• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Về phong cách phục vụ exchanger của xchange.vn

Có :m195:.

P/s: Vấn đề topic này đang bàn nên đặt vào trường hợp 12h khuya, đang online code web, đã yêu cầu ngừng giao dịch trên web vẫn cQED1 gắng giao dịch. Lỗi nằm ở chỗ đáng lẽ bọn mình nên down server trong thời gian nâng cấp mới đúng, lần sau lưu ý vụ này. Còn việc ... scam 7000 ĐỒNG và cậu kia có muốn nhận lại tiền hay không thì ko giải quyết ở đây mà ở diễn đàn của mình hoặc topic trong box service.

Tội quá ông tadt ơi, tui gd xong pm ông ônge20bảo ngừng giao dịch, mà ông còn nói ngược cái lý do, tui nghĩ ông nên tôn trọng sự thật này đi và tỏ ra thái độ khiêm tốn chút, kẻo người khác lại nhầm tui pm ông trước ông bảo k giao dịch rồi sau đó tui giao dịch, thế quy lỗi về tui à, Tui nhớ k lầm ông thay %up111ổi giao diện trang web rồi mới kêu tui ngừng giao dịch, mà tui nói lại vs ông tads rằng là tui đã giao dịch trước đó rồi, từ khi ông chưa update web mới kia. Đã rõ sự việc mồn một mà cố tỏ ra mình nguy hiểm quá.
%0 Tui đâu có nói ông scam 7000 ĐỒNG đâu haiz, tự ông đẻ ra chuyện nói tui nói ông SCAM đó chứ, mà tui chỉ report thảo thuận cách hỗ trợ của ông thui về vấn đề pay trễ của ông, và k lưu tâm đến khách hàng như tui. Tui cũng đâu có muốn lấy 7000 đó, ông tưởng trả tui 7000 đó là ông trong sạch??? chuyện ăn xén ăn bớt là chuyện bình thường ở huyện rùi ông tadt à

Cho dù 7000 ĐỒNG mà ông có cho tui thêm đi chăng nữa thì k ai có thể chấp nhận được tính cách và thái độ giẻ rách của ông khi đối thoại với khách hàng như thế, khinh thường người khác thật là quá đáng !!! Với 7k ĐỒNG mà ông giải quyết kiểu như thế thì trình độ học vấn của ông hơi kém đấy, ngay từ đầu ông trừ 7k ĐỒNG là có chủ ý riêng của ông rồi, tức nhiên qua đối thoại chatbox thì ông bực mình nên mới làm thế.

Nói thật với ông chứ về việc update thì nên thông báo ngoài trang chủ rõ ràng để công bố cho khách hàng biết, đến khi sự việc đã rồi thì đổ lỗi cho người này người nọ, vì nâng cấp mà ông lại trừ khách 7k đồng khác nào ông đầu tư vào 1 dự án lớn ông đút túi hết 10% rồi.

Last edited by a moderator:
bác này bẩn tính quá :binhsua08:
bị banned 1 lần vì tội PR
cái topic tố cáo mà cũng PR được hay nhỉ

Bác đang nói mình hả, ông kia viết sai, quote thôi mà bác :( bác đổ oan người xấu rồi :binhsua112:

Khách hàng là thượng đế. Làm ăn coi khinh người khác thì sớm sập tiệm thôi.
Tin xấu đồn xa và nhanh lắm. Đặc biệt là ở Việt Nam chúng ta.
1 đồn 10, 10 đồn 100. Sập tiệm chỉ là vấn đề thời gian. :D
Vụ này có vẻ EXCHANGE.VN mất uy tín rồi.

EXCHANGE.VN :binhsua80:
Ông này thừa nước đục thả câu :binhsua94: dùng thất bại của người khác để ngoi lên là ko đẹp đâu
:binhsua85:

Bỏ đi chủ thớt :D coi như rút kinh nghiệm,ex sl nhỏ thì tiếc chi 2-3k :D kiếm site chắc ăn mà ex , mình ex ở trang transfer.vn bữa giờ chưa gặp qua vấn đề gì cả , send $ xong là có tiền ngay khỏi phải chờ đợi gì :D

đọc cái log chat còn chẳng tin vào mắt mình, ko ngờ tadt còn lịch sự dc như thế. nếu chủ thớt chỉ cần lên sb hay chat yh bình thường đã biết tadt kiêu đến mức nào. mà mình cảm thấy, cách ông ấy nói chẳng có gì là mất lịch sự cả. nói ko đầy đủ sinh hiểu lầm nhưng cg nói đến cốt lõi vấn. từ lúc site đổi giao diện là nó đã stop giao dịch, nên lão ý mới nói là ngừng giao dịch. tôi cảm thấy chủ thớt rất dai, dài dòng, tiền nào thỉ cũng quí, cách nói chuyển của tadt ko tốt nhưng thớt cg làm ng chat khá bực mình. mà tôi ko biết bạn còn yêu cầu gì nữa, bạn muốn tadt nói: xin lỗi bạn vì lỗi của mình... hay như thế nào, nói năng nhỏ nhẹ, lịch sự, khúm núm à. xin lỗi, trong 2 bạn, chẳng qui ra ai là khách, ai lả chủ dc. theo quan niệm của tôi, bạn tìm ng ta trc, chứ ko phải ng ta tìm bạn :| nên bạn ở vế yếu hơn. tôi biết cái chế độ vip- thường của site tadt. vip là giao dịch sll, khách quen pm để bàn lại giá cả hay gì gì đó. site ko auto ko phải là ko thể cài auto, mà là check cho đảm bảo. mình mới giao dich 2 lần, số lượng ít thôi, lần đầu còn pm báo, lần sau thì để đó, hôm sau vào check. thái độ của tadt lúc pm giao dịch còn lịch sự hơn ngày thường chục lần rồi

đọc cái log chat còn chẳng tin vào mắt mình, ko ngờ tadt còn lịch sự dc như thế. nếu chủ thớt chỉ cần lên sb hay chat yh bình thường đã biết tadt kiêu đến mức nào. mà mình cảm thấy, cách ông ấy nói chẳng có gì là mất lịch sự cả. nói ko đầy đủ sinh hiểu lầm nhưng cg nói đến cốt lõi vấn. từ lúc site đổi giao diện là nó đã stop giao dịch, nên lão ý mới nói là ngừng giao dịch. tôi cảm thấy chủ thớt rất dai, dài dòng, tiền nào thỉ cũng quí, cách nói chuyển của tadt ko tốt nhưng thớt cg làm ng chat khá bực mình. mà tôi ko biết bạn còn yêu cầu gì nữa, bạn muốn tadt nói: xin lỗi bạn vì lỗi của mình... hay như thế nào, nói năng nhỏ nhẹ, lịch sự, khúm núm à. xin lỗi, trong 2 bạn, chẳng qui ra ai là khách, ai lả chủ dc. theo quan niệm của tôi, bạn tìm ng ta trc, chứ ko phải ng ta tìm bạn :| nên bạn ở vế yếu hơn. tôi biết cái chế độ vip- thường của site tadt. vip là giao dịch sll, khách quen pm để bàn lại giá cả hay gì gì đó. site ko auto ko phải là ko thể cài auto, mà là check cho đảm bảo. mình mới giao dich 2 lần, số lượng ít thôi, lần đầu còn pm báo, lần sau thì để đó, hôm sau vào check. thái độ của tadt lúc pm giao dịch còn lịch sự hơn ngày thường chục lần rồi
Chỉ có thằng NG.. mới chịu được thái độ như vậy.
Bây giờ thiếu gì trang mà phải câù khẩn nó ex như vậy ???? Có biết điều căn bản nhất của làm service là gì ko mà ngôì đó nhảm nhảm thế.
Quan niệm gì mà ... vậy chú, vậy chú đi mua đồ, đi khách sạn, đi nhà hàng, chú tìm tơí chỗ nó trước vậy nó ở thế "mạnh" hơn, chú là thế "yêú" ah. Nói chuyện làm ơn dùng não tí. để não phẳng quá tội nó. Tội nghiệp, lòng tự trọng mất m hết zòi nên mới đọc log chat mà thâý lịch sự, thâý bình thường =)). :binhsua35: Tỉnh đi nhé.
p/s : chủ topic có mún ex nưã thì pm mình send trang khác ex uy tín hơn.(chỉ là giúp ngươì, ko pr lợi lộc gì). Từ sau cứ gặp kiểu service kiểu này thì cạch mặt nó ra. Làm như nó là duy nhất vậy.

Thái độ thì n` ng` nói rồi, mình cũng dính 1 lần :)
nhg mà lúc cần thì vẫn cứ fải dùng, nên k dám ý kiến n` :)

DDuu có họ hàng gì với ổng mà binh ổng, ổng dụ cho kẹo bánh, tiền nên binh ổng hả.

Phong cách phục vụ thì liên quan gì đến scam ? Phục vụ tốt thì dc đông khác và ngược lại . Mình thích thì vào ko thích thì đem ra bàn tán y như đàn bà

Với cá nhân tôi xchange.vn phục vụ rất tốt, support tơi nơi, tới chốn, thỉnh thoảng tôi vẫn up cho dịch vụ làm ăn uy tín- Nhưng tatd lần này cậu sai rồi, xin lỗi khách hàng và trăm điều sai vạn điều sai phải nhận về mình-dù khách hàng bán cho cậu 0.1 LR vẫn phải cư xử sao cho họ hài lòng. Góp ý điều này mong cho dịch vụ của cậu ngày càng phát triển, thật đáng tiếc nếu chỉ là 1 việc nhỏ nhặt cũng chưa biết hành xử sao cho tôn vinh văn hóa của 1 doanh nghiệp để nó lụi tàn thỉ thật là phí lắm thay!

Phong cách phục vụ thì liên quan gì đến scam ? Phục vụ tốt thì dc đông khác và ngược lại . Mình thích thì vào ko thích thì đem ra bàn tán y như đàn bà

Thời đại internet, khách hàng ưa nghe review từ những nguồn ko chính thống hơn là từ những lời quảng cáo của chính người seller. Trao đổi những cảm nhận, trải nghiệm về 1 dịch vụ là chuyện quá bình thường. Người thức thời là người biết tạo ra những review tốt cho dịch vụ của mình.

nói chung bác này uy tín nhưng giao dịch nhiều tiền quen rùi nên ít tiền chắc bác ấy không để ý.thái đọ khá khó chịu:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom