Về phong cách phục vụ exchanger của xchange.vn

tốt hơn hết là cha nội này đừng thừa nc đục thả câu. ông ko nói có ai bảo ông ngu đâu
Thừa nước đụng thả câu gì vậy em?
Và chỗ ngu của anh là gì?

A ngu, em khôn nói anh biết vs

Hay e lại dùng cái câu cửa miệng mà ko biết chỉ ra chỗ ngu, chỗ thả câu của anh, nếu ko chỉ ra đc thì phiền em no comment dùm anh nhé, ko comment ko ai bảo em câm đâu

Thái độ ông ấy hơi bị "ngông" nên nói vậy thôi chớ giang sơn khó đổi, bùn vào bình luận chơi :binhsua15:

Chớ chất lượng ra sao, thái độ thế nào KH rõ nhất,

Last edited by a moderator:
Báo đường cấm rồi vẫn đi xe vào, bị phạt chửi công an!!

Okey ?

Bộ nghĩ ai cũng add yahoo rồi mới giao dịch à...biết vậy thì thông báo trên web đi cho lẹ..chi mà phải lăn tăn yahoo với cả status...bộ exchange nội bộ à

Còn vip hay ko vip..xin lỗi tôi bán 1$ anh cũng phải lịch sự mà tiếp nhé...lần này tôi bán 1$ lần sau tôi có nhiều tôi bán nhiều...làm ăn mà chờ Vip...Vip là cái đinh gì

Thái độ ông ấy hơi bị "ngông" nên nói vậy thôi chớ giang sơn khó đổi, bùn vào bình luận chơi :binhsua15:

anh nói thế mà em ko hiểu hay cố tình ko hiểu? muốn tốt cho chú thôi

Không việc gì phải bạn sợ...thích thì nói...láo thì cho next luôn...chỉ cần nói đúng nói chuẩn là Ok.....làm ăn không đàng hoàng bạn có quyền vào ném đá để dành mối :))...Cứ ném thoải mái đi bạn ơi :))

anh nói thế mà em ko hiểu hay cố tình ko hiểu? muốn tốt cho chú thôi

Anh ngu mà, em chỉ ra dùm anh cái, ko thì edit dùm cái comment dùm anh nhé, ko comment ko ai bảo em câm đâu

Anh ngu mà, em chỉ ra dùm anh cái, ko thì edit dùm cái comment dùm anh nhé, ko comment ko ai bảo em câm đâu
STOPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP nhé. thank!

Sao 4rum mình có chú ZzhoanghungzZ với ZzhoanghungzzZ à?? Cẩn thận lại lẫn lộn thì toi!

Cũng không thích thái độ của một số Exchanger cho lắm.

Hi vọng sẽ có những d/v tốt hơn cho anh em!

Vài k lẻ cũng là tiền chứ có phải giấy vụn đâu. :)

Đôi khi nó không đáng là bao nhưng nó làm cho khách hàng thất vọng và ko muốn chọn dịch vụ đó thêm lần nữa!

STOPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP nhé. thank!

Chúc cả nhà buổi tối tốt lành....

@ALL: Bình luận thì bình luận vậy thôi, chứ Giang sơn khó đổi, ông ý chỉ để ý KH VIP thôi, kệ ổng, dịch vụ nào tốt thì xài, quyền lựa chọn của mỗi người mà

Rảnh ghé vào comment chơi, có gì không phải ae bỏ qua cho nhé~^_^

tốt hơn hết là cha nội này đừng thừa nc đục thả câu. ông ko nói có ai bảo ông ngu đâu

Ko phải nước đục thả câu như bạn nói :|, nếu người ta tử tế support tận tình thì ai nói được lão :|

Bản chất thế rồi, mà chả ai cấm được cả, làm việc thế nào thì kệ họ thôi !

Nhưng mà thấy thế này mà làm dịch vụ thì quá chán, thấy giống giống mấy bọn công ty nhỏ nhỏ thiết kế web, lúc mời chào thì ngon ngọt, xong xuôi nhận tiền mà web có vấn đề gì thì thôi rồi cái thái độ support. tadt biết code không biết có làm nghề này không nhỉ :D

Bản chất thế rồi, mà chả ai cấm được cả, làm việc thế nào thì kệ họ thôi !

Nhưng mà thấy thế này mà làm dịch vụ thì quá chán, thấy giống giống mấy bọn công ty nhỏ nhỏ thiết kế web, lúc mời chào thì ngon ngọt, xong xuôi nhận tiền mà web có vấn đề gì thì thôi rồi cái thái độ support. tadt biết code không biết có làm nghề này không nhỉ :D

Đúng là cái bọn thiết kế web mà mình đang gặp phải X(
Tức mún chết lun ấy X(
Ghét nhất cái kiểu ngon ngọt rồi trở mặt ấy X( 10 ngày thì hỏng hết 5 ngày, ko vào đc, đã thế alo nó đổ thừa này nọ, đợi mún dài cổ ra, lên tận cty mún cắt lun hợp đồng cho nhanh X(

trước giờ mình giao dịch vơi anh TA đều bình thường, support rất ok. Thật sự có mấy câu khuyên mọi người, trước khi đòi hỏi người khác lịch sự với mình hãy xem lại thái độ của mình trước. Tuy mất tiền khó chịu thật đó, nhưng không nên trút hết lên supporter, họ cũng chả cố tình tạo ra cái lỗi đó đâu. Bản thân tôi lúc nào cũng khâm phục trình độ của a TA.

Sao 4rum mình có chú ZzhoanghungzZ với ZzhoanghungzzZ à?? Cẩn thận lại lẫn lộn thì toi!

có lộn thì người nào cũng uy tín hết mà bác ;))

-------------------
Ông tadt_2012 càng đưa site auto lên thị trường DAB, VCB thì ổng càng tỏ thái độ tự kỷ, kiêu căng hơn nhỷ ;))

vừa mới giao dịch, nhanh - gọn - lẹ hỗ trợ nhiệt tình, binbin xe hơi cao cấp :))

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 06/29/2012 19:56
Batch 101453962
From U8048164 (workpixgetlr)
To U2920871 (BinBinQN)
Amount $10.00
Memo VO XUAN HUY - 0161000399386 - Vietcombank
Payment Purpose Purchase of services

Nhận 20.7/ 1$, chẵn tìn lun nè ;))

:binhsua112: :binhsua112: :binhsua112: :binhsua112: :binhsua112: TADT_2012

Announcements