Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Sao pix lâu pay vậy các bác, e Order payment hồi 5h AM 19/7 tới h k thấy gì
haiz...

Mình cũng bị như bác nè, payment 9h 19/7. Nhưng cứ đợi đi, 2 ngày mà không thấy gì thì gữi thư cho thằng admin sẽ rõ. Đừng nóng, nóng cũng chả được gì . hix:binhsua123:

chữ ký của bác ảo quá đó :x
Cho mình hỏi Exchange LR giá tốt ở đâu nhỉ :|
Mình thường dùng transfer.vn, à còn WMZ thì ex ở đâu, thấy WMZ nhận được tiền nhanh hơn LR nhưng mà ít dùng với lại không biết ex ở đâu.

chữ ký của bác ảo quá đó :x
Cho mình hỏi Exchange LR giá tốt ở đâu nhỉ :|
Mình thường dùng transfer.vn, à còn WMZ thì ex ở đâu, thấy WMZ nhận được tiền nhanh hơn LR nhưng mà ít dùng với lại không biết ex ở đâu.

Hôm nay sao load chẬm thẾ này, 1-1 mà nhƯ rùa bò, nãn kinh

Hôm nay sao load chẬm thẾ này, 1-1 mà nhƯ rùa bò, nãn kinh
UK chiều nay pix load chán thật, nhưng cũng không đến nỗi rùa bò. Mình add 1ID pri 0 , 1ID pri 1 và 1 ID pri2 vẫn làm được 1k/1h

Bác nào cho mình hỏi: mình chuyển $ từ wmz về qua exchanger.vn nhưng khi nhập số tk webmoney là Z156****12 thì nó báo là không tìm thấy, :( mình vẫn đăng nhập vào webmoney bình thường. Số Z156****12 có phải là số tk Perfect Money ( USD ) trong exchanger.vn không vậy? Các bác giúp đỡ với, có $ mà không rút được về :binhsua23:

UHm,chiều nay 2 pri 0 và 1 pri 1 thì mới ổn, còn lại thì chậm !

Giờ đang load nhanh anh em chiến đê, 2 cái pri 3 mà load như pháp.

Đội hình 0 2 2 4 load chậm vãi cái bàn chải 30 phút load đc có 200 pic thì làm ăn gì nữa hả trời .... CHÁN !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week