vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

hoalan

Junior
Reactions
36
MR
0.000

Vừa mới kiếm ra 1 app kiếm tiền trên iphone bằng tải App và nó trả tổng cộng cho 1 App hơn ~$1.2 = $0.5/1app + $0.7/1 tuần mở apps. Phía trên là thành quả 2 ngày kiếm tiền từ vEarnDollar.com

Đăng ký với CODE: L992c là được tặng ngay $1 cho thành viên mới.

Sử dụng VPN để fake Us ip thì sẽ hiện app nhiều hơn và tiền tải mỗi app cũng nhiều hơn.

Trong clip có hướng dẫn sử dụng VPN đúng cách để ăn tiền tải App thành công.

Bonus: anh em nào nhập Code của mình thì để lại tin nhắn : email của bạn, mình check xong bạn đã nhập đúng Code mình chưa sẽ inbox cho anh em 1 code VPN One Click xài free 1 tháng để chiến nhé. Chỉ 50 người thôi nhé. 1 Code trị giá $2 rồi đấy

P/s: Proof mới nhất được nhận hôm nay

vEardollar update cách tải app mới và đây là tut hướng dẫn ae ăn được $ app:
Hướng dẫn ăn app mới ( vEarndollar update kiểu ăn app hơi khó, nó không nhảy chuyển sang Appstore 1 số app hoặc nhảy sai app nên không kiếm được $ và mình có tut hướng dẫn ae)
Ở đây mình fake IP của Singapore
cụ thể là app CPF Starter

Đầu tiên chọn app CPF Starter, nó sẽ nhảy sang trang start app

Trước khi nhấn Start Task, các bạn copy cái tên ứng dụng trước để tí qua Appstore các bạn Paste để hiện đúng ứng dụng cần tải ( Cách này áp dụng cho cả việc tên ứng dụng bằng tiếng Trung Quốc hay Nhật, India .., nói chung là kí tự lạ). Sau đó thì nhấn Start App

Nó nhảy sang Safari mà ko chuyển sang Appstore thì bấm nút Home thoát ra rồi vô Appstore

Paste tên App vào ô search nó ra kết quả đúng app cần tải rồi tải về mở lên đợi nó báo thành công là xong.

Gud luck !
***********************************+***********
Thêm 1 app kiếm tiền khá ngon trên ios dành cho những ai có tài khoản Paypal đã verified nhé:
https://mmo4me.com/threads/cung-chien-3-5-moi-ngay-bang-iphone-voi-trymyapps.266061/

Last edited:
Cho mình xin cái proof paid bạn :D

Mấy bạn vui lòng inbox cho mình thì mình inbox lại CoDe activation cho từng bạn nhé. Gửi Code tại đây nhập trùng thì VPN nó banned của các bạn nào nhập giống

Ld5fd
Inbox cho mình cái code đi bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week