vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

Tình hình em làm trên ip4s ác bác ạ, có 1 lỗi là hôm nào wf ngon ngon thì em vào vean đc, hôm nào k ngon là cứ vào lại văng ra. Các bác có biết cách fix k chỉ em với, bác @hoalan cho em ý kiến với, 2 hôm nay k ăn đc j. À mạng ngon hay k là phụ thuộc bọn fpt các bác ạ, mình em dùng 1 mạng

Fake VPN để láy app, sau đó tắt VPN để tải cho lẹ rùi mở app lên 1 phút là có $ về tài khoản. Sau đó lại bật VPN để lấy app khác và lặp lại.
Cho hỏi lúc đky có cần fake ip ko hay chỉ fake lúc bắt đầu tải app thôi?

View attachment 61339
Vừa mới kiếm ra 1 app kiếm tiền trên iphone bằng tải App và nó trả tổng cộng cho 1 App hơn ~$1.2 = $0.5/1app + $0.7/1 tuần mở apps. Phía trên là thành quả 2 ngày kiếm tiền từ vEarnDollar.com

Đăng ký với CODE: L992c là được tặng ngay $1 cho thành viên mới.

Sử dụng VPN để fake Us ip thì sẽ hiện app nhiều hơn và tiền tải mỗi app cũng nhiều hơn.

Trong clip có hướng dẫn sử dụng VPN đúng cách để ăn tiền tải App thành công.

Bonus: anh em nào nhập Code của mình thì để lại tin nhắn : email của bạn, mình check xong bạn đã nhập đúng Code mình chưa sẽ inbox cho anh em 1 code VPN One Click xài free 1 tháng để chiến nhé. Chỉ 50 người thôi nhé. 1 Code trị giá $2 rồi đấy

P/s: Proof mới nhất được nhận hôm nay
View attachment 63587
vEardollar update cách tải app mới và đây là tut hướng dẫn ae ăn được $ app:
Hướng dẫn ăn app mới ( vEarndollar update kiểu ăn app hơi khó, nó không nhảy chuyển sang Appstore 1 số app hoặc nhảy sai app nên không kiếm được $ và mình có tut hướng dẫn ae)
Ở đây mình fake IP của Singapore
cụ thể là app CPF Starter
View attachment 65303

Đầu tiên chọn app CPF Starter, nó sẽ nhảy sang trang start app

View attachment 65304
Trước khi nhấn Start Task, các bạn copy cái tên ứng dụng trước để tí qua Appstore các bạn Paste để hiện đúng ứng dụng cần tải ( Cách này áp dụng cho cả việc tên ứng dụng bằng tiếng Trung Quốc hay Nhật, India .., nói chung là kí tự lạ). Sau đó thì nhấn Start App
View attachment 65305
Nó nhảy sang Safari mà ko chuyển sang Appstore thì bấm nút Home thoát ra rồi vô Appstore
View attachment 65306
Paste tên App vào ô search nó ra kết quả đúng app cần tải rồi tải về mở lên đợi nó báo thành công là xong.

Gud luck !
***********************************+***********
Thêm 1 app kiếm tiền khá ngon trên ios dành cho những ai có tài khoản Paypal đã verified nhé:
https://mmo4me.com/threads/cung-chien-3-5-moi-ngay-bang-iphone-voi-trymyapps.266061/

Mình ref cho bạn rồi, bạn inbox cho mình cái vpn nhé, đang xài free :-S
CHo mình hỏi có cần phải verify không khi rút $ về, làm nhiều acc thì có rút về chung 1 PP bằng add maill phụ không?

Mình ref cho bạn rồi, bạn inbox cho mình cái vpn nhé, đang xài free :-S
CHo mình hỏi có cần phải verify không khi rút $ về, làm nhiều acc thì có rút về chung 1 PP bằng add maill phụ không?
Code vearndollar cua ban la gi? minh check xong sẽ gửi VPN code

Đợt này nó pay lẹ ghê 4 ngày là có tiền về rồi : ôi $30 thân yêu :) dzô beer chúc mừng hội ta thôi nào
nhanh vậy à hay trúng đợt nó sắp pay :))
tui còn 10$ nửa đủ 30$ mới rút tải hết app giờ ít app quá đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week