Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
thôi bỏ đi bác ơi.nói làm gì ai muốn làm người lớn thì kệ họ đi.ở đời phải biết mình là ai chứ lị=))ai đang làm update cái nào.:binhsua112::binhsua112:
Thực ra mình ko có ý kiến gì nếu bạn ý chỉ nói cái vế trước :) Cái vế sau thì hơi nhột tí ,chẳng biết đc bao tuổi mà người lớn với người bé :(

Sak, vừa giao dịch xong nhưng chờ ko thấy trả lời nên đi ăn cơm, vừa mất mạng mới vào được đã thấy có topic bán cam to tướng. Mệt VKL với mấy tên này.

Sak, vừa giao dịch xong nhưng chờ ko thấy trả lời nên đi ăn cơm, vừa mất mạng mới vào được đã thấy có topic bán cam to tướng. Mệt VKL với mấy tên này.
mạng mấy hôm nay k ổn định cho lắm
ông qua xem bên topic report scam xem có tên ông bên chưa

Mới ăn cam hôm qua sáng nay lại thế này ai chả tức. Dis mạng ngay lúc vừa send tiền xong, vào id verify bạn đưa thì lại báo " sai pass ", pm thằng bạn thì cũng vừa có 1 vố .... Nhiều chuyện trùng hợp gớm nhĩ. Thì chỉ cần pm giao dịch ok thì tớ sẽ move bài ngay đương nhiên sẽ xin lỗi và đính chính trên 4rum, còn ........:(. Tớ làm chung với vài đứa bạn, nó pm chữi tớ còn gấp mấy lần của cậu kìa.

đúng rồi nếu ko scam thì giao hàng đi chứ nếu không muốn chuyển nghề bán cam

hix nãn wa, ko biết 2-3 hôm nay mạng fpt bị j mà load chậm wa. gặp thêm trường hợp zo gõ thì toàn hiện code lỗi => cứ error. hôm wa mới bị blog 1 acc (-3%) h tiếc đựt ruột :((
h ko còn acc nào để gõ mới đau, huhu ai có lòng tốt cho mình acc chưa text để mình gõ đc ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week