài ngoằng giới thiệu cho mấy bác đâu :D

tự ăn dc đâu cần thiết phải vô đây giới thiệu làm chi . các bác cẩn thận tiền mất tật mang nhé !! nếu là em em tự xử chứ chả rảnh đi viết bài dài ngoằng giới thiệu cho mấy bác đâu :D

Mình thì không biết liệu đây có phải site uy tín không, nhưng với cách làm này chủ thớt cũng đã nói là hợp tác mà, chứ tự ref rồi site nó ban ac thì ăn đạn ah...,)

Mình thì không biết liệu đây có phải site uy tín không, nhưng với cách làm này chủ thớt cũng đã nói là hợp tác mà, chứ tự ref rồi site nó ban ac thì ăn đạn ah...,)
cái này khác gì cheat bouns đâu . ai mà chả muốn mở rồi ăn 100$ kia . các bác ko đọc nội quy của nó thì cẩn thận

cái này khác gì cheat bouns đâu . ai mà chả muốn mở rồi ăn 100$ kia . các bác ko đọc nội quy của nó thì cẩn thận

Chính xác đây là cheat mà, ai cũng hiểu điều này, để nó bắt được thì toi. Theo mình nghĩ là chủ thớt không có để tiền trong đó 1 xíu nào cả nên nếu có bị ban acc thì cũng chẳng có sao cả...;) lúc này là người ref theo thui...;) Theo mình hiểu là như vậy...;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week