• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

:v Ngồi tám phét nào a e

đại ca quá bá đạo hyip mà đại ca lời 100$ 1 tháng là thành cmn công luôn :D:D:D. e toàn bán cam ngập mặt =))
Mấy đại gia chơi ngàn $ 1 pj bác nghĩ lời lãi họ thế nào. Dân pro kinh lắm

Mấy đại gia chơi ngàn $ 1 pj bác nghĩ lời lãi họ thế nào. Dân pro kinh lắm
bác giao tiếp với admin r tạo site monitor thì mới có lời như mấy pro đc bác ơi. mình lèo tèo v thì nghĩ gì đến 1k$ =))

bác giao tiếp với admin r tạo site monitor thì mới có lời như mấy pro đc bác ơi. mình lèo tèo v thì nghĩ gì đến 1k$ =))
:) đâu cần bác làm pro- invest thôi . nếu nắm thông tin thì mấy thằng như RightRise Loan hay X-bin vào lớn từ đầu vẫn ngon ăn . Còn mon thì còn lâu nhá, món này quan trọng là thông tin

:) đâu cần bác làm pro- invest thôi . nếu nắm thông tin thì mấy thằng như RightRise Loan hay X-bin vào lớn từ đầu vẫn ngon ăn . Còn mon thì còn lâu nhá, món này quan trọng là thông tin
hay là mình chiến ytb nhỉ @Huycan

Em mới tham gia mmo được hơn 2 tuần. Vừa mới rút được 25rup từ site vktarget.ru mừng rơi nước mắt các bác ạ =)))

tùy trời thương bác ơi, giờ em mới chơi lại tree7.cc.... ra hồi 14/2 thì phải, tham gia ngày 23/2 giờ rút đc 50% vốn rồi... nói chung nồi cơm nhiều quá thì thiu, cơm ít quá thì đói...nhắm vừa đủ no thì chơi thôi bác :rolleyes:

cứ 1 ngày cap 5-7$.cảm thấy tủi thân :(

CHÚC MỪNG BÁC!
Em biết mmo từ ngày lập nick.
hyip : bay 1k5$ > nợ
cày cheat app androi từ thời showbox giai đoạn cuối. được gần 1 năm đói>>> bỏ qua ios cheat đến giờ.
chốt. hết được cái nợ. dư dược chút $$$ và chuẩn bị đói.

Cap mấy tiếng thế bạn? Mình Cap chưa tới 1$ nữao_O
cũng 8-10 tiếng đó ạ.1 tiếng gõ đc 1k8 đến 1k9 cap :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week