Vài dòng cho MMO4VN member

Soixam

Hero
Reactions
1,508
MR
0.404
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Lùm xùm từ cái vụ này http://mmo4vn.com/showthread.php?31184-Khong-giao-dich-lien-lac-voi-nick-vnmonitor-love-Tranh-bi-scam

Có lòng tốt cảnh báo , nhưng cuối cùng lại bị ném đá luôn , cảm giác thật tuyệt. Nhưng mà qua đó thì mới thấy , những thằng vào ném đá cũng chỉ xoay quanh vài loại dưới đây :

1) Lúc đầu pm tử tế, quote tử tế lắm , nào là anh ơi chỉ em kinh nghiệm check site HYIP, làm sao để biết 1 site HYIP tốt... blah blah... nhưng không phải ai mình cũng thích nói, không phải ai cũng thích chỉ cho đơn giản vì Kinh nghiệm có thể cho không nhưng kén người nhận và thế là khi mình vào lập topic cảnh báo giúp anh Huấn thì cũng bới móc ra , cũng cố gắng làm trò để góp gạch xây nhà chung. Viết những dòng này, kể cả bị ban tôi cũng chả sợ, clone 1 cái nick dùng Roboform có 1 phút thôi, thế nên những thằng nào cay cú vì tao không chỉ ấy, thì cứ cay tao tiếp đi, tao cũng chả chỉ bảo thằng nào trong cái mmo4vn này nữa đâu, thật may mắn vì đã không chỉ bảo gì không giờ quay lại cắn lại chủ :).

2) Những thằng monitor khác trong cái forum này , chúng mày cay cú tao vì tao bóc mẽ từng site chúng mày, từng bước scam member ở box HYIP lắm nhỉ ? hehe Nhưng mà càng cay tao thì tao càng thích, cuộc đời tao thích nhất nghe chửi, thế nên cứ pm mà chửi, gạch đá gì tao nhận tất vì đấy là niềm vui của tao đấy.

3) Những newbie mới vào, kinh nghiệm không có thế nên cũng đừng mang phong cách bầy đàn ở các forum khác vào cái mmo này, thấy người ta gạch cũng cúi xuống nhặt 1 viên ném lên theo nhé, nó không tốt cho các chú sau này đâu, anh khuyên thế tiếp thu thì tiếp thu nhé :)

+++ À, tiếp theo là còn cái này :

:| Đọc nhiều quá nên cái chữ monitor làm mình hoa cả mắt....
Từ topic này trở đi mọi người tạm ngừng giao dịch với vnmonitor và cả lastmonitor nhé. Thanks mọi người.

Mod cũng chỉ là 1 member được thêm quyền chuyển bài, xoá bài, nhưng không có nghĩa thích nói gì là nói , vậy nên ông talegas vào đây giải quyết vấn đề này cái nhé, tôi chả liên quan cái éo gì ở trong cái vụ này mà ông vào phát biểu 1 câu hơi bị đi vào lòng người đấy, ông tưởng ông là Mod thì to lắm à :| Tôi report với Admin rồi, và 1 phần mục đích topic này tôi cũng muốn nhận được 1 lời xin lỗi từ phía ông ( lập topic xin lỗi hẳn hoi nhé chứ tôi éo chấp nhận reply trong cái topic này đâu )

có vài cái log chát, cho mọi người thư giãn mắt 1 chút, nãy giờ hơi bị nhiều chữ rồi :

Còn cái log chát với Admin Shin, nhưng thôi ngại chụp ảnh, ngại up lên chả đưa lên đây nữa. Thế này là đủ rồi, quá đủ cho mấy đứa noob, mấy đưa GATO....

Thôi bye, chào thân ái và quyết thắng lol ...​

Thôi được, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng. Thì đành nói cho ông rõ nhé :
1. Nếu biết đọc thì đọc cho kỹ, tôi chỉ nói mọi người "tạm ngừng" tôi chẳng CẤM ai giao dịch với ông nhá ! Và nếu có ai đó giao dịch tôi cũng không có BAN người ta đâu. Làm ơn đừng làm cái vẻ ghê gớm. Mà nói thật, việc ông có liên quan hay éo liên quan thì tôi cũng chẳng mất gì cả nha nha nha !!!
2. Cái việc làm MOD hay không làm MOD không phải là cái quyền, hình như cái dạng như ông xem cái quyền ảo này to lắm thì phải. Muốn xem quyền thế thì ra ngoài xã hội đi rồi xem xét nhé. Tôi chẳng coi cái chức TM này là to lớn gì, câu đấy nói ra cũng chỉ là cảnh báo mọi người cẩn thận. Hờ ! Nói nghe nè, cái việc cả forum nghi ngờ ông trong đó thay vì thanh minh hay post proof để ng ta xin lỗi thì ông đi report tôi ah :)) Tôi cũng có chat mấy lần với admin, để mai tôi scam rồi post log chat cho mọi người nhé ! Nếu tôi là MOD tôi ban ông rồi chứ không có ngày ông nghe được tui chửi đâu !
Đây này, làm ơn banh cái con mắt ra thay vì nhắm nghiền và nghiến răng vì thù hận giùm cái :

Topic : http://mmo4vn.com/showthread.php?31466-Lien-Quan-Toi-VNmonitor-com-Vao-Giai-Quyet

Upvote 0
Thôi được, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng. Thì đành nói cho ông rõ nhé :
1. Nếu biết đọc thì đọc cho kỹ, tôi chỉ nói mọi người "tạm ngừng" tôi chẳng CẤM ai giao dịch với ông nhá ! Và nếu có ai đó giao dịch tôi cũng không có BAN người ta đâu. Làm ơn đừng làm cái vẻ ghê gớm. Mà nói thật, việc ông có liên quan hay éo liên quan thì tôi cũng chẳng mất gì cả nha nha nha !!!
2. Cái việc làm MOD hay không làm MOD không phải là cái quyền, hình như cái dạng như ông xem cái quyền ảo này to lắm thì phải. Muốn xem quyền thế thì ra ngoài xã hội đi rồi xem xét nhé. Tôi chẳng coi cái chức TM này là to lớn gì, câu đấy nói ra cũng chỉ là cảnh báo mọi người cẩn thận. Hờ ! Nói nghe nè, cái việc cả forum nghi ngờ ông trong đó thay vì thanh minh hay post proof để ng ta xin lỗi thì ông đi report tôi ah :)) Tôi cũng có chat mấy lần với admin, để mai tôi scam rồi post log chat cho mọi người nhé ! Nếu tôi là MOD tôi ban ông rồi chứ không có ngày ông nghe được tui chửi đâu !
Đây này, làm ơn banh cái con mắt ra thay vì nhắm nghiền và nghiến răng vì thù hận giùm cái :

Topic : http://mmo4vn.com/showthread.php?31466-Lien-Quan-Toi-VNmonitor-com-Vao-Giai-Quyet

Tôi mà thích quyền thì tôi chả việc gì chui vào cái góc này làm gì, muốn yên vị 1 chỗ mà mấy thằng bựa cứ thích lôi ra chửi thì đành phải ló mặt ra cho nó chửi chán cái miệng nó đi mà thôi :|

Upvote 0
ko phải gạch đá gì đâu nhưng bác chủ thớt ơi, cách nói chuyện của bácem nhìn mất cảm tình quá :(

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Các bạn có học hết mà nói chuyện mình thấy ghê quá ! Sao mà ông talegas nói chuyện kì vậy để nó chụp hình dc :-s Vụ này dính tới ban quang lí hãy để Shin vào !!! Bạn an tâm và cứ cống hiến xây dựng cộng đồng !! Ban quảng lí sai đều có rule sẽ có trách nhiệm !! Mà khi nói chuyện với Shin cậu củng dùng cách nói chuyện mày tao như vậy à :-s

Upvote 0
thằng chũ thớt mất dạy trước ! tự nhiên đòi giao lưu chân tay =)) !
còn ông Mod nói mọi người tạm thời ngừng GD là đúng , đang điều tra ! chứ có j đâu =))
còn vào đòi xin lỗi =)) ! nói chuyện nghe mắc cười thật :binhsua159:

Upvote 0
Bác chủ thớt tỏ ra " i don't care " đây mà !
Thế bác "don't care" thì sao phải vào đây mà report bác talegas nhỉ ,cay cú?
Mình thấy trong khi sự việc chưa rõ ràng như vậy thì talegas post lời cảnh báo vậy chẳng có gì sai cả . Bác nghĩ lúc đó trong forum này có mấy người lúc đó không nghi ngờ, mấy người lên tiếng nói vậy, sao bác không report hết, không yêu cầu mỗi người một thread xin lỗi ?!

Upvote 0
tui nhớ đã từng ép cái yahoo của ông lastmonitor và nó cũng tên lastmonitor luôn mà.
cái yahoo vnmonitor.love là ai mà mạo danh lastmonitor thế. :binhsua30:

Đâu có ai tạo 2 cái yahoo khác nhau để sử dụng cho cùng 1 mục đích, đúng ko nhỉ ?

Upvote 0
thằng chũ thớt mất dạy trước ! tự nhiên đòi giao lưu chân tay =)) !
còn ông Mod nói mọi người tạm thời ngừng GD là đúng , đang điều tra ! chứ có j đâu =))
còn vào đòi xin lỗi =)) ! nói chuyện nghe mắc cười thật :binhsua159:
Bác đừng có ăn theo quá , nói tạm ngừng thì làm sao ng ta làm ăn đc từng gd voi chủ thớt rồi nhé . im cái mồn vào nhé bạn

Upvote 0
Các bạn có học hết mà nói chuyện mình thấy ghê quá ! Sao mà ông talegas nói chuyện kì vậy để nó chụp hình dc :-s Vụ này dính tới ban quang lí hãy để Shin vào !!! Bạn an tâm và cứ cống hiến xây dựng cộng đồng !! Ban quảng lí sai đều có rule sẽ có trách nhiệm !! Mà khi nói chuyện với Shin cậu củng dùng cách nói chuyện mày tao như vậy à :-s

sai chính tả bác ơi !

Upvote 0
ko phải gạch đá gì đâu nhưng bác chủ thớt ơi, cách nói chuyện của bácem nhìn mất cảm tình quá :(
Em cũng thấy thế :binhsua20: bác này làm mình nhớ tới thím idsec gì đấy, kết mỗi cái clip của anh zai kia (anh idsec chém ít thôi :binhsua44:), anh đấy là bro họ của bác javhome đúng k :binhsua119:

Upvote 0
Bác chủ thớt tỏ ra " i don't care " đây mà !
Thế bác "don't care" thì sao phải vào đây mà report bác talegas nhỉ ,cay cú?
Mình thấy trong khi sự việc chưa rõ ràng như vậy thì talegas post lời cảnh báo vậy chẳng có gì sai cả . Bác nghĩ lúc đó trong forum này có mấy người lúc đó không nghi ngờ, mấy người lên tiếng nói vậy, sao bác không report hết, không yêu cầu mỗi người một thread xin lỗi ?!
Đợi mọi chuyện sáng tỏ cũng phải xin lỗi thôi :binhsua57:

---------- Post added 10-22-2011 at 12:00 AM ---------- Previous post was 10-21-2011 at 11:58 PM ----------

Thôi ngủ thôi máy bác ơi khuya rồi ;)) chỉ những người trong cuộc mới hiễu những chuyện trong kẹt

Upvote 0
Bác đừng có ăn theo quá , nói tạm ngừng thì làm sao ng ta làm ăn đc từng gd voi chủ thớt rồi nhé . im cái mồn vào nhé bạn
im cái mồm mẹ bạn đấy , bây giờ đang điều tra , nói tạm ngưng chứ Mod cấm à ? ai muốn gd thì gd ko thì cứ chờ xem trắng đen rồi gd sau !
ăn theo cái con khĩ à ? sự thật nhìn là thấy ! biết ********* j vào sũa thế ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom