Cùng chiến ~$3-5 mỗi ngày bằng iphone với trymyapps

hoalan

Junior
Reactions
36
MR
0.000

Clip này chỉ cách làm khá chi tiết về Trymyapps chia sẻ với anh em Mmo4me
Bạn nào có iphone4 trở lên, ver ios 7+ trở lên, 1 tài khoản ITUNES, 1 tài khoản Paypal đã verified để nhận tiền tải App thì chiến với em này. 1 lượt tải thành công và mở app tải về chơi chừng 3-5 phút là kiếm được $0.4, đăng ký nhập CODE:NX1AB để được tặng ngay $0.2 vào tài khoản ( không nhập CODE thì không đc tặng tiền).

Member mới đăng kí nó sẽ cho nhận nhiều App để download mỗi ngày, tớ vừa đăng ký xong tải được 6 cái apps nên tổng cộng được $2.6 đô @@ $$$$$$$$¥ quá đã, giữ app trên máy mỗi ngày nó thông báo yêu cầu sử dụng app thì mở nó lên, nó báo thành công thì có tiền từ việc chơi ứng dụng. Rút tiền nó proccess tầm 2-3 ngày là tiền về tài khoản paypal. Có proof cho ae xem mới thử rút $4.17 hôm mùng 4 tháng 9 thì 2 ngày là nhận được tiền

P/s: ai không có tài khoản paypal thì mượn bạn bè đã có paypal verified để add vào kiếm tiền $ trước rồi khi nào có paypal đã verified rồi thì chỉnh lại của mình để rút tiền về

Anh em cùng kiếm tiền cafe mỗi ngày nào. UP!!!!!!!!

23 tháng 11 2015, sau 2 tháng thì tổng cộng số tiền kiếm được là $300 và đang bấm lệnh rút $78

Last edited:
mình đang ref cho bạn, đến phần nhập tên và họ PP mình làm toàn bị lỗi
Pp của bác đăng ký First va last name như thế nào thì điền đúng như vậy nó mới chấp nhận, thằng Trymyapps nó có khả năng nhận dạng được PP khá kĩ

đánh dấu, mong khả quang.
Sáng nay mới tải được 2 apps và mở các app cũ đã tải cũng được tiền bonus, đang đợi chiều hoặc tối nó tung apps tiếp thì bay vào tải, Mỗi tuần chỉ tung 5 ngày từ thứ 2 đến thứ 6, cuối tuần nó nghỉ ngơi thì phải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom