Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Ơ kìa :((

nghĩ sao giờ này ma đưa 2 acc pri thế kia vào mà gõ hả bác
Nói thật với bạn là chẳng ai mạnh mồm tuyên bố Pix nó load nhanh giờ nào với từng loại Pri, mình cứ nhét vào thử thôi, chứ mà chờ có thông báo là nó đang load nhanh thì cũng đã muộn :">

Nói thật với bạn là chẳng ai mạnh mồm tuyên bố Pix nó load nhanh giờ nào với từng loại Pri, mình cứ nhét vào thử thôi, chứ mà chờ có thông báo là nó đang load nhanh thì cũng đã muộn :">
like it:binhsua15:

:binhsua166:
bác nói đúng thật. mỗi khi pix load nhanh ai cũng âm thầm làm 1 mình chả ai chịu thông báo cho AE cùng chiến cả.

mọi người khi nào thấy pix load nhanh thì update cho AE vào chiến cùng với nhé, đừng có âm thầm mà làm một minh nhé dễ bị tăng pri lắm đóa

Last edited by a moderator:
bác nói đúng thật. mỗi khi pix load nhanh ai cũng âm thầm làm 1 mình chả ai chịu thông báo cho AE cùng chiến cả.

mọi người khi nào thấy pix load nhanh thì update cho AE vào chiến cùng với nhé, đừng có âm thầm mà làm một minh nhé dễ bị tăng pri lắm đóa
Bạn an tâm đi ai chứ mình thì hay tạm dừng lại để thông báo lắm :x, cái này càng nhiều người làm nó càng vui mà. Âm thầm thì để làm cái gì(Pri cày cũng Random chứ đâu phải muốn là được đâu :( )
Pri 1-3 đang load ngon, chơi đê anh em :D/

mình thì toàn cày đêm khuya, mà giờ đó ai cũng load nhanh cả, ban ngày vào đây mà thấy báo load nhanh thì mới chiến :)) nói chung là cảm ơn các bạn nhiều lắm :">

lập hội đêm khuya cày cho vui đi ! chat room dễ thông tin hơn !
nick yh : cyclo.4free ~~> onl từ 2h - 6h sáng :|
bạn nào đồng ý để lại yh cho mình,mình chủ động add ! rồi tới tối làm cùng nhau cho vui ^^,đôi khi làm khuya cũng buồn lắm !

lập hội đêm khuya cày cho vui đi ! chat room dễ thông tin hơn !
nick yh : cyclo.4free ~~> onl từ 2h - 6h sáng :|
bạn nào đồng ý để lại yh cho mình,mình chủ động add ! rồi tới tối làm cùng nhau cho vui ^^,đôi khi làm khuya cũng buồn lắm !
bác missu làm máu thế, trước em còn chiến đêm, giờ chuyển sang làm ngày rồi:binhsua112:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week