Tutorial Vi pham rule

Status
Not open for further replies.

huanhe

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Chào các bạn,mình mới tìm ra một cách kiếm tiền mới vàc cực kỳ đơn giản,
Yêu cầu:-Biết cách giao dịch Binary Option
-Có Chứng minh thư nhân dân hoặc giấy phép lái xe
-Ra ngân hàng xin một hóa đơn đánh bằng máy vi tính có ghi rõ địa chỉ theo chứng minh hoặc giấy phép lái xe có đóng dấu của ngân hàng
-Có 250$ tiền vốn
Cách thực hiện:Đầu tiên các bạn Đăng ký sàn giao dịch 24option qua Link của mình:
http://option.go2jump.org/SHbJUr hoặc truy cập vào Site http://2phan.vn rồi đăng ký 24option
Sau khi đăng ký song bạn tiến hành gửi vào 250$ là số tiền nạp tối thiểu để tham gia giao dịch.
Tiếp theo đây mới là bước quan trọng
Bạn phải thực hiện ít nhất 5 giao dịch trở lên(Cài yêu cầu này là hợp thức hóa để mình sẽ nhận được 100$ tiền hoa hồng giới thiệu)
Sau khi mình nhận được 100$ mình sẽ trả cho bạn đúng 100$(Các bạn thắc mắc là như vậy mình sẽ không được lợi ích gì đúng không ạ,tuy nhiên mình sẽ được sàn 24option thưởng cho khi có 5 khách hàng nạp tiền họ sẽ thưởng thêm cho mình 100$,mình chỉ cần lấy số tiền 100$ thưởng này,còn tiền hoa hồng mình sẽ trả cho các bạn)
Làm công việc gì mà kiếm được tiền thì cũng phải có rủi ro,lợi nhuận càng lớn thì rủi ro càng lớn,tuy nhiên ở việc này rủi ro chỉ còn là do cá nhân bạn thôi.Nếu trong 5 giao dịch mà các bạn chỉ cần giữ được hòa tiền nghĩa là vẫn còn y nguyên 250$ thì các bạn hãy rút ngay ra nhé và tiền lãi của bạn chính là 100$ mà mình sẽ trả cho bạn đó,Nếu bạn là một cao thủ Binary Option bạn giao dịch cả 5 lệnh thắng cả 5 thì bạn cực giỏi.Bạn sẽ kiếm được từ lợi nhuận là 100$ và 100$ tiền hoa hồng mà mình trả cho bạn như vậy là 200$.
Trường hợp xấu nhất của loại hình kiếm tiền này có thể xảy ra đó là:
Mỗi giao dịch tối thiểu là 24 nhân với số lệnh 5=120$.Nếu trường hợp bạn xui xẻo hoặc bạn là một con gà Binary Option thì bạn phải chấp nhận thua cả 5 giao dịch mất 120$,như vậy trong tài khoản của bạn sẽ còn 250$-120$=130$.Mình vẫn sẽ trả cho bạn 100$ như vậy bạn vẫn lỗ mất 20$.Nhưng để thua một lúc cả 5 giao dịch thì cũng là rất hiếm và cực đen.Đó là trường hợp xấu nhất
Như vậy trong công việc này chúng ta sẽ thấy lợi nhuận cao 200$ rủi ro lại thấp 20$,Thật tuyệt vời phải không ạ.Bạn chỉ cần giữ được hòa số tiền vốn 250$ sau 5 lệnh giao dịch hoặc vẫn phải còn trên 150$ tiền tài khoản sau 5 lệnh và cộng với 100$ mà mình trả cho bạn là bạn đã có lợi nhuận rồi
Tiếp theo để rút được tiền từ 24option về bạn cần phải xác minh tài khoản bằng cách gửi ảnh chụp CMND hoặc GPLX và ảnh chụp hóa đơn tiện ích có ghi rõ địa chỉ của bạn.
Công việc này có thể lập lại tuy nhiên bạn nên nhớ rằng,tiền 100$ hoa hồng mà mình nhận được chỉ được 1 lần duy nhất,có nghĩa là với mỗi tài khoản thì mình chỉ nhận được hoa hồng cho số tiền nạp lần đầu tiên,còn các lần nạp tiếp theo thì mình sẽ không được tiền hoa hồng vì vậy mình không có tiền mà trả cho các bạn khi bạn nạp tiếp lần 2 trở đi.Để lặp lại cách kiếm tiền các bạn phải mượn chứng minh hoặc giấy phép lái xe của người thân,và vẫn vào đăng ký ref của mình rồi nạp tiền như bình thường.Các bạn nên lưu ý khi đăng ký lại các bạn nên ra người tiệm internet để tránh trường hợp trùng IP thì bọn nó sẽ nghi ngờ
Đây là một cách kiếm tiền của bọn Tây Lông rất hay,mong nhận được sự hợp tác của các bạn.
Trước khi đăng ký bạn nên nhấc điện thoại gọi cho mình để mình ghi thông tin tránh trường hợp nhầm lẫn,vì 100$ là số tiền không hề nhỏ.
Điện thoại:0948204269

Mình là một con gà, chả biết gì về BO nên đi ra, chúc thớt đắt hàng:D:D:D
Hê hê nếu bạn là gà thì tốt nhất nên tránh xa là đúng;)

thớt dep chưa ? hay chỉ đi tuyển ref thôi :)
Tất nhiên mình đang giao dịch nữa ấy chứ,tuy nhiên mình không dại mà tự mình đăng ký dưới link ref của mình nó cho die luôn,Còn nếu bạn lo sàn thì mình đảm bảo 100% ngay khi bạn nạp tiền vào bạn có thể rút ra được luôn sau khi xác minh tài khoản

Tất nhiên mình đang giao dịch nữa ấy chứ,tuy nhiên mình không dại mà tự mình đăng ký dưới link ref của mình nó cho die luôn,Còn nếu bạn lo sàn thì mình đảm bảo 100% ngay khi bạn nạp tiền vào bạn có thể rút ra được luôn sau khi xác minh tài khoản
cho cái proof dep nào,

"Cách hốt tiền của bọn Tây mang về Việt Nam đâyyyyyyy!" có mà nó hốt tiền của bạn mang về nhà nó thì có. chơi mấy cái này thì cũng là đỏ đen chứ mấy ông vỗ ngực kêu pro với kinh nghiệm giỏi hơn bọn tây chắc. nói như bạn dễ ăn thế, bọn nó toàn chuyên gia kinh tế hàng đỉnh dễ ăn thế chúng nó gom tiền đập 1 quả thì nát site ah.

Tiền ref chắc gì nó đã trả cho thớt :)). hoặc có trả thì cũng lâu. Thớt ôm tiền chuồn mất thì :D

không ham mấy cái như này :)

"Cách hốt tiền của bọn Tây mang về Việt Nam đâyyyyyyy!" có mà nó hốt tiền của bạn mang về nhà nó thì có. chơi mấy cái này thì cũng là đỏ đen chứ mấy ông vỗ ngực kêu pro với kinh nghiệm giỏi hơn bọn tây chắc. nói như bạn dễ ăn thế, bọn nó toàn chuyên gia kinh tế hàng đỉnh dễ ăn thế chúng nó gom tiền đập 1 quả thì nát site ah.
Phiền bạn đọc kỹ hướng dẫn sử dụng
cho cái proof dep nào,

Tiền ref chắc gì nó đã trả cho thớt :)). hoặc có trả thì cũng lâu. Thớt ôm tiền chuồn mất thì :D
Vâng nếu nó không trả thì mình không thừa hơi lên mời các bạn hợp tác,Cách này mình biết là một số bạn sẽ ko tin,nhưng các bạn thử nghĩ xem,mình mời giao dịch Binary Option mà các bạn bỏ 250$ ra có reback 100$ của mình như vậy thì mình cũng vẫn phải trả cho các bạn 100$,nhưng mình nghĩ ra cách này để mong mọi người cũng kiếm thêm được tiền,và mình cũng sẽ được lợi 1 chút từ đó,đôi bên cùng có lợi,mình không khuyên các bạn đâm đầu vào giao dịch như một con thiêu thân như các Affiliater khác,Mình vạch ra một kế hoạch tương đối hoàn hảo,và mình đặt bài viết này ở mục Forex là nhằm tìm những người cùng giao dịch Forex hoặc Binary Option cùng hợp tác,còn ai không chơi thì thôi ạ,mình không lôi kéo,cũng khuyên những người không biết chơi,không biết giao dịch đừng thấy lợi nhuận cao mà nhúng vào kẻo mất nhà đó ạ

Cái quan trọng là. Lead được con Offer này thì sẽ được 65$.

Hehe trò này mình chơi suốt í mà. Không biết đồng bọn mình có đứa nào làm phản, phải điều tra lại.

Phiền bạn đọc kỹ hướng dẫn sử dụng

Vâng nếu nó không trả thì mình không thừa hơi lên mời các bạn hợp tác,Cách này mình biết là một số bạn sẽ ko tin,nhưng các bạn thử nghĩ xem,mình mời giao dịch Binary Option mà các bạn bỏ 250$ ra có reback 100$ của mình như vậy thì mình cũng vẫn phải trả cho các bạn 100$,nhưng mình nghĩ ra cách này để mong mọi người cũng kiếm thêm được tiền,và mình cũng sẽ được lợi 1 chút từ đó,đôi bên cùng có lợi,mình không khuyên các bạn đâm đầu vào giao dịch như một con thiêu thân như các Affiliater khác,Mình vạch ra một kế hoạch tương đối hoàn hảo,và mình đặt bài viết này ở mục Forex là nhằm tìm những người cùng giao dịch Forex hoặc Binary Option cùng hợp tác,còn ai không chơi thì thôi ạ,mình không lôi kéo,cũng khuyên những người không biết chơi,không biết giao dịch đừng thấy lợi nhuận cao mà nhúng vào kẻo mất nhà đó ạ

Đang nói vụ Cheat Ref nhé bạn. Còn sàn này sàn lớn tất nhiên chuyện payment thì có gì đâu. Sàn này mình biết từ lâu rồi. Ý mình là bạn cheat ref thì chưa chắc đã được pay, vì 5 người cùng dep 250$ rồi cùng đánh 5 phát rồi nghỉ thì nó sẽ nghi ngờ. Mình nói để những ai ít hiểu biết về cái này còn biết, ko lại mất trắng.
Cái này thì nhưng ai chuyên trade sẽ hợp hơn, tức là đánh lâu dài, vậy thì site nó mới ko nghi ngờ

Đang nói vụ Cheat Ref nhé bạn. Còn sàn này sàn lớn tất nhiên chuyện payment thì có gì đâu. Sàn này mình biết từ lâu rồi. Ý mình là bạn cheat ref thì chưa chắc đã được pay, vì 5 người cùng dep 250$ rồi cùng đánh 5 phát rồi nghỉ thì nó sẽ nghi ngờ. Mình nói để những ai ít hiểu biết về cái này còn biết, ko lại mất trắng.
Cái này thì nhưng ai chuyên trade sẽ hợp hơn, tức là đánh lâu dài, vậy thì site nó mới ko nghi ngờ

Cheat bình thường bạn ơi. Có lẽ net của bạn không có con off này, chừ net mình off này nhiều lắm. Mấy bé tre trẻ trên MMO này thấy nạp tiền thì chẳng bao giờ chịu lead. Do đó con off này ngon và rất bổ.

Có điều là bọn này nó gọi điện thoại xác nhận bất chợt làm mình ú ớ suốt.

http mà lại còn .vn nữa mới vui , không biết .vn là cuả nước tây nào nhỉ :D

hốt nó hay nó hốt mình vậy :D

Muốn giao dịch không lỗ thì tạo 2 acc, acc đánh trên acc đánh dưới là vô tư

hốt nó hay nó hốt mình vậy :D
Bạn ko đọc bài của thớt à.

Ông ấy bảo vào đó để cheat lấy tiền bonus (thuộc về kỹ năng mmo) chứ không phải vào đó để cờ bạc(thuộc về kỹ năng bài bạc). 2 cái hoàn toàn khác nhau.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week