Waiting for Answer Về thông tin nghi ngờ mình là admin của adheza

thông báo cho ae là admin site đã xóa cái phần trả lời dis của anh vuongtatchung trên FR đồng thời ở New chứng tỏ khả năng scam rất cao.. ai có bằng chứng gì thì moi ra hết nhé mình khi đêm có chụp màn hình dc mấy tấm thôi

đúng vậy, tranh thủ làm gì thì làm trước khi nó làm quả BIG SCAM rồi lặn mất tăm

cũng xác nhận thêm là có 1 cái proof của bác Chau Hai Cang pay cho mình rồi. Giờ 115$ nên dis ko nhỉ

mình chuyển vào mail [email protected] thì là mail của ai vậy mấy Bro ơi.... Ko bị mở tranh chấp, tức là mail của nó rồi đúng ko, giờ mình dis nó luôn có đc ko nhỉ, hay đợi thêm mấy hôm nữa thu thập chứng cứ cho chắc ăn

đấy là acc PP khác của nó, dis lẹ thôi bạn còn chờ gì nữa

thằng ADmin này lại làm công đồng MMO VN mất mặt với thế giới rồi... hèn chi mấy site tàon chặn VN

Trời ơi tôi mới dep vào 120$ được mấy ngày. bây h làm sao đây. chưa rút được đồng nào thì có mở tranh chấp ko

tình hình là phải dis thằng này rồi, anh em ai có thông tin hay chia sẻ gì lên đây share cho anh em để cùng nhau dis nó thôi, chứ sợ làm lẻ tẻ ko ăn đc, ngoài cái tăng ngày rút tiền thì cũng chưa có bằng chứng gì cụ thể cả. Mấy ông mod trong f4 của adheza tính sao ???....

nếu admin adheza là người việt thì lo trả tiền cho mem việt đi, còn thằng khác thì lấy. Đừng ăn của đồng bào, nuốt không trôi đâu.

nếu admin adheza là người việt thì lo trả tiền cho mem việt đi, còn thằng khác thì lấy. Đừng ăn của đồng bào, nuốt không trôi đâu.
nó chả làm mấy vụ rồi bạn ak, nó không hiểu từ đông bào đâu

Haizz. Đọc topic của bác Yellowsun64 mở từ đầu
Site mới chạy hôm 16/9
UK Registered Company

Cứ tưởng làm admin site nước ngoài. Công nhận giờ VN ghê thật. Làm site PTC y như thật :(. Sáng nay còn mới click, giờ mới thấy tin scam. Haizz

Từ sau 3 site trước đây thì càng lúc càng giỏi. Thằng này k sớm diệt nó thì nó sẽ còn làm ăn dài dài sau vụ này chắc nó càng lúc càng cao tay và thâm hiểm hơn ae giờ nên cẩn thận đi là vừa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week