Waiting for Answer Về thông tin nghi ngờ mình là admin của adheza

có hơn 130$ sen vào PP [email protected],send vào ngày 7.10 đến sáng 12.10 rút 20$ (pending), chiều 12.10 nó teo. Mail này là của admin adh phải k các bác. Bác nào vớt vát được cho em ko? được thì chia đôi. có gì inbox
rút cục bác này đã bị ở những trang nào thế, và bị hết khoảng bao nhiêu. Có thể nhờ phamthi hay animax giúp, nhưng chi fee thì ...:D. hên xui. Mình cũng muốn giúp bác để lấy kinh nghiệm nhưng đợt này bận quá. nếu sang tuần mà bác chưa giải quyết thì hi vọng mình có thời gian rãnh để giúp.

có hơn 130$ sen vào PP [email protected],send vào ngày 7.10 đến sáng 12.10 rút 20$ (pending), chiều 12.10 nó teo. Mail này là của admin adh phải k các bác. Bác nào vớt vát được cho em ko? được thì chia đôi. có gì inbox

nếu đầu tư vào acc của chủ thớt thì sau này chủ thớt win dispute sẽ trả $ lại cho bạn
nếu đầu tư vào acc pp khác ko phải của chủ thớt này thì lúc nào pm yahoo mình xử lý lấy lại $ đó có tính phí dịch vụ

nếu đầu tư vào acc của chủ thớt thì sau này chủ thớt win dispute sẽ trả $ lại cho bạn
nếu đầu tư vào acc pp khác ko phải của chủ thớt này thì lúc nào pm yahoo mình xử lý lấy lại $ đó có tính phí dịch vụ
OK bạn cho face, so dt vào inbox mình đi, mình LL lạc với bạn. do máy ko cài yahoo nên hơi bất tiện

OK bạn cho face, so dt vào inbox mình đi, mình LL lạc với bạn. do máy ko cài yahoo nên hơi bất tiện
ok đã reply inbox với bạn

Như vậy là sao các bác leo thang nhưng đang ở status này:

Disputed Amount:

• $135.00 USD
Status
The seller has responded to our request for tracking information. We haven’t confirmed the tracking information yet but wanted to share it with you.

• he had make a virtual purchase on my site tracking # my6clix.com

Là nó nói thay vì bạn mua service thì nó nói là bạn mua hàng hoá ảo.
Hàng hoá ảo thì khả năng dípute thấp hơn.
Mình không rành cái này, up lên cho các PRO.

thế này thắng chưa mn
Hello Đôn Hùng Nguyễn,

PayPal has concluded our investigation of your case.

Case ID: PP-004-240-422-153
Transaction Date: Sep 18, 2015
Transaction Amount: -$20.00 USD
Seller's Email: [email protected]
Seller's Name: Adheza.T.P

Our investigation is complete and and we have recovered your funds. $20.00 USD has been credited to you. This is the maximum amount we were able to recover. Please allow up to 5 days for this adjustment to be posted.

We regret that you had this experience but hope that you are satisfied with this claim resolution.

Thank you,

Protection Services Department

Thằng này chắc là MR Quý hacker 1thời của Quảng Nam. Trùm hacker, UG, có lẽ pp nó check được thấy info vn nên lấy sài luôn. H chuyển sang admin network rồi ah? Nghe nói bị c50 tóm rồi mà:(:(

Thằng này chắc là MR Quý hacker 1thời của Quảng Nam. Trùm hacker, UG, có lẽ pp nó check được thấy info vn nên lấy sài luôn. H chuyển sang admin network rồi ah? Nghe nói bị c50 tóm rồi mà:(:(
tóm rồi chắc lại thả ra :D vụ này có mất mát to thì gửi qua cho C50 làm việc thôi :cool:

bởi thế mình đặt mật khẩu pp mình cũng chẳng nhớ nữa. chơi random pass chơi :p copy bỏ vào 1 txt chẳng liên quan gì.
cần thì lôi nói ra log
nó chiếm được file txt nó cũng éo biết cái đó làm cái gì :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week