vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

hoalan

Junior
Reactions
36
MR
0.000
thường ngày nó load thẳng vào app store để download hôm nay nó link qua trang nào khác rồi mới vào app store khi tải về rồi thì quay trở lại task để open app mà không được , ...............mất cái bảng task không open app ko có được points
Cũng bị như vậy nhưng đã tìm thấy cách ăn: chú ý Icon của task và tên app, bấm vào open task nó nhảy link ko đúng app thì search Appstore cái tên app rồi chọn đúng icon cái app nó xuất hiện rồi mở lên vẫn ăn như thường

nguyenlinh88

Senior
Reactions
194
MR
1.024
View attachment 65165
Thêm tính năng mới trong vEarndollar> Scratch ( cào cào) - miễn phí 1 lần cào mỗi ngày với mức trúng thưởng từ $0,1-$1 hoặc phiếu bốc thăm may mắn gồm 9 mảnh iphone6s tập hợp lại để đủ điều kiện bốc thăm. Nếu muốn cào tiếp thì tốn $0,5 ( cào 1 ngày 1 lần là đủ rồi, đừng tham nhé các bạn)
Thì ra đủ 9 mảnh còn phải bốc thăm nửa,mình cứ nghỉ đủ 9 là ăn

atokim

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Cũng bị như vậy nhưng đã tìm thấy cách ăn: chú ý Icon của task và tên app, bấm vào open task nó nhảy link ko đúng app thì search Appstore cái tên app rồi chọn đúng icon cái app nó xuất hiện rồi mở lên vẫn ăn như thường[/QUOáu
sau khi tai ve tu appstore minh open no nhung no khong nhay points

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đêm qua có trận bão app quá trời. Ăn đc 10$ rồi ngủ mất tiêu.
Có 19$ mà khi rút nó bắt rút tròn 10$ hoặc 30$ hoặc 50$
Hjc thế là rút đc có 10 chứ ko rút cả 19 được:(
Nó bảo 5 ngày mới về, các bác rút bao lâu thì nó về vậy

View attachment 65165
Thêm tính năng mới trong vEarndollar> Scratch ( cào cào) - miễn phí 1 lần cào mỗi ngày với mức trúng thưởng từ $0,1-$1 hoặc phiếu bốc thăm may mắn gồm 9 mảnh iphone6s tập hợp lại để đủ điều kiện bốc thăm. Nếu muốn cào tiếp thì tốn $0,5 ( cào 1 ngày 1 lần là đủ rồi, đừng tham nhé các bạn)
Cào 2 phát được 2$. Phê quá:D:eek:

Mà các bác cho hỏi mình muốn restore lại máy thì sau khi mất hết dữ liệu mình vào lại app có được bảo lưu số $ và tài khoản ko vậy?
Nó quản lý theo cái j nhỉ? Só imei hay id máy hay cái j nhỉ?

Mà các bác cho hỏi mình muốn restore lại máy thì sau khi mất hết dữ liệu mình vào lại app có được bảo lưu số $ và tài khoản ko vậy?
Register tai khoan di, nó verify email xong thì login vào lại vẫn lưu nhé

Register tai khoan di, nó verify email xong thì login vào lại vẫn lưu nhé
Cái thằng này nó đăng nhập kiểu j ý.
Đăng nhập báo ok rồi lạiclick đăng nhập lại nó cũng lại cho đăng nhập tiếp.
Đáng ra phải là sau khi đăng nhập vào rồi thì nó phải lưu tài khoản mình chứ nhỉ?

Hướng dẫn ăn app mới ( vEarndollar update kiểu ăn app hơi khó, nó không nhảy chuyển sang Appstore 1 số app hoặc nhảy sai app nên không kiếm được $ và mình có tut hướng dẫn ae)
Ở đây mình fake IP của Singapore
cụ thể là app CPF Starter

Đầu tiên chọn app CPF Starter, nó sẽ nhảy sang trang start app

Trước khi nhấn Start App, các bạn copy cái tên ứng dụng trước để tí qua Appstore các bạn Paste để hiện đúng ứng dụng cần tải ( Cách này áp dụng cho cả việc tên ứng dụng bằng tiếng Trung Quốc hay Nhật, India .., nói chung là kí tự lạ). Sau đó thì nhấn Start App

Nó nhảy sang Safari mà ko chuyển sang Appstore thì bấm nút Home thoát ra rồi vô Appstore

Paste tên App vào ô search nó ra kết quả đúng app cần tải rồi tải về mở lên đợi nó báo thành công là xong.

Gud luck !

Last edited:
mình cũng bị và chơi luôn tk đó rồi khi nào rút chắc dùng mail phụ

Các thánh đừng ham cheating mà mất nồi cơm anh em, tụi Ấn Độ đang rên rỉ vì bị vEarndollar nó banned account mấy ngày gần đây, User đang đông dần lên nên nó banned ko thương tiếc

mình cũng bị mất acc như vậy
giờ trên một máy nhưng là tài khoản khác
nên sau này rút tiền về tài khoản PP phụ (mail phụ) k dám rút về tk củ :))
Thế nghĩa là bây giờ không được restore lại máy à bác?
Kể cả trước đó đã đăng ký rồi sau đăng nhập lại cũng ko đc sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom