• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Về thông tin nghi ngờ mình là admin của adheza

mình cũng ko tìm hiểu nó là site gì, nhưng thấy các members add funds, rồi nó là admin lại pay lãi cho members
nó là site PTC mà cùng tên vs 1 site CPM:cool:

UP CHO CÁC AE BIẾT NÀO, AI ĐẦU TƯ $ THÌ DISPUTE LẤY LẠI VỐN ĐI TRƯỚC KHI QUÁ MUỘN

Nhìn proof. Nhiều tên việt nam quá. Có bác thanhnhan nữa

Góp cho bạn thêm tấm hình để có thể làm bằng chứng.cách đay 1 tháng nó đã lấy tk của minh với thủ thuật đổi mail tương tự sau đó lấy 300$ từ thẻ mình.may mắn mình phát hiện sớm và gọi thẳng qua paypal mỹ để báo trực tiếp trường hợp này và đã lấy lại dc tiền sau 1 tháng.mình cay nó cái note gửi cho member annady.chắc nó cũng là fan cô dâu 8 tuổi.

Góp cho bạn thêm tấm hình để có thể làm bằng chứng.cách đay 1 tháng nó đã lấy tk của minh với thủ thuật đổi mail tương tự sau đó lấy 300$ từ thẻ mình.may mắn mình phát hiện sớm và gọi thẳng qua paypal mỹ để báo trực tiếp trường hợp này và đã lấy lại dc tiền sau 1 tháng.mình cay nó cái note gửi cho member annady.chắc nó cũng là fan cô dâu 8 tuổi.

thằng này càng lúc càng táo tợn nhỉ, hành động của nó ko khác chi 1 thằng giựt giỏ xách ngoài đường, quá buồn cho đất nước Việt Nam của mình

Thông báo cho các bác 1 tin vui nữa. Một số bạn bè mình vào polarptc thì tự nó chuyển đến adheza. Vài người vào sortbux cũng bị. Đại dịch adheza sắp đến mmo ptc rùi

Thông báo cho các bác 1 tin vui nữa. Một số bạn bè mình vào polarptc thì tự nó chuyển đến adheza. Vài người vào sortbux cũng bị. Đại dịch adheza sắp đến mmo ptc rùi
Polarptc mình vào có bị gì đâu :rolleyes:

Facebook. Bên ptcvietnam cả chục người bị. Tin hay ko tuỳ bác. Chẳng ảnh hưởng đến kinh tế nhà mình.

có hơn 130$ sen vào PP [email protected],send vào ngày 7.10 đến sáng 12.10 rút 20$ (pending), chiều 12.10 nó teo. Mail này là của admin adh phải k các bác. Bác nào vớt vát được cho em ko? được thì chia đôi. có gì inbox

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom