• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Về thông tin nghi ngờ mình là admin của adheza

hatunguyet

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Tình hình là ngày 29/9 mình bị mất acc pp, sau đó mình có nhờ Nguyễn Huy Hoàng , Nguyễn Thịnh Chiến , sau đó là Pham thi (Pham Van Thai) ,Tuyển Nguyễn đến chiềutối hôm nay mình mới lấy lại được acc, nhưng trong thời gian mình mất acc thằng hacker có lấy tài khoản của mình đem đi lừa đảo và giờ nhiều người nghi ngờ mình là admin của site adheza.com . Bên dưới là bằng chứng về việc mình bị mất acc và cầu cứu các pro trên và nhiều người nữa .Nếu cần mình sẽ để một vài pro temview để xác minh thông tin mình đưa là hoàn toàn chính xác. Dù bị mất ngày 29/9 nhưung do không đọc maik nên đến ngày 3/10 mình mới phát hiện ra . Mọi người ai có thắc mắc gì cứ comment mình giải thích. MÌnh khẳng định lại mình không liên quan gì đến site đó.
Gmail thông báo của PP và đoạn chát mình có nhờ các pro ở trên giải quyết giúp .

Attachments

56.9 KB · Views: 261
    54.4 KB · Views: 159
    57.8 KB · Views: 157
    80.5 KB · Views: 153
    79.7 KB · Views: 159
    82.7 KB · Views: 148
    80.9 KB · Views: 154
    78.1 KB · Views: 146
    75.3 KB · Views: 144
Cảm ơn bác, nhưung cơ bản là gì em bị khá nhiều ngừi rêu rao là scamer, trong khi em cũng là người bị hại , trong khi nếu em thật sự là scamer em đã jhông lấy cái PP có tên trùng với tên face của em để đi làm chuyện đó , tên PP là Chau Hai Cang, tên face là Hai Cang Chau đồng thời thông tin ở face của em toàn bộ đều công khai hết , làm vậy chả khác gì lậy ông con ở bụi này

@hatunguyet: sao cậu nhờ nhiều người thế.......Nhờ 1 người thôi

Hiện thì mình đã lấy lại accc sau khi mình nhờ và để Pham thi giai quyết , lúc đó hơi bị hoảng nên nhờ các pro đó giúp , gặp người nào nhừo người đó thôi :V

lý do bạn bi mất acc là gì để mọi ng biết mà tránh

Hiện thì mình đã lấy lại accc sau khi mình nhờ và để Pham thi giai quyết , lúc đó hơi bị hoảng nên nhờ các pro đó giúp , gặp người nào nhừo người đó thôi :V

Uh, lần sau.......nếu có ........nhờ 1 người thôi.....nhiều người biết INFO quá mệt lắm.....PP DISPUTE được nên có mất cũng chẳng sợ

vốn là cao thủ trong việc đánh cắp tài khoản pp của người khác
lần này thằng adm này nó cao tay hơn là dùng pp của người khác rồi add mail của site vào sau đó paid cho người khác rồi lại dùng chính pp đó dispute lại tiền
nhưng nó vẫn k ngờ là người nó đánh cắp lại quen biết vs nhiều người và là adm của 1 gruop trên face
hay nó đã biết trước thế nhưng vẫn cố tình lấy
Khó hiểu quá

Còn nữa người mà nó lấy tài khoản và người mà nó díspute lại quen biết và cả 2 người đều là adm của 1 nhóm trên face
Khó hiểu quá cơ

Mình ko support, hướng dẫn về dispute/claim như nào đâu nhé, hơn 400 giao dịch sao mình support từng người 1 được, với lại nghề của mình ko share cách được, các bạn chịu khó lên google hoặc các topic chia sẻ cách...

Mình chỉ đứng ra xác nhận, và xử lý win dispute/claim cho chủ acc PP này

$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

MÌNH XÁC NHẬN CHỦ THỚT ĐÃ NHỜ MÌNH LẤY LẠI ACC PP

VÀ GIỜ LẠI NHỜ MÌNH ĐỨNG RA ĐỂ XỬ LÝ DISPUTE/CLAIM

số tiền thắng và dư, chủ acc sẽ trả lại cho các members bị scam >>>> chắc chắn là members VN thôi, ae 1 nhà mà, còn bọn Tây, Tàu, Ấn Độ thì quên cmn đi :p

nói chung là nếu thắng đc nhiều giao dịch, thì sẽ trả lại đc tầm 75~80 hoặc 90% gì đó, ai ko được thì chịu thiệt thòi vậy, có trách thì trách thằng admin VN scam nhé

nếu ngon thắng được của bọn TÂY nhiều, thì có thể trả lại đủ 100% cho các ae VN :D

>>> LƯU Ý LÀ: AE SẼ NHẬN LẠI $ ADD FUNDS, SỐ VỐN ĐÃ GỬI VÀO ACC CỦA CHỦ THỚT, CHỨ KO PHẢI SỐ $ LÃI ĐC THẰNG ADMIN HACKER GỬI = ACC CỦA CHỦ THỚT ĐÂU NHÉ

CHỦ ACC LÀ:

hatunguyet

FB: Hai Cang Chau
https://www.facebook.com/haicang.chau

ĐÃ

BỊ HACK TÀI KHOẢN PAYPAL TỪ NGÀY 29/9:
  • Bị hacker add email >>>>>> [email protected] <<<<<< vào acc PP
  • Sau đó hacker xóa thẻ Visa Vietcombank ra khỏi acc PP
>>>>>>>>>> mục đích nhằm chiếm đoạt tài khoản PP lâu dài để làm acc giao dịch nhận $ từ members add funds và pay lãi cho members

>>>>>>>>>> nó hack đc acc nhưng vẫn còn rất ngu vì nó nghĩ như thế là chiếm đc acc PP vĩnh viễn mà ko nghĩ là chủ nhân của acc PP có thể lấy lại được acc (nó vẫn còn 1 điều rất NGU nữa, mình sẽ nói ở phía dưới cho hồi hộp)

PROOF:

hacker đã sử dụng 2 email của nó add vào acc PP để nhận tiền và thanh toán lãi cho members là:

thằng hacker này cũng khá khôn
add email >>>>>> [email protected] <<<<<< trước tiên mà ko phải là >>>>>> [email protected] <<<<<<
tại sao?

vì nó ko muốn để PP thông báo tài khoản PP của bạn đã add thêm 1 email mới là:
>>>>>> [email protected] <<<<<<
thế thì lộ quá, bị chủ acc PP phát hiện ra nó là admin Adheza mất
nên phải add >>>>>> [email protected] <<<<<< để "vải thưa che mắt thánh"
add xong email đó vào rồi nó xóa email của chủ acc ra, lúc đó nó mới add thêm cái >>>>>> [email protected] <<<<<< vào, thì lúc đó PP sẽ thông báo tới cái email chính >>>>>> [email protected] <<<<<<, sau đó nó chỉ giữ lại email >>>>>> [email protected] <<<<<< và xóa luôn email >>>>>> [email protected] <<<<<< nhằm xóa dấu vết

NHƯNG MÀ LẤY LẠI ĐƯỢC ACC PP MÀ, CHE LÀM GÌ, XÓA DẤU VẾT LÀM GÌ, ĐẰNG NÀO A CŨNG BIẾT MÀY LÀ AI, CÓ MỤC ĐÍCH GÌ...

PROOF:

GIỜ NÓI TỚI ĐIỀU MÀ THẰNG HACKER NÀY NGU NHẤT NHÉ:
đó là nó đi rêu rao trên các group FB, forums nói xấu, bôi nhọ chủ acc là hacker, scam... nhằm đánh lạc hướng của mọi người
và nhiều members mất tiền lại đi tin ngay lời của thằng hacker chính là admin Adheza nói và quay sang nghi ngờ chủ acc

mình hoàn toàn hiểu tâm lý các bạn hiện giờ
nhưng hãy tỉnh táo suy nghĩ lại kỹ hơn chút nhé

bạn chủ acc làm sao add đc email >>>>>> [email protected] <<<<<< vào Website Adheza ngoài chính thằng hacker kia (chính là admin site luôn)???

VÀ THẰNG HACKER NÀY ĐÃ PM CHỦ ACC VÀ CHỬI 1 TRẬN:
kiểu "sao mày ngu thế, sao mày khốn nạn thế, làm tao giờ ko có acc PP để thanh toán lãi cho members..."
VKL thằng mặt dày

PROOF:
https://www.facebook.com/haicang.chau/posts/523332397825678

VÀ CUỐI CÙNG LÀ INFO VỀ THẰNG ADMIN CỦA SITE >>> Adheza <<<

nó là người VN luôn, ko biết các bạn biết chưa?

Bank nó add vào acc của chủ acc PP:

Và giao dịch nó rút về bank của nó hơn chục triệu:

nó tự gửi thêm gần 10 triệu tới chính tài khoản PP khác của nó:

PROOF:

bạn chủ acc PP đang cố gỡ gạt và chống chọi lại các gd bị dispute/claim

và đã liên lạc, gọi điện nói chuyện với mình muốn hoàn trả lại $ cho các ae VN

bạn chủ acc chỉ muốn giữ số $ thuộc về bản thân

số $ dư ra sẽ trả hết cho ae

và chủ acc cũng là 1 người khá uy tín trên Group FB đầu tư $ MMO, hơn 1k members FB
nên chủ acc rất muốn giữ uy tín để còn làm ăn

nếu chủ acc thật sự muốn làm 1 quả BIG SCAM, thì sẽ ko bao giờ xài PP info thật, lộ hết cả FB toàn ảnh cá nhân đời thật ra như vậy.

Đã lên đến trình làm admin network thì ko có ai NGU để lộ hết info 1 cách lộ liễu như thế cả

ĐỌC ĐẾN ĐÂY THÌ CÁC BẠN BỎ CÁI TRANG WEB NÀY RA KHỎI ĐẦU ĐƯỢC RỒI ĐÓ, STOP ADD FUNDS VÀ MỞ DISPUTE/CLAIM HẾT ĐI

BIG NETWORK MAKE IN VIETNAM =))

HÃY SHARE KHẮP CÁC FORUMS MMO CẢ NƯỚC NGOÀI LUÔN, NÓ LÀ 1 SCAM NETWORK

.

Last edited:
Nghi thằng này lắm . Tính ăn quả đậm đây. Bao khốn

tội cho bác chủ acc PP

bạn chủ acc PP đang cố gỡ gạt và chống chọi lại các gd bị dispute/claim

và đã liên lạc, gọi điện nói chuyện với mình muốn hoàn trả lại $ cho các ae VN

bạn chủ acc chỉ muốn giữ số $ thuộc về bản thân

số $ dư ra sẽ trả hết cho ae

và chủ acc cũng là 1 người khá uy tín trên Group FB đầu tư $ MMO, hơn 1k members FB
nên chủ acc rất muốn giữ uy tín để còn làm ăn

nếu chủ acc thật sự muốn làm 1 quả BIG SCAM, thì sẽ ko bao giờ xài PP info thật, lộ hết cả FB toàn ảnh cá nhân đời thật ra như vậy.

Đã lên đến trình làm admin network thì ko có ai NGU để lộ hết info 1 cách lộ liễu như thế cả

chắc chỉ có mình đen nhất dep 60$ vào buổi sáng.. chiều nghe tin scam chưa dc 24h .. quá đắng...
Mong chủ thớt kháng cáo để có thể trả lại cho ae VN còn mấy tk Tây cho nó đy luôn..
PS: bây giờ disss cái mail chính nó hả.. tại tk bạn có dep cách đay gần tháng...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom