uytinlagi or nguyenhuyhoang vào đây nói chuyện

Status
Not open for further replies.

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Từ lúc bác lập nick nguyenhuyhoang em đã đưa vào diện tình nghi để theo dõi rồi nhưng em cứ vờ đi như ko biết vậy thôi

Đừng bao giờ đánh lạc hướng em bằng những cm như thế này

Mọi người có để ý đây là giọng điệu của ai ko ạ ? chuyên gia bình luận hóng hớt trong các topic scam để tạo uy tín . cứ check các bài viết của nguyenhuyhoang và uytinlagi thì rõ

Cả 2 nick này đều dùng số ảo mobi 11 số

Thêm cái này nữa , mọi người cho em hỏi trên forum có bao nhiêu người viết gạch ngang đầu dòng mà lại viết được thành gạch chân đầu hàng ntn ko ? rất nhiều cm như thế nhé chỉ lấy 2 ví dụ

Thêm 1 điều nữa mem mới như bác ko bao giờ pro về các vấn đề của ADC như thế dc và ko nhầm uytinlagi cũng đã từng tuyển ref ADC rất nhiều nhé

Ngày mà nick yeuyeuyeu ( tức uytinlagi ) bị band cũng chính là ngày nick nguyenhuyhoang được lập

Chính xác là tối qua em giả danh nhân viên viettel xin info của bác nhưng em nghĩ bác còn cao thủ hơn nhiều sáng nay đã đoán ra dc là em chính là người nt bằng số km hỏi bác lúc tối nên cái info này cũng chưa chắc đã là thật đâu ạ ( có thể là thật nếu lúc đó bác chưa nghĩ ra còn chắc chắn là ảo nếu bác đoán dc đó là em )

Nguyễn Huy Hoàng
11/11/1975
314 Điện Biên Phủ - Phường 11 Quận 10 - Tp.HCM
Số cmnd 026576986

Từng này chứng cứ chưa đủ cơ sở để khẳng định là bác đâu nhưng em lập topic này là em đã tự chịu hoàn toàn trách nhiệm . Mọi người thấy từng đó suy luận trên mà em sai lầm thì admin có thể cách chức or band nick em cũng dc . Chỉ có ý nhắc nhở anh em nên cẩn thận với nick này về sau

Và nhấn mạnh 1 lần nữa Rinny chỉ trung gian hỗ trợ cho newbie và với số $ ko quá 25$ nhé .

Last edited by a moderator:
Có police trung gian giùm admin xác nhận info nick đen mà cứ như thiên tài ai cũng phải nghe theo haiz 6 năm mmo thì sao mmo từ năm nào mà la

Chờ nó vào xem nó nói gì.

Up cho nguyen huy hoang vao nc bây giờ scam bị mất mùa nên có nhiều kẻ làm liều lắm

Làm sao thì làm :(.....cái cách vs câu nc ko đổi đc =)).....^o^ info này khá với info tìm đc thông wa thẻ ATM :D...

Làm sao thì làm :(.....cái cách vs câu nc ko đổi đc =)).....^o^ info này khá với info tìm đc thông wa thẻ ATM :D...

cái info bank nó đã xác định là scam ko bao giờ nó đưa info bank và sdt chính để mọi người có thể check dc
1 con cáo già lão luyện trong nghề scam đó

Có police trung gian giùm admin xác nhận info nick đen mà cứ như thiên tài ai cũng phải nghe theo haiz 6 năm mmo thì sao mmo từ năm nào mà la

cục kưng ko hiểu sao :X........6 năm mmo ở đây là =)) 6 năm kinh nghiệm học hỏi để Scam ý kaka

đánh nhau với cảnh sát thì cammer và police ai thắng nhỉ.
người ta đã có lòng tốt vạch trần thì các bạn đừng có bình luận.
hiện tại thấy rinny6789 làm rất tốt . giúp new cũng được. còn ai ko tin tưởng thì nhờ người khác
chứ đừng hạ uy tín người khác. mod đã cho bác ấy chức polime. nếu sau này trở thành scammer thì chắc mod mmo chắc cũng chịu 1 phần trách nhiệm.
đây là ý kiến của e. nên mọi người ném gạch nhẹ thôi nha :binhsua129:

cái info bank nó đã xác định là scam ko bao giờ nó đưa info bank và sdt chính để mọi người có thể check dc
1 con cáo già lão luyện trong nghề scam đó

info bank.....theo mềnh bik chỉ hộ khẩu mới làm đc mà ta^^......cũng có nhìu khi họ ko cư trú tại đó nhưng vẫn làm đc trên 1 địa chỉ nào đó.....nhưng chỉ wen mới đc :(

info bank.....theo mềnh bik chỉ hộ khẩu mới làm đc mà ta^^......cũng có nhìu khi họ ko cư trú tại đó nhưng vẫn làm đc trên 1 địa chỉ nào đó.....nhưng chỉ wen mới đc :(

info bank nó sẽ mượn của bạn bè or người thân nên ko dùng cái này làm cơ sở check dc

info bank nó sẽ mượn của bạn bè or người thân nên ko dùng cái này làm cơ sở check dc

bạn bè ng thân cũng là ng mà cậu^^.......có ng này sẽ ra ng kia....nhưng ở đây là...info có tên có nhưng đến địa chỉ đó lại ko có ng đó tồn tại mới hay :p........^o^...Scam moà phải tính chứ :X:X...tại thẻ ATM mềnh cũng thế ko có địa chỉ :( có mỗi tên chủ tk thôi ngoài ra ứ có thông tin gì khác :p

---------- Post added at 10:33 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

Mà Info tận 1975 cơ ah2 có già qoá ko ^^ mình thấy cách nc của ng này chỉ tầm 22t là cao rồi ^^ nc còn kiểu gangzz của 9x bây giờ mà :D^o^ ...

ngủ thâu ^o^

bạn bè ng thân cũng là ng mà cậu^^.......có ng này sẽ ra ng kia....nhưng ở đây là...info có tên có nhưng đến địa chỉ đó lại ko có ng đó tồn tại mới hay :p........^o^...Scam moà phải tính chứ :X:X...tại thẻ ATM mềnh cũng thế ko có địa chỉ :( có mỗi tên chủ tk thôi ngoài ra ứ có thông tin gì khác :p

---------- Post added at 10:33 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

Mà Info tận 1975 cơ ah2 có già qoá ko ^^ mình thấy cách nc của ng này chỉ tầm 22t là cao rồi ^^ nc còn kiểu gangzz của 9x bây giờ mà :D^o^ ...

ngủ thâu ^o^

cách nc của scam có thể biến hóa khôn lường nó ko sơ ý như ngày xưa nữa đâu nhưng kiểu gì cũng để lọt vài điểm yếu để khai thác. đặc biệt là dấu gạch chân đầu hàng
info trên đã nói là có thể là thật or giả mà chứ có khẳng định đâu

Scam sắp hết đất sống rồi! HOan ngeng tinh thần của Rin nhóa! :binhsua141:

Good Job Rin :).....................

lại là thằng đó,sao mỗi lần mình mở topic là bị 2 thèng đó ám mãi ><.số đen,hết thèng uytinlagi rồi đến thèng hoang hoáng gì đó

lại là thằng đó,sao mỗi lần mình mở topic là bị 2 thèng đó ám mãi ><.số đen,hết thèng uytinlagi rồi đến thèng hoang hoáng gì đó

Không thấy nó vào nói chuyện, chắc sợ quá chạy mất dép rồi.

muốn xác minh thì đến 314 điện biên phủ đi uống( tiền ai nấy trả nhé vì anh ko thích chú cho lắm)
nghe anh nói chú tính scam chú chột dạ à? ADC là nguyên nhân anh tham gia forum này thôi vì topic nt thông báo giờ pay.
Còn về cách nói chuyện thì trước giờ anh vẫn nói như vậy, nói cho rõ ràng thì phải gach chân
Cô giáo chú ko dạy chú à??

anh sn 75 còn chú sn 9x hoặc 8x là cùng chứ gì, thông tin của anh là fake hay thật thì đến là biết
cứ phải lập topic câu thank vậy?

có ông nào bảo thằng này thù dai , lấy việc công trả thù riêng đúng thật :binhsua146:

hồi trước lập topic bán id thì có thèng uytinlagi zô phá nói tui bán mắc,rồi hôm qua lập topic bán id thì thèng nguyenhoang này nó vào nói tui có mùi cam :l
ăn nói đàng hoàng lí lẽ cho lắm vào cuối cùng thèng uytinlagi thì đi lừa đảo người khác,thèng nguyenhoang thì cũng vậy,bó tay ,càng lúc càng thấy nản mấy cái loại vậy,lưu manh giả danh trí thức

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom