Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
chả phải do code gì đâu, tam giác đỏ do mạng mẽo ko ổn định :brick: Chuyển qua dùng vpn xem có khá hơn không, mình dùng vpn vẫn thấy ngon lắm @@

vpn là gì vẬy bác, Đó h em ko bỊ pab ip nên ko quan tâm lẮm ĐẾn vỤ fake ip này.
Mà khôg hiỂu sao mẠng thẰng fpt cẢ tuẦn nay bỊ j, load cỰc chẬm, xem youtube ko Đc, toàn fai idm down vỀ xem offline, ko xem trỰc tiẾp dc, mà tỐc ĐỘ down còn bỊ giẢm xuỐng 1 nỮa nỮa chú :((

Tình hình chẳng phải do soft đâu :( Cái Cáp đường truyền đi quốc tế lại bị trục trặc nên chậm đó , tốt nhất là làm vào buổi đem sẽ khả quan hơn chứ ban ngày nó load rất chậm :(

Tình hình là bật loa lên, nằm thiu thiu ngủ, khi nào nó reng cái thì dậy gó cái, rùi nằm tiếp. Đảm bảo công tác + sức khỏe.
Chắc đợt này pix đang ít cap, anh em mình cố gắng chờ đợi xem sao.

Tình hình sao rồi mấy bác . Gõ soft ổn chưa ? còn bị tam giác quỷ ko? bị banned mất 1 acc sợ quá rồi , hết dám log vô thử

pri 4 đang load, load nhanh nhưng wating với submit thì rất lâu:) đang gõ thì bị out soft:) cái tam giác là do waiting với submit lâu nên dẫn tới time out nên nó gửi cho mình cái ảnh đó để cảnh báo hay sao ấy.

Uhm gõ web dùng 3G Vinaphone load yếu lắm! Có ai dùng như mình không vô report cái cho đỡ tủi thân! :m187:

Đứt dây cáp từ tháng 7 mà mấy bác nói gì mệt vậy, tất cả các mạng đều bị ảnh hưởng

soft Xiao - mạng FPT. đội hình 1 1 1 2 mà load nản. mấy ngày nay k kiếm được bao nhiêu.
Xài 3G, soft PIX free; đội hình 88765 mà gõ ko kịp gãi! Tốc độ mình 700code/h thôi!

đây là cái ảnh ở cả pixprofit và cả thằng chi nhánh standlone của nó
Bucks Inc.jpg
tình hình là có vẽ như host có vấn đề hay lá nó sắp die j đó , bùn ghê.

ngóe sao dao này asian ra soft update nhiều thế nhỉ hôm 22-7 có 1 cái giờ có cái nữa:(dow cũng nản.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week