Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi tí: hiện giờ acc chính của em có 2.86$ nhưng pri9 rồi. mà nhóm grup em lại kick hết ra rồi ấn vào mở rộng nhóm thì lại ko có mã để đăng ký thêm thành viên nữa. em phải gõ thêm hơn 100 kí tự nữa thì mới đủ 3$ mới pay đc về ma pri 9 rồi. ai biết làm thế nào giúp em với. thank nhiều!

các bác cho em hỏi tí: hiện giờ acc chính của em có 2.86$ nhưng pri9 rồi. mà nhóm grup em lại kick hết ra rồi ấn vào mở rộng nhóm thì lại ko có mã để đăng ký thêm thành viên nữa. em phải gõ thêm hơn 100 kí tự nữa thì mới đủ 3$ mới pay đc về ma pri 9 rồi. ai biết làm thế nào giúp em với. thank nhiều!
thì phải chịu rồi bác ơi. Ai bảo dismiss ra hết làm j? Ráng mà gõ tiếp lấy 3$. Có cái pri 6 nó còn không load nói chi pri 9.Há há. :))

trung bình 1 đêm pri9 nó ra 6 7 code gì đó..cậu từ từ mà đánh...gần có tiền rồi

nhưng còn chậm..load z đánh ko đã

---------- Post added at 03:17 AM ---------- Previous post was at 03:14 AM ----------

nhưng còn chậm..load z đánh ko đã
chắc đi ngủ wa...haizz

có cách nào giảm được pri 9 hok giúp em với. huhuhu!!!!

---------- Post added at 02:35 AM ---------- Previous post was at 02:33 AM ----------

sao em xpan group mà ko có thêm mã thành viên nhỉ. các thành viên trước em kick hết rồi mà. giúp e với!

[/COLOR]sao em xpan group mà ko có thêm mã thành viên nhỉ. các thành viên trước em kick hết rồi mà. giúp e với![/QUOTE]
bác này cứ đâm đầu vào làm mà không đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng rồi, ún nhầm thuốc chuột rồi. Kick hết ra là không có add vô được lại đâu. Vd như bác mặc định có 5 acc con, add xog rồi dismiss ra hết thì nó không cho phục hồi lại được thôi, phải gõ đủ số tiền theo như công thức nó mới cho add thêm nữa. H chỉ còn có cách là cố găng đánh xong 3$ rồi bỏ acc này thôi chứ không có cách nào đâu. Mún giảm pri 9 lúc này thì chỉ có làm bằng niềm tin thôi.

huhu. thế pri 9 có bao giờ đánh được ko bạn. có đánh được nhiều ko, bao giờ mới đánh được. mình mới vào nghề mong các bác chỉ giúp. thank y nhjeu....!

mới quần nhau với 5 em mệt tơi tả.đuối rồi.ngủ thôi.pri4 load như pháp:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week