Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình rút tiền vào sáng 4 giờ ngày 10/8, giờ nó chưa trừ balance của mình, rút bằng LR, có ai bị triệu chứng này hôm.

tình hình là có cách khác phục lên pri
khi các bạn đã tét isd xuống pri 0
hôm sau các bạn có thể làm mọi lúc mọi nơi
nhưng hay bị lên pri
tớ vừa tìm cách khắc phục đóa là các bạn đánh cở hơn 30 phút các bạn stop
sau cở 15 phút thì vào làm lại
chác chắn sẽ không lên pri
được thì thank cho phát hehe
:))

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

Tình hình là mình rút tiền vào sáng 4 giờ ngày 10/8, giờ nó chưa trừ balance của mình, rút bằng LR, có ai bị triệu chứng này hôm.
chắc kỉu ni nó thằng amind pix nó bị mù màu rùi :))

tình hình là có cách khác phục lên pri
khi các bạn đã tét isd xuống pri 0
hôm sau các bạn có thể làm mọi lúc mọi nơi
nhưng hay bị lên pri
tớ vừa tìm cách khắc phục đóa là các bạn đánh cở hơn 30 phút các bạn stop
sau cở 15 phút thì vào làm lại
chác chắn sẽ không lên pri
được thì thank cho phát hehe
:))

Có thật ko trời hay là cách nó vẫn tăng pri mệt lun, thấy cười là ko ra gì rồi. Thôi cứ gõ 1 giờ thì out cho khỏe kaka.

Show hàng mới cho anh em coi nà. ^^!
Ko hiểu vì sao cái id dưới hết lại là pri 8.

---------- Post added at 12:11 PM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

Các bạn lưu ý khi làm việc trên phần mềm nhé: Nếu làm trên soft của xuanduc thì nên làm trong vòng 1 giờ rồi out ra. Đặc biệt khi được id pri 0 rồi, thì nếu có làm ban ngày thì nên gõ 1 id pri0 thôi, kèm id pri 2 khác. Hoặc để tối gõ tầm 1 id pri 0 với 2 -3 id pri 2,3 khác các bạn ko nên để trứng ở 1 giõ, tức là gõ hết 3 id pri 0 nhưhinh tớ mới show.

me too.order từ lúc 18h 10/8 giờ chưa request balance:((ai đang làm update cái nào.

me too.order từ lúc 18h 10/8 giờ chưa request balance:((ai đang làm update cái nào.
Có ai bị giống 2 đồng chí này không ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,960
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week