vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

bác nào chơi cái này thì lập nhóm face báo app đê.
vào 1 nhóm chát, khi nào thấy nước nào thì báo cho anh em cùng ăn
face mình https://www.facebook.com/langthang.dochanh
có lý nè, chia nhiệm vụ từng người vài nước face hằng ngày có thì lập tức báo ăn cho nhanh
3 4 bạn là đủ
k chia nhiệm vụ thì ai cũng chờ :))

có lý nè, chia nhiệm vụ từng người vài nước face hằng ngày có thì lập tức báo ăn cho nhanh
3 4 bạn là đủ
k chia nhiệm vụ thì ai cũng chờ :))
Kết bạn mình đi bác.
Mà sao hôm nay chả thấy có j nhỉ?

Change store thì chỉ có lập id nước ấy thôi,lập thì 5p chứ mấy
Có đăng nhập được nhiều id trên một máy ko bác nhỉ

dc thoát cái này vào cái kia thôi
Bác ăn đc thằng 888 poker ko?
Nó là thằng nào trong 3 thằng này

Bác ăn đc thằng 888 poker ko?
Nó là thằng nào trong 3 thằng nàyView attachment 65756
888 poker mình ăn xong đời nào rồi,
start task xong bạn vào appstore search thôi, nó ra 1 kquả à, đừng có search ở safari
còn nó bắt change store thì fake ip nước đó + lập itunes nước đó luôn, trước khi lập thì search gg cách tạo itunes nước đó xem có mánh khóe j ko
như UK bữa mình lập thì thông tin điền lụi, chỉ có cái postal code là nhập theo nó chỉ là đc ngay mà, mất 3' à

mình kiếm đc 50 xu xong giờ xóa apps vearn rùi :D hết hạn vpn + apps bữa giờ ra ít nên chả bít làm j :D
restore lại cái iphone luôn cho chắc, cái profile của vearn nó xuất xứ từ TQ nên cũng nghi ngờ lắm

Có ai thấy là từ hôm qua đến nay các app tặng điểm hàng ngày trong 7 ngày ý. Mở lên mãi mà ko đc cộng không vậy

Từ hôm qua đến nay mi hf ko thể ăn đc các con cộng điểm hàng ngày. Bác có bị thế ko? Mở lên hoài mà ko thấy nó báo j cả
Mở đủ ngày mới ăn 1 lần ví dụ app 888 poker: ngày đầu ăn $0,5 mở tiếp 3 ngày thì ngày thứ 3 ăn $0,3 và 4 ngày nữa ăn $0,6

Mở đủ ngày mới ăn 1 lần ví dụ app 888 poker: ngày đầu ăn $0,5 mở tiếp 3 ngày thì ngày thứ 3 ăn $0,3 và 4 ngày nữa ăn $0,6
Mình biết cái đó. Nhưng bình thường mở mà chưa đến ngày được cộng điểm nó vẫn báo thành công. Từ qua đến nay ko thấy báo j cả. Ko biết bị j nữa.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back