Vài dòng cho MMO4VN member

Soixam

Hero
Reactions
1,508
MR
0.404
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Lùm xùm từ cái vụ này http://mmo4vn.com/showthread.php?31184-Khong-giao-dich-lien-lac-voi-nick-vnmonitor-love-Tranh-bi-scam

Có lòng tốt cảnh báo , nhưng cuối cùng lại bị ném đá luôn , cảm giác thật tuyệt. Nhưng mà qua đó thì mới thấy , những thằng vào ném đá cũng chỉ xoay quanh vài loại dưới đây :

1) Lúc đầu pm tử tế, quote tử tế lắm , nào là anh ơi chỉ em kinh nghiệm check site HYIP, làm sao để biết 1 site HYIP tốt... blah blah... nhưng không phải ai mình cũng thích nói, không phải ai cũng thích chỉ cho đơn giản vì Kinh nghiệm có thể cho không nhưng kén người nhận và thế là khi mình vào lập topic cảnh báo giúp anh Huấn thì cũng bới móc ra , cũng cố gắng làm trò để góp gạch xây nhà chung. Viết những dòng này, kể cả bị ban tôi cũng chả sợ, clone 1 cái nick dùng Roboform có 1 phút thôi, thế nên những thằng nào cay cú vì tao không chỉ ấy, thì cứ cay tao tiếp đi, tao cũng chả chỉ bảo thằng nào trong cái mmo4vn này nữa đâu, thật may mắn vì đã không chỉ bảo gì không giờ quay lại cắn lại chủ :).

2) Những thằng monitor khác trong cái forum này , chúng mày cay cú tao vì tao bóc mẽ từng site chúng mày, từng bước scam member ở box HYIP lắm nhỉ ? hehe Nhưng mà càng cay tao thì tao càng thích, cuộc đời tao thích nhất nghe chửi, thế nên cứ pm mà chửi, gạch đá gì tao nhận tất vì đấy là niềm vui của tao đấy.

3) Những newbie mới vào, kinh nghiệm không có thế nên cũng đừng mang phong cách bầy đàn ở các forum khác vào cái mmo này, thấy người ta gạch cũng cúi xuống nhặt 1 viên ném lên theo nhé, nó không tốt cho các chú sau này đâu, anh khuyên thế tiếp thu thì tiếp thu nhé :)

+++ À, tiếp theo là còn cái này :

:| Đọc nhiều quá nên cái chữ monitor làm mình hoa cả mắt....
Từ topic này trở đi mọi người tạm ngừng giao dịch với vnmonitor và cả lastmonitor nhé. Thanks mọi người.

Mod cũng chỉ là 1 member được thêm quyền chuyển bài, xoá bài, nhưng không có nghĩa thích nói gì là nói , vậy nên ông talegas vào đây giải quyết vấn đề này cái nhé, tôi chả liên quan cái éo gì ở trong cái vụ này mà ông vào phát biểu 1 câu hơi bị đi vào lòng người đấy, ông tưởng ông là Mod thì to lắm à :| Tôi report với Admin rồi, và 1 phần mục đích topic này tôi cũng muốn nhận được 1 lời xin lỗi từ phía ông ( lập topic xin lỗi hẳn hoi nhé chứ tôi éo chấp nhận reply trong cái topic này đâu )

có vài cái log chát, cho mọi người thư giãn mắt 1 chút, nãy giờ hơi bị nhiều chữ rồi :

Còn cái log chát với Admin Shin, nhưng thôi ngại chụp ảnh, ngại up lên chả đưa lên đây nữa. Thế này là đủ rồi, quá đủ cho mấy đứa noob, mấy đưa GATO....

Thôi bye, chào thân ái và quyết thắng lol ...​

Giờ mới để ý cái pic nào..last sao phải cay cú thế cậu..tớ thấy chuyện chả có gì mà :binhsua31:

cậu không hiểu rõ được câu chuyện đâu, nó móc nối từ chuyện này qua chuyện khác, thế nên giờ dứt điểm luôn cho gọn.

Upvote 0
im cái mồm mẹ bạn đấy , bây giờ đang điều tra , nói tạm ngưng chứ Mod cấm à ? ai muốn gd thì gd ko thì cứ chờ xem trắng đen rồi gd sau !
ăn theo cái con khĩ à ? sự thật nhìn là thấy ! biết ********* j vào sũa thế ?
Ăn theo thì vẫn ăn theo thôi... Chắc bạn là dân ít học nhỉ :D mình thua mấy bạn nguy hiểm rồi :D lại có thể loại này cơ đấy :binhsua76:

Upvote 0
Gì chứ liên quan đến phẩm chất giá trị tự trọng của 1 người ko thể bỏ qua :|
Xử cho đến cùng luôn đi.

Upvote 0
Vụ này là thế nào vậy nhỉ ?

Upvote 0
Ai biết đc có kẻ vừa scam người khác vừa la làng là bị hack nick~ đúng là 1 công đôi việc khâm phục **monitor thật đấy!:binhsua159:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Em cũng thấy thế :binhsua20: bác này làm mình nhớ tới thím idsec gì đấy, kết mỗi cái clip của anh zai kia (anh idsec chém ít thôi :binhsua44:), anh đấy là bro họ của bác javhome đúng k :binhsua119:

hahahaha đúng rồi bác ơi, vẫn chưa thấy sec toy đâu haha

Upvote 0
ĐỒng tiỀn làm tƯ cách con ngƯỜi rẺ quá , haizz

Upvote 0
Ăn theo thì vẫn ăn theo thôi... Chắc bạn là dân ít học nhỉ :D mình thua mấy bạn nguy hiểm rồi :D lại có thể loại này cơ đấy :binhsua76:
chũ thớt có cho bạn an *** ko vậy =)) ! lúc đầu tôi nói chuyện đàng hoàng nha, nêu ý kiến cũa mình ! ỡ đâu nhãy nhãy vào sũa j đó ? vào kêu ai câm =))
ai ăn theo ai nhĩ ? oh 1 con *** thích an *** à =))! hoho! thằng nào mất học thì thấy rõ còn j , chã nhẽ nói chuyện với thằng mất dạy phãi nói chuyện trí thức . cũng muốn nói đàng hoàng lắm nhưng mà sợ bạn ngu quá nói cao quá thì bạn ko hiễu đó mà !
nãy giờ mình nói đơn giãn đó , bạn có hiễu ko mrsamct ?=)):binhsua159:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,765
Latest member
k7agencybd
Back
Top Bottom