Waiting for Answer Về thông tin nghi ngờ mình là admin của adheza

đong 123 bạn add vào tài khoản pp nào? nếu là của chủ thớt thì an tâm bạn ấy thắng sẽ hoàn lại cho bạn. còn nếu mà của admin site thì làm mạnh đi

XÁC NHẬN CHỦ THỚT ĐÃ NHỜ MÌNH LẤY LẠI ACC PP

VÀ GIỜ LẠI NHỜ MÌNH ĐỨNG RA ĐỂ XỬ LÝ DISPUTE/CLAIM

số tiền thắng và dư, chủ acc sẽ trả lại cho các members bị scam >>>> chắc chắn là members VN thôi, ae 1 nhà mà, còn bọn Tây, Tàu, Ấn Độ thì quên cmn đi :p

nói chung là nếu thắng đc nhiều giao dịch, thì sẽ trả lại đc tầm 75~80 hoặc 90% gì đó, ai ko được thì chịu thiệt thòi vậy, có trách thì trách thằng admin VN scam nhé

nếu ngon thắng được của bọn TÂY nhiều, thì có thể trả lại đủ 100% cho các ae VN :D

CHỦ ACC LÀ:

hatunguyet

FB: Hai Cang Chau
https://www.facebook.com/haicang.chau

ĐÃ

BỊ HACK TÀI KHOẢN PAYPAL TỪ NGÀY 29/9:
  • Bị hacker add email >>>>>> [email protected] <<<<<< vào acc PP
  • Sau đó hacker xóa thẻ Visa Vietcombank ra khỏi acc PP
>>>>>>>>>> mục đích nhằm chiếm đoạt tài khoản PP lâu dài để làm acc giao dịch nhận $ từ members add funds và pay lãi cho members

>>>>>>>>>> nó hack đc acc nhưng vẫn còn rất ngu vì nó nghĩ như thế là chiếm đc acc PP vĩnh viễn mà ko nghĩ là chủ nhân của acc PP có thể lấy lại được acc (nó vẫn còn 1 điều rất NGU nữa, mình sẽ nói ở phía dưới cho hồi hộp)

PROOF:

View attachment 62803

View attachment 62804

hacker đã sử dụng 2 email của nó add vào acc PP để nhận tiền và thanh toán lãi cho members là:

View attachment 62806
thằng hacker này cũng khá khôn
add email >>>>>> [email protected] <<<<<< trước tiên mà ko phải là >>>>>> [email protected] <<<<<<
tại sao?

vì nó ko muốn để PP thông báo tài khoản PP của bạn đã add thêm 1 email mới là:
>>>>>> [email protected] <<<<<<
thế thì lộ quá, bị chủ acc PP phát hiện ra nó là admin Adheza mất
nên phải add >>>>>> [email protected] <<<<<< để "vải thưa che mắt thánh"
add xong email đó vào rồi nó xóa email của chủ acc ra, lúc đó nó mới add thêm cái >>>>>> [email protected] <<<<<< vào, thì lúc đó PP sẽ thông báo tới cái email chính >>>>>> [email protected] <<<<<<, sau đó nó chỉ giữ lại email >>>>>> [email protected] <<<<<< và xóa luôn email >>>>>> [email protected] <<<<<< nhằm xóa dấu vết

NHƯNG MÀ LẤY LẠI ĐƯỢC ACC PP MÀ, CHE LÀM GÌ, XÓA DẤU VẾT LÀM GÌ, ĐẰNG NÀO A CŨNG BIẾT MÀY LÀ AI, CÓ MỤC ĐÍCH GÌ...

PROOF:
View attachment 62808

GIỜ NÓI TỚI ĐIỀU MÀ THẰNG HACKER NÀY NGU NHẤT NHÉ:
đó là nó đi rêu rao trên các group FB, forums nói xấu, bôi nhọ chủ acc là hacker, scam... nhằm đánh lạc hướng của mọi người
và nhiều members mất tiền lại đi tin ngay lời của thằng hacker chính là admin Adheza nói và quay sang nghi ngờ chủ acc

mình hoàn toàn hiểu tâm lý các bạn hiện giờ
nhưng hãy tỉnh táo suy nghĩ lại kỹ hơn chút nhé

bạn chủ acc làm sao add đc email >>>>>> [email protected] <<<<<< vào Website Adheza ngoài chính thằng hacker kia (chính là admin site luôn)???

VÀ THẰNG HACKER NÀY ĐÃ PM CHỦ ACC VÀ CHỬI 1 TRẬN:
kiểu "sao mày ngu thế, sao mày khốn nạn thế, làm tao giờ ko có acc PP để thanh toán lãi cho members..."
VKL thằng mặt dày

PROOF: đoạn đó mình sẽ update sau, đang chờ bạn chủ acc đi làm về chụp hình sau

VÀ CUỐI CÙNG LÀ INFO VỀ THẰNG ADMIN CỦA SITE >>> Adheza <<<

nó là người VN luôn, ko biết các bạn biết chưa?

