vearndollar.com - min pay 10$ -paypal

Tắt VPN đi sau khi lấy đc app kéo cho lẹ, tối giờ chén gần đủ bộ exclusive app 6-7 cái. Lúc chiều ít người tải app nên kéo lẹ chứ tối giờ kéo hơi chậm

Lúa về chiều nay, đầu tuần thế này là vui rồi, chắc nhiều ae cũng nhận đc phải ko?

Tháng này đặt 3 lần rùi nên phải đợi sang tháng mới đc rút. Mà xem lịch sử thì mấy hôm nay ko ai ăn đc app nào

Toàn app ăn lại trước đây. Ngon vồn:D

Mỗi 30' nó sẽ chuyển app sang IP khác, chủ yếu là australia, us va germany nhé. Hầu như đc ăn app lại từ đầu các app exclusive

Thế là cài lại máy như mới luôn à bác,lại phải down lại từ đầu
Xoá mấy cái app đi rồi vô time-limited la nó hiện lên mà, sáng giờ toàn chén lại cũng được kha khá mà có cần restore gì đâu. Nó bữa nay thay đổi cách hiển thị apps, cứ 30' là cả đống app nó di chuyển sang 1 nước khác như: Australia, us, Uk, Germany, Hongkong va Singapore, quanh đi quẩn lại chừng đó nước thôi

Xoá mấy cái app đi rồi vô time-limited la nó hiện lên mà, sáng giờ toàn chén lại cũng được kha khá mà có cần restore gì đâu. Nó bữa nay thay đổi cách hiển thị apps, cứ 30' là cả đống app nó di chuyển sang 1 nước khác như: Australia, us, Uk, Germany, Hongkong va Singapore, quanh đi quẩn lại chừng đó nước thôi
có thể bác nhìu ref nó ưu ái chứ mình chưa bao giờ ăn 1 app lần 2

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week