uytinlagi or nguyenhuyhoang vào đây nói chuyện

Status
Not open for further replies.
Nick mới reg mà đã chui vào Report Scam là biết rồi

Từ lúc bác lập nick nguyenhuyhoang em đã đưa vào diện tình nghi để theo dõi rồi nhưng em cứ vờ đi như ko biết vậy thôi

Đừng bao giờ đánh lạc hướng em bằng những cm như thế này

Mọi người có để ý đây là giọng điệu của ai ko ạ ? chuyên gia bình luận hóng hớt trong các topic scam để tạo uy tín . cứ check các bài viết của nguyenhuyhoang và uytinlagi thì rõ

Cả 2 nick này đều dùng số ảo mobi 11 số

Thêm cái này nữa , mọi người cho em hỏi trên forum có bao nhiêu người viết gạch ngang đầu dòng mà lại viết được thành gạch chân đầu hàng ntn ko ? rất nhiều cm như thế nhé chỉ lấy 2 ví dụ

Thêm 1 điều nữa mem mới như bác ko bao giờ pro về các vấn đề của ADC như thế dc và ko nhầm uytinlagi cũng đã từng tuyển ref ADC rất nhiều nhé

Ngày mà nick yeuyeuyeu ( tức uytinlagi ) bị band cũng chính là ngày nick nguyenhuyhoang được lập

Chính xác là tối qua em giả danh nhân viên viettel xin info của bác nhưng em nghĩ bác còn cao thủ hơn nhiều sáng nay đã đoán ra dc là em chính là người nt bằng số km hỏi bác lúc tối nên cái info này cũng chưa chắc đã là thật đâu ạ ( có thể là thật nếu lúc đó bác chưa nghĩ ra còn chắc chắn là ảo nếu bác đoán dc đó là em )

Nguyễn Huy Hoàng
11/11/1975
314 Điện Biên Phủ - Phường 11 Quận 10 - Tp.HCM
Số cmnd 026576986

Từng này chứng cứ chưa đủ cơ sở để khẳng định là bác đâu nhưng em lập topic này là em đã tự chịu hoàn toàn trách nhiệm . Mọi người thấy từng đó suy luận trên mà em sai lầm thì admin có thể cách chức or band nick em cũng dc . Chỉ có ý nhắc nhở anh em nên cẩn thận với nick này về sau

Và nhấn mạnh 1 lần nữa Rinny chỉ trung gian hỗ trợ cho newbie và với số $ ko quá 25$ nhé .
em bảo bác có vụ gì bảo em tham gia với mà..............................:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:
Cần 1 vài vụ scam để lên police mà khó quá..........scam vào nhận hàng nào

admin trao thưởng khích lệ cậu ý đi ,vote cho police rin6789 ,nhưng bạn phá đc nìu vụ hơn nữa

em bảo bác có vụ gì bảo em tham gia với mà..............................:binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:
Cần 1 vài vụ scam để lên police mà khó quá..........scam vào nhận hàng nào

pmmm ta - ta đang thiếu tiền đây - :binhsua146:

Haizz , đọc mấy page trước thấy nói đến ĐBP gặp mặt định đi dạo cái chơi mà đọc page sau thì thấy P11 Q10 thì chán hẳn :( Cứ tưởng ở Hà Nội thì anh em giao lưu tí cũng đc :(

Haizz , đọc mấy page trước thấy nói đến ĐBP gặp mặt định đi dạo cái chơi mà đọc page sau thì thấy P11 Q10 thì chán hẳn :( Cứ tưởng ở Hà Nội thì anh em giao lưu tí cũng đc :(

Điện Biên Phủ HN gần số 1 Hùng Vương lắm ko đụng vào dc đâu :))

Last edited by a moderator:
thêm 1 vụ diệt từ trong trứng này,Tuyệt!
@nguyenhuyhoang,thấy bác comment sao thắc cười thế?,cứ thôi không Comment nữa,không Comment nữa,mà thấy reply tận 2 page,không comment mà cứ canh người ta post là nhảy vô Reply,"Nói Thì Làm Dùm Đi",mình cũng nghi uytinlagi là thằng này,thằng uytinlagi nó hay nói dài nói dai lắm,nó đưa hết lý thuyết này đến lý thuyết kia,và hình như nó cũng hay thêm Icon vào bài viết :D,mình tin là Police Đúng! Đừng Có Reply tui nha bác nguyenhuyhoang,
không Comment nữa
Nhá =))

thêm 1 vụ diệt từ trong trứng này,Tuyệt!
@nguyenhuyhoang,thấy bác comment sao thắc cười thế?,cứ thôi không Comment nữa,không Comment nữa,mà thấy reply tận 2 page,không comment mà cứ canh người ta post là nhảy vô Reply,"Nói Thì Làm Dùm Đi",mình cũng nghi uytinlagi là thằng này,thằng uytinlagi nó hay nói dài nói dai lắm,nó đưa hết lý thuyết này đến lý thuyết kia,và hình như nó cũng hay thêm Icon vào bài viết :D,mình tin là Police Đúng! Đừng Có Reply tui nha bác nguyenhuyhoang,
Nhá =))

bác cũng tinh ý phết đây đăng kí làm police dc đó :D

Sinh năm 1975 ah. Theo kinh nghiệm của tôi thì kẻ nào càng sống lâu , càng nhiều tuổi thì càng nguy hiểm , bởi kẻ đó đã có nhiều kĩ năng sống . Mà tôi đọc thấy có 1 cái tên quen quen . Cái tên Rich , ta vẫn nhớ khoảng mấy năm về trước , cái tên Rich này có chơi game thì phải , và đã lừa ta mất toi tk game . Không biết có phải hắn không nhỉ .

Mới thấy bên topic event mr miss =)) hơi nghi nghi rồi

a rinny vô đối rồi =)) có người chột dạ rồi =)) sao mà nhảy ăng ẳng lên thế ấy nhỉ =))

:)) :))

Last edited by a moderator:
Rin pô lít pơ phét qá :x với lại êm nghĩ là thằng yeuyeuyeu, uytinlagi, nguyenhuyhoang là 1, Rin điều tra hộ e nha. :X

ban thì đưa ra lý do??
còn ko có bằng chứng thì ban cái ** gì??
mod forum này láo và thể hiện thật

toàn 1 lũ hùa

Đừng nói thế chứ....chọt zạ chết :D nếu SN 75 thì nc cho đúng cái kiểu 75 xem nào:D tính ra cũng 37t:| hơn mình tận 18t mà ăn nói ek ra gì già lớn rồi mà nood.......:)

bạn nghe câu này chưa:| ng ta có quyền thix làm gì thì làm:| nói thẳng là vậy đấy nội cái câu bạn chửi 1 lũ chó hùa đủ ăn ban rồi:D nói thật đáng lẻ nếu ông sn 75 tui kêu = cậu cơ đấy mà ăn nói ek ra cái gì "Vô học"

từ đầu tới cuối có cái chỗ nào cho thấy bạn ấy là 1 người sinh năm 1975 hok nhĩ :m190:
cùng lắm 22 hay 23 tuổi là hết date :m017:

theo mềnh nghĩ cũng 9x thôi:))..... chạy âu:p....chứ SN 75 ko ai lại ăn nói như thế:D^^ Sad anh êu của ta âu rồi Đồng hương ấy xem thử ik:X

cái thông tin trên có chắc là đúng đâu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week