Bank nó add vào acc của chủ acc PP:

View attachment 62809

Và giao dịch nó rút về bank của nó hơn chục triệu:

View attachment 62811

nó tự gửi thêm gần 10 triệu tới chính tài khoản PP khác của nó:

PROOF:

View attachment 62812

View attachment 62813

bạn chủ acc PP đang cố gỡ gạt và chống chọi lại các gd bị dispute/claim

và đã liên lạc, gọi điện nói chuyện với mình muốn hoàn trả lại $ cho các ae VN

bạn chủ acc chỉ muốn giữ số $ thuộc về bản thân

số $ dư ra sẽ trả hết cho ae

và chủ acc cũng là 1 người khá uy tín trên Group FB đầu tư $ MMO, hơn 1k members FB
nên chủ acc rất muốn giữ uy tín để còn làm ăn

nếu chủ acc thật sự muốn làm 1 quả BIG SCAM, thì sẽ ko bao giờ xài PP info thật, lộ hết cả FB toàn ảnh cá nhân đời thật ra như vậy.

Đã lên đến trình làm admin network thì ko có ai NGU để lộ hết info 1 cách lộ liễu như thế cả

ĐỌC ĐẾN ĐÂY THÌ CÁC BẠN BỎ CÁI TRANG WEB NÀY RA KHỎI ĐẦU ĐƯỢC RỒI ĐÓ, STOP ADD FUNDS VÀ MỞ DISPUTE/CLAIM HẾT ĐI

BIG NETWORK MAKE IN VIETNAM =))

HÃY SHARE KHẮP CÁC FORUMS MMO CẢ NƯỚC NGOÀI LUÔN, NÓ LÀ 1 SCAM NETWORK

.
Klq chút xíu đây là Network CPM mà nhỉ @@ đọc thì cứ như mấy site PTC ấy

ad vô pp của chủ thớt đó.. proof của chị nhàn là em đưa mà ..T_T..... tự nhiên vô xem thấy cái tên VN hết hồn.. thấy nghi nghi rồi
với 1 cái 20$ vô mail chính nó ngày 17 / 9 nữa.. chừ dis luôn hay sao

bây giờ bạn tranh chấp cái vụ 20$ của tên admin site adh trước đi rồi chủ thớt xử lý xong vụ này thì chủ thớt sẽ trả bạn

Klq chút xíu đây là Network CPM mà nhỉ @@ đọc thì cứ như mấy site PTC ấy

mình cũng ko tìm hiểu nó là site gì, nhưng thấy các members add funds, rồi nó là admin lại pay lãi cho members

ad vô pp của chủ thớt đó.. proof của chị nhàn là em đưa mà ..T_T..... tự nhiên vô xem thấy cái tên VN hết hồn.. thấy nghi nghi rồi
với 1 cái 20$ vô mail chính nó ngày 17 / 9 nữa.. chừ dis luôn hay sao

các bạn hãy dispute/claim hết đí, tình hình vỡ nở như này lộ hết ra nó là người VN, thì nó cũng sắp làm quả BIG SCAM rồi lặn 1 thời gian lại mở trang khác chích choác tiếp cho xem:

TRẦN VĂN QUÝ

Big SCAMMER, khả năng là 1 hacker từ UG qua hoạt động NETWORK !!!!!!!!! :confused:

Last edited:
Vụ này vui nhỉ.
Nghi ngờ là có tay trong, tay ngoài j đây.
Lúc đầu có tin đồn Admin site là phạm quỳnh như Việt Nam! Em ko dám tham gia.
Cuối cùng cũng Việt Nam! Mà là tên khác.

Có pro nào truy ip. Hay địa chỉ nhà nó đc ko. Đập cho 1 trận.

thông báo cho ae là admin site đã xóa cái phần trả lời dis của anh vuongtatchung trên FR đồng thời ở New chứng tỏ khả năng scam rất cao.. ai có bằng chứng gì thì moi ra hết nhé mình khi đêm có chụp màn hình dc mấy tấm thôi

Thật thật giả giả. Giả giả thật thật.

Có khi mình là admin nữa.

thông báo cho ae là admin site đã xóa cái phần trả lời dis của anh vuongtatchung trên FR đồng thời ở New chứng tỏ khả năng scam rất cao.. ai có bằng chứng gì thì moi ra hết nhé mình khi đêm có chụp màn hình dc mấy tấm thôi
shit thật, lưu proof mau ae

cho hỏi giờ mà mở dípute khoản mình dep thì dis vào mail của thằng admin với lý do gì đc các bác? e đang tính 1 phát leo thang luôn, cơ mà bằng chứng thì đang chưa biết đưa ra là gì để thắng ạ? @@

Tình hình là e vừa vào site và Withdraw các bác ạ. Và sau đó nó thông báo như vầy : "You only can withdraw your earnings every 10 days" trong khi e đang ở mức Golden, 5 ngày là đc rút. Như vậy là có cớ để dispute leo thang vs PP đúng ko các bác? vì e chưa biết đưa ra lý do gì ngoài cái này cả. tính đợi Hai Cang Chau win mới dis

mình chuyển vào mail [email protected] thì là mail của ai vậy mấy Bro ơi.... Ko bị mở tranh chấp, tức là mail của nó rồi đúng ko, giờ mình dis nó luôn có đc ko nhỉ, hay đợi thêm mấy hôm nữa thu thập chứng cứ cho chắc ăn

cũng xác nhận thêm là có 1 cái proof của bác Chau Hai Cang pay cho mình rồi. Giờ 115$ nên dis ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week