• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Vi pham rule

Status
Not open for further replies.
Đang nói vụ Cheat Ref nhé bạn. Còn sàn này sàn lớn tất nhiên chuyện payment thì có gì đâu. Sàn này mình biết từ lâu rồi. Ý mình là bạn cheat ref thì chưa chắc đã được pay, vì 5 người cùng dep 250$ rồi cùng đánh 5 phát rồi nghỉ thì nó sẽ nghi ngờ. Mình nói để những ai ít hiểu biết về cái này còn biết, ko lại mất trắng.
Cái này thì nhưng ai chuyên trade sẽ hợp hơn, tức là đánh lâu dài, vậy thì site nó mới ko nghi ngờ
Sau khi mình thấy có tiền hoa hồng là mình sẽ chuyển 100$ cho bạn ngay,còn về việc nó nghi ngờ hay không và nó làm gì thì mình sẽ chịu mà,có bắt các bạn chịu đâu
Cái quan trọng là. Lead được con Offer này thì sẽ được 65$.

Hehe trò này mình chơi suốt í mà. Không biết đồng bọn mình có đứa nào làm phản, phải điều tra lại.
Cái này do tự mình nghĩ ra thôi,mình chỉ giao dịch Binary Option mình đâu có biết thủ thuật MMO gì của các bạn đâu,đừng nghi ngờ đồng đội của bạn mà tội nghiệp cho họ nhé

Muốn giao dịch không lỗ thì tạo 2 acc, acc đánh trên acc đánh dưới là vô tư
Uả, thế nó ko có tính phí như bet ah, chơi bet mà đánh trên dưới thì đều thua. Bác với mình hợp tác chơi ko, kẻ đánh trên người đánh dưới để lấy tiền bonus

Uả, thế nó ko có tính phí như bet ah, chơi bet mà đánh trên dưới thì đều thua. Bác với mình hợp tác chơi ko, kẻ đánh trên người đánh dưới để lấy tiền bonus
Không được đâu bạn ơi,Binary option cách giao dịch nó sẽ như sau bạn đặt 100$ thì nếu thắng chỉ được khoảng 80% là 180$ nếu thua thì mất 100$,vì vậy nếu đánh như bạn kia nói thì lệnh nào cũng bị mất 20$ à.Chỉ có 5 lệnh mà cũng không dám sao,bạn thua 3 thắng 2 với tiền bonus của mình vẫn phải lời trên 70$

Cái quan trọng là. Lead được con Offer này thì sẽ được 65$.

Hehe trò này mình chơi suốt í mà. Không biết đồng bọn mình có đứa nào làm phản, phải điều tra lại.
con off này mà lead là 300$ nhé, cũng tuỳ net thường giao động từ 250$ đến 350$

Không được đâu bạn ơi,Binary option cách giao dịch nó sẽ như sau bạn đặt 100$ thì nếu thắng chỉ được khoảng 80% là 180$ nếu thua thì mất 100$,vì vậy nếu đánh như bạn kia nói thì lệnh nào cũng bị mất 20$ à.Chỉ có 5 lệnh mà cũng không dám sao,bạn thua 3 thắng 2 với tiền bonus của mình vẫn phải lời trên 70$
Um vậy là nó có tính phí rồi, ăn tới 20% thì cũng khá cao tuy nhiên nếu có bonus 100$ thì sợ gì k chơi

Um vậy là nó có tính phí rồi, ăn tới 20% thì cũng khá cao tuy nhiên nếu có bonus 100$ thì sợ gì k chơi

Uh nó có tính phí chứ, có loại chỉ có 10% thôi mà. Mỗi ván 20$ thì cũng chỉ mất 2$ 1 ván, 5 ván là 10$, bonus 2 acc là 200$ còn lời chán

Uh nó có tính phí chứ, có loại chỉ có 10% thôi mà. Mỗi ván 20$ thì cũng chỉ mất 2$ 1 ván, 5 ván là 10$, bonus 2 acc là 200$ còn lời chán
Đúng vậy,Nếu 2 Acc 2 người khác nhau mỗi giao dịch nhỏ nhất là 24$ sẽ mất 30% 1 giao dịch tại vì có thể tỷ lệ thắng chỉ được 70%,Như vậy sau 5 giao dịch tổng 2 acc sẽ thua 150%x24=36$.Tiền ref sẽ nhận được 200$-36$ lỗ=164$ lợi nhuận,
cách đó cũng hay đấy

trò này cũng hay đấy

Bọn Tây giàu mà ngu vãi, cứ để bọn Việt nhà nghèo hốt hết tiền là thế lào :D

Chính xác led con off này đc 300$ thì ref 2 nick cho nhau ăn còn ngon hơn , ông chủ bài khôn nhể

Chính xác led con off này đc 300$ thì ref 2 nick cho nhau ăn còn ngon hơn , ông chủ bài khôn nhể
Đấy,nếu mà được 300$ thì tự mình đi đăng ký aff song ref đi bạn,à khi đăng ký aff bạn cứ đăng ký qua mình nhé :D
http://option.go2jump.org/SHbJUr

Tuy nhiên mình báo trước là nó sẽ gọi điện xác minh vì vậy bạn phải trả lời cho khéo không là tài khoản aff bị ban thì không rút được hoa hồng đâu nhé

Tiền về tiền về,đã có người mở hàng dịch vụ rồi nè ạnh em ơi

Về chứ ai bảo không về đâu. Làm theo thớt thì về. Ai đó thây thớt ngon ăn rồi bắt chước làm theo rồi tự cheat thì sẽ hiểu. Hehe
Mình ăn off này từ đầu năm 2016.

Lưu ý là off này CR thấp lắm nha. 0.1% thôi nha. ROI cũng thấp thớt coi chừng không được paid nha.

Về chứ ai bảo không về đâu. Làm theo thớt thì về. Ai đó thây thớt ngon ăn rồi bắt chước làm theo rồi tự cheat thì sẽ hiểu. Hehe
Mình ăn off này từ đầu năm 2016.

Lưu ý là off này CR thấp lắm nha. 0.1% thôi nha. ROI cũng thấp thớt coi chừng không được paid nha.
Mình chưa hiểu về CR và ROI là gì hả bạn?Mình tưởng là chỉ cần nó hiện tiền lên như vậy và bên kia hoàn thành 5 giao dịch là mình sẽ được paid chứ?

Tóm lại các bạn chỉ cần làm cho mình 5 giao dịch,việc còn lại mình sẽ lo,sau đó các bạn hãy rút tất cả số tiền trong tài khoản nhé

Lên cho ngày mới nào,đã có người mở hàng nhé,mọi người chờ thông tin mình sẽ tiếp tục cập nhật

Thớt làm ăn kiểu này không bền, bọn 24option cấm gian lận nhận tiền ref xong ref back như này, nếu chỉ cần có ai report cái topic này cho nó phát là nó dứt hợp đồng luôn, chắc thớt đọc rule chưa kĩ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,045
Latest member
duytanisme02
Back
Top Bottom