uytinlagi or nguyenhuyhoang vào đây nói chuyện

Status
Not open for further replies.
người ta nói đi gặp mặt thì gặp đi. sao phải xoắn nhỉ.

mềnh có xe là mềnh cũng đi rồi đó.

đọc hết 12 page thấy ảo ảo. :binhsua140:

Đúng là Không thích scam nhưng cái cách mà một số Mod và Tmod hay Police hùa và ăn nói thì chả nghe được. Dù gì cũng phải ăn nói cho lịch sự
Cha ông có câu Học ăn, học nói........

Góp vài ý kiến nào!
1. Police làm việc rất nhiệt tình và có hiệu quả cao.
2. Chưa có bằng chứng chính xác thì chỉ cho vào diện tình nghi --> ko nên công khai trước bàn dân thiên hạ như thế này. Hay chăng 4rum mình có thêm 1 kí hiệu nữa trên nick để thể hiện độ tin tưởng, uy tín cho các mem, nhất là các mem mới (ko dùng số thank nhé vì số thank đôi khi cũng ảo lắm) cái này do các amin, mod, police vote thôi. Để mọi người nhìn vào đó rồi tự biết có nên giao dịch ko.
3. Rất nhiều người đã bị scam nên có tâm lí ghét scam --> thấy ông này bị cho vào diện tình nghi là mọi người thi nhau ném đá, chọi gạch --> chụp mũ cho rằng hắn ta là scam. Haizzzzzzzz --> do tâm lí lây lan.
4. Đã là police, mod... thì ăn nói và suy nghĩ phải ôn hòa và đứng trên lập trường trung lập đừng ùa theo mọi người (vì mod là người uy tín của 4rum nên rễ gây ra hiệu ứng ko tốt) --> dễ gây oan sai -> khó gột!
5. Một số mem lúc nào cũng xoắn xít hết cả lên nào thì đòi chém, giết... dễ gây cho 4rum một không khí XÃ HỘI ĐEN, nhưng cuối cùng kết quả bao nhiêu vụ rồi có làm đc gì?

Vài lời góp ý, nếu thấy chưa phải các bạn bỏ qua!

Rất nhiều dog scam đang xuất hiện trong pic này ai là dog scam thì chết cả 3 dòng haha

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

Đúng là giờ gì cũng đảo lộn mình đi mượn vài $ không ai cho thế mà mấy thằng scam lại giỏi hơn scam cả chục $ mà người ta không làm gì được nó hic nghĩ mà buồn

kinh nghiệm 6 năm mà éo dám lấy cái nick thật ra xài , chui lũi vào mấy cái nick mới reg làm j , chẵng lẽ 6 năm chơi mmo *** có 1 cái nick trong forum nào ra hồn .

kinh nghiệm 6 năm mà éo dám lấy cái nick thật ra xài , chui lũi vào mấy cái nick mới reg làm j , chẵng lẽ 6 năm chơi mmo *** có 1 cái nick trong forum nào ra hồn .

Nói ra thật là đau lòng :binhsua146:.Vì anh ý cũng có nick trong forum nhưng có đều gắn mác BANNED rồi còn đâu.Địa chỉ trên của rinny chắc chắn là ảo rồi.Chỗ ĐBP là đường 1 chiều mình ở hẻm 702 đây.Nhưng mà không dám gì cả ngồi hóng thôi.Chuyện của họ kệ họ họ không làm gì mình cớ sao lại đụng chạm họ. :binhsua146:.Tốt nhất ngồi hóng tình hình tiếp.

theo mình nghĩ thì ai cũng ghét scam nhưng mọi người ăn nói dữ ý 1 tí dù sao cũng là 1 diễn đàn lớn về mmo của VN không may có thằng tây nào lai vẵng nó lại cười mình .mình nói vậy thôi nếu không đúng thì cũng không cần ném gách đâu

làm ăn??? chú thấy anh làm ăn gì ở forum này à :binhsua146:
cái đ* móa chú thích thì gặp nhau đi anh ở 314 đbp nè, sao phải xoắn
ko dám gặp xác nhận thông tin thì sao úp sọt người ta vậy???
thích thì gặp cho chú dắt theo 100 thằng cũng đc, anh là người lương thiện sao phải sợ :binhsua141:

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:50 AM ----------

ban thì đưa ra lý do??
còn ko có bằng chứng thì ban cái ** gì??
mod forum này láo và thể hiện thật

toàn 1 lũ hùa

1.Đồng ý : banned thì cần có bằng chứng.
2.Nếu bạn không có tội tình gì thì cứ bình tĩnh,anh em ở đây đều ghét tụi SCAMER nên như vậy cũng dễ hiểu.
3.Bạn ăn nói như vậy thì theo rule của 4rum thì nên xử ntn đây?
cái đ* móa chú thích thì gặp nhau đi anh ở 314 đbp nè, sao phải xoắn
Đây là xúc phạm tới hẳn mẹ người ta rồi nhé!!!

MOD Vào topic lẹ đi chưa thấy bằng chứng nào cho thấy là uytinlagi voi nguyenhuyhoang là 1 cả.Để như vậy chắc sẽ thành 1 đống hỗn tạp luôn.Ném đá dữ dội quá...

hix, cậu này scam đc mấy quả rùi vẫn chưa đủ sao.

1 ngày nào đó cậu sẽ nhận hậu quả :|

hix, cậu này scam đc mấy quả rùi vẫn chưa đủ sao.

1 ngày nào đó cậu sẽ nhận hậu quả :|

Scammer đầy rẫy,Trộm cắp móc túi,Buôn bán đủ thứ linh tinh em chưa thấy hậu quả đâu mà toàn thấy dân chịu khổ trứoc rồi :binhsua146:.Trước nó lãnh hậu quả thì người dân cũng thân tàn ma dại rồi bác ạ :binhsua163:

đúng là cái cách nói chuyện úp mé người khác đây rồi.

---------- Post added at 06:36 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

à, mình cũng thắc mắc như cậu nhưng có câu trả lời rồi
vì mình thấy có vấn đề về các topic của các oldbie của forum rồi của chủ topic nên họ nhảy vào chụp mũ theo kiểu bầy đàn ấy mà

chả hiểu, chỉ mấy lời nói mà tự nhiên mình thành scam :binhsua146:

rất cám ơn bạn về cách nhìn nhận sự việc, nhưng mình khuyên bạn ko nên comment nữa ko mất công phải bị đả kích chung với mình vì mấy kẻ ngu ngốc này đều có thù với mình cả:binhsua164:

---------- Post added at 11:40 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

suy nghĩ của mấy kẻ thiểu năng thì chỉ dừng ở mức đó thôi bạn à :binhsua146:
thôi bạn và mình mất thời gian vào topic này làm gì, số đt và địa chỉ có rồi đó,
ai thích làm gì thì làm. Còn nếu nói tôi là scam thì đưa bằng chứng đi, cứ nói so sánh này nọ chi vậy?

kuvy252 đừng vào topic này nữa, để mấy thẳng trẻ ranh ảo tưởng thể hiện phong cách trẻ trâu của mình đi:binhsua146: mất thời gian làm gì với mấy đứa dơ hơi:binhsua146:

Anh mà ở hải phòng thì bố chú cũng ko dám lên tiếng doannhien... à, thích thì bay vào tphcm nói chuyện với anh nhé :binhsua146:

Ko comment nữa nhé, ai mà comment thì tự đọc đi nhé, mất công kêu khinh trẻ ranh ko thèm trả lời:binhsua146:

cái đệt mợ chú! anh sn 74 nè. ở đây chú lớn hơn ai mà bố láo, a đá vào mồm chú bây giờ ,chú lại 982 tỉnh lộ 10 quận bình tân ngay phòng tập thể hình " nock out " rồi hỏi người ta anh đại là ai rồi a ra tiếp chú! ok

theo mình nghĩ thì ai cũng ghét scam nhưng mọi người ăn nói dữ ý 1 tí dù sao cũng là 1 diễn đàn lớn về mmo của VN không may có thằng tây nào lai vẵng nó lại cười mình .mình nói vậy thôi nếu không đúng thì cũng không cần ném gách đâu

Mình cũng thấy thế một diễn đàn lớn mà vào mấy topic thấy comment chả ra gì. Trong đó Mod nói phần nhiều.... Thế làm gương cho ai

"NhokNhut nhờ tớ comments 1 vài dòng"

Bạn máu me giang hồ bao nhiêu ? Mà thách thức người này người nọ ? , Tớ ở Cà Mau này .. Ở Thành phố luôn này , bạn thích đâm chém gì ? Thích ăn chơi bời gì ? Bạn bè , anh em đi chơi .. Nói chung cụ thể là Băng Nhóm bạn có bao nhiêu ? Kéo hết về Cà Mau này , Hẹn 1 địa điểm .. Đấu với tớ này , nói chuyện như Giang Hồ đểu . Tớ tuy là Scammer , nhưng Scammer *** có nổ như cậu đâu .. Cà Mau , cụ thể là NhokNhut luôn mở rộng câu " Đồng ý " Lời thách đấu của bạn nếu bạn về Cà Mau , nói rõ cho cậu luôn .. Cần thì pm Yahoo : nh0knhut , Phone : 0919 265 812 . Cà Mau , .. Máu me nhìn là biết bọn Ba tưa mới đi chơi quá , tớ này .. 15 tuổi , chiều cao 1m53 54 , nặng 38kg .. Thích thì về đây , cậu có 10m tớ cũng chơi láng với cậu

Đây là em copy nguyên văn lời NhokNhut nhờ nói hộ nhé.

Bạn máu me giang hồ bao nhiêu ? Mà thách thức người này người nọ ? , Tớ ở Cà Mau này .. Ở Thành phố luôn này , bạn thích đâm chém gì ? Thích ăn chơi bời gì ? Bạn bè , anh em đi chơi .. Nói chung cụ thể là Băng Nhóm bạn có bao nhiêu ? Kéo hết về Cà Mau này , Hẹn 1 địa điểm .. Đấu với tớ này , nói chuyện như Giang Hồ đểu . Tớ tuy là Scammer , nhưng Scammer *** có nổ như cậu đâu .. Cà Mau , cụ thể là NhokNhut luôn mở rộng câu " Đồng ý " Lời thách đấu của bạn nếu bạn về Cà Mau , nói rõ cho cậu luôn .. Cần thì pm Yahoo : nh0knhut , Phone : 0919 265 812 . Cà Mau , .. Máu me nhìn là biết bọn Ba tưa mới đi chơi quá , tớ này .. 15 tuổi , chiều cao 1m53 54 , nặng 38kg .. Thích thì về đây , cậu có 10m tớ cũng chơi láng với cậu

Đây là em copy nguyên văn lời NhokNhut nhờ nói hộ nhé.
Thằng ấy cũng chỉ nói phét thôi ông bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back