Suggest Về vấn đề anh Ngô Quốc Quyền.

Status
Not open for further replies.

kunqs11

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Úp phốt trung gian Ngô Quốc Quyền chơi bẩn.

Em nhờ bác Quyền nhận giúp một số tiền từ Bank 1 rồi chuyển lại VCB cho em, sau khi tiền về tài khoản Bank 1 của bác Quyền, em xác nhận với người gửi tiền là đã nhận được tiền (hoàn thành giao dịch).

Sau đó, Vì người gửi tiền chuyển tiền không có nội dung nên bác Quyền bảo là refund lại cho người gửi tiền. Và em cũng đồng ý refund về lại cho người gửi tiền,

Sau đó em nhờ bác Quyền ra ngân hàng bank 1 báo với ngân hàng có số tiền chuyển nhầm vào tài khoản của bác để ngân hàng tự refund (toàn bộ phí em chịu, xăng xe, công cán,…)

nhưng bác ấy bảo là khi sao kê ngân hàng tại Bank 1 và Bank 1 không biết người gửi tiền là ai, stk là gì? (dịch vụ BANK NET)

nên bác Quyền bảo là sao kê tài khoản để đối chứng và hoàn trả số tiền về stk cũ. (để biết nguồn tiền từ đâu, tên, stk, ngày giờ,..)

Em đã cố gắng liên lạc với người gửi tiền, năn nỉ lắm 2 ngày họ mới nhờ ngân hàng sao kê tài khoản và gửi cho em.

Em đã gửi sao kê cho bác ấy. Nhưng bác ấy bảo là kêu người gửi tiền ra bank báo là chuyển nhầm stk để được ngân hàng giải quyết hoặc giao cho công an.

Dù em đã nói với bác ấy là người gửi tiền đã hoàn thành giao dịch thì họ không có trách nhiệm với số tiền đó nữa, nếu giao cho công an để đợi chủ tài khoản lên tiếng thì khác nào "cúng" luôn cho nhà nước.

Cũng là tiền mồ hôi xương máu trong cộng đồng MMO

Em mong các admin, tay to lên tiếng... Để ae làm việc trong tinh thần công việc, trách nhiệm và có lý, có tình. Cám ơn tất cả!

Last edited:
info bị lộ luôn hay sao mà thằng kia nó lấy theo nhỉ ? ( tên - ngày tháng năm sinh - địa chỉ - sô cmnd ???? )
hiện thông tin của em pub hết chỉ có cmnd giư kín

Upvote 0
Nếu em mà biết địa chỉ... thì sẽ có người khác giúp em nhanh hơn rồi.
Nếu được bác quyền cho em xin cái địa chỉ hiện tại =))
tổ 2 thị trấn Mèo Vạc - Hà giang, theo nơi đắng kí bank đó b! qua cho rồi mà ?

Upvote 0
cho tư huqa mà bạn cứ quên

Attachments

90.8 KB · Views: 121
    90.8 KB · Views: 115
Upvote 0
Upvote 0
Em xin địa chỉ cụ thể như số nhà ạ.
dạ quê em k có số nhà anh ạ
hỏi cả xã vũ bình nhà nào có số nhà em tới ăn hết cái số nhà đó

Upvote 0
Đụng tới BET thì tất cả các tài khoản dính líu đến chuyển và nhận tiền đều sẽ được mời uống trà giải trình, ông @quocquyen cũng chuẩn bị tâm lý đi là vừa (mặc dù bị chơi xấu)...
http://news.zing.vn/truy-tố-49-người-trong-đường-dây-cá-độ-tiền-tỷ-post771428.html
Vậy thì em không lo. Chỉ lo bác quyền chiếm dụng vô thời hạn nếu em không thể bắt bên thứ 3 sao kê

Upvote 0
1 lần cuối tôi nói nhá
tôi đa cho địa chỉ thì k phải thằng lèm nhèm, tôi cũng chẳng làm gì sai nên k có chuyện cho láo hay gì cả
nên ô k phải loằng ngoằng, tôi ship đồ cho a em mmo k ít nên địa chỉ chẳng giấu làm gì

Upvote 0
nơi đăng kí hộ khẩu : thông thành tụ 2 - xã vũ bình - huyện kiến xương thái bình tỉnh
nơi đang ở ngay lúc này; tổ 2 thị trấn Mèo Vạc Huyện MV tỉnh Hà Giang
B tới địa chỉ 2, địa chỉ 1 tới k có tôi ở đó

Upvote 0
cái đó admin và mọi người sẽ có ý kiến, không phải việc của ô, sao ô sốt sắng thế nhỉ
việc cần làm là đi lấy sao kê :)) chứ k phải ngôi đây khóc để mn thương hại
sự cố tình với gian dối của ô hay nói cách khác là lừa lọc ex làm mất thời gian mọi người đấy
Nói thẳng mẹ ra, bên nó không có sao kê thì 2-3 tuần vẫn phải ra ngân hàng refun lại. Không giả lại thì coi như scam. Chấm hết

Upvote 0
nơi đăng kí hộ khẩu : thông thành tụ 2 - xã vũ bình - huyện kiến xương thái bình tỉnh
nơi đang ở ngay lúc này; tổ 2 thị trấn Mèo Vạc Huyện MV tỉnh Hà Giang
B tới địa chỉ 2, địa chỉ 1 tới k có tôi ở đó
Thế mà bảo hồi đêm bác không thể di chuyển từ thái bình ra hà giang vì công việc ở thái bình nhiều.
Hiện giờ bác ở Hà Giang thì đúng với chi nhánh mở thẻ, em nhờ bác refund giúp em, lâu cũng được miễn sao refund chứ bác không được chiếm dụng. Cám ơn.

Upvote 0
Vậy thì em không lo. Chỉ lo bác quyền chiếm dụng vô thời hạn nếu em không thể bắt bên thứ 3 sao kê
Vậy tóm lại nguồn gốc số tiền đó là từ BET rồi... Thớt lầy và lội quá chơi đẩy trách nhiệm cho những người vô can để bản thân hưởng lợi (nếu đạt mục đích).
P/s: Dính tới BET thì khi bị truy ra @quocquyen cũng sẽ bị mời giải trình nguồn gốc số tiền, việc tiếp theo cần làm gì thì bạn nên suy nghĩ cho kỹ trước khi quyêt định nhé (nếu có luật sư thì nhờ họ tư vấn hộ), còn nếu muốn chơi thớt lại thì ra CA báo họ cái bank mà thớt muốn Ex về.

Upvote 0
Vậy tóm lại nguồn gốc số tiền đó là từ BET rồi... Thớt lầy và lội quá chơi đẩy trách nhiệm cho những người vô can để bản thân hưởng lợi (nếu đạt mục đích).
P/s: Dính tới BET thì khi bị truy ra @quocquyen cũng sẽ bị mời giải trình nguồn gốc số tiền, việc tiếp theo cần làm gì thì bạn nên suy nghĩ cho kỹ trước khi quyêt định nhé (nếu có luật sư thì nhờ họ tư vấn hộ), còn nếu muốn chơi thớt lại thì ra CA báo họ cái bank mà thớt muốn Ex về.
oke cảm ơn b góp ý, minh cũng chắc phải làm thế rồi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou