Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
nói chung muốn cày pri thì phải ngồi lì gõ đến tầm 270 pic là đc,chứ đừng log vào 2-3 lần. kinh nghiệm mình như thế.

Nhân tiện nói về cày pri của pix . Mình xin có ý kiến thế này
Những ID mới lập mà muốn test xuống pri 0 thì các bạn hảy chú ý rằng đừng để timeout lâu quá. Chỉ nên cày 1 lần 2 id là vừa. chứ nếu cày 3 ID trở lên thì ID còn lại phải chờ lâu quá nên mới dể tăng. cày pri lúc đầu những codes mình đánh đúng có tác dụng 1 phần và tốc độ xử lý codes phải nhanh nữa mới có thể hạ xuống pri0.
Chứ ko có những trường hợp 3 id : 1 id sai 2 từ > pri 0 , pri sai 3 từ > pri 6 hay là pri sai 1 từ có thể > pri 7 :)
Đó chỉ là ý kiến của mình. Anh em chém nhẹ tí
Và những id mới phải đánh được số từ 250 > 300 nó mới bắt đầu thay đổi pri
Chúc anh em cố gắng cày nhiều id pri 0

Nhân tiện nói về cày pri của pix . Mình xin có ý kiến thế này
Những ID mới lập mà muốn test xuống pri 0 thì các bạn hảy chú ý rằng đừng để timeout lâu quá. Chỉ nên cày 1 lần 2 id là vừa. chứ nếu cày 3 ID trở lên thì ID còn lại phải chờ lâu quá nên mới dể tăng. cày pri lúc đầu những codes mình đánh đúng có tác dụng 1 phần và tốc độ xử lý codes phải nhanh nữa mới có thể hạ xuống pri0.
Chứ ko có những trường hợp 3 id : 1 id sai 2 từ > pri 0 , pri sai 3 từ > pri 6 hay là pri sai 1 từ có thể > pri 7 :)
Đó chỉ là ý kiến của mình. Anh em chém nhẹ tí
Và những id mới phải đánh được số từ 250 > 300 nó mới bắt đầu thay đổi pri
Chúc anh em cố gắng cày nhiều id pri 0
theo mình nghĩ thì chuyện time out cũng khá đúng hơn nữa sai nhiều sai ít ko quan trọng lắm quan trọng là ở các code khó code bóng,code ngược,code mờ nếu ta gõ đúng thì cũng rất dễ dàng cho chuyện cày pri.và mỗi ID test chỉ cần đủ 250code là pri bắt đầu thay đổi.đó là EXP test của tớ.các bác pro đừng chém nhé.:Dà pro nào cho e hỏi cái invi trong Group thì có phải là trong acc chủ khi chưa lập group trong Balance acc đó có càng nhiều $ thì càng có đc nhiều invi phải ko ạ??? ai biết giải đáp cho em với.tks:D

Last edited by a moderator:
sáng h có ai vào được soft xiao ko nhỉ, có bản update mới ah mọi người

cài pri 0 ko hề khó
cái khó là pri 0 đó lên 1k 2k code có còn là pri 0 ko?
đó là tại sao giá pri 0 thay đổi khá cao khi lên 1k 2k code
p/s: ủng hộ chữ ký nhé :)

Chắc điên với PIX we' ID 5k code hôm wa gõ 500 code sai 1 code, giờ vào coi thấy lên pri 3 là sao. bác nào pro giả thik hộ em. còn vụ cái xiao nữa chớ ai có link up dùm cho anh em cái đê.

cài pri 0 ko hề khó
Bạn Pix pro chia sẻ mấy ảnh khó bạn gõ thế nào đc ko :D, mấy acc của bạn đúng 99% lun :D Phục sát đất vậy đóa :D

Chắc điên với PIX we' ID 5k code hôm wa gõ 500 code sai 1 code, giờ vào coi thấy lên pri 3 là sao. bác nào pro giả thik hộ em. còn vụ cái xiao nữa chớ ai có link up dùm cho anh em cái đê.
mình cũng bị vậy 730 cái đang pri 0. log ra ăn cơm cái quay lại pri 3 luôn =((

vừa mới chiến 2h đồng hồ.pri 0,1 load ngon pri 4 ko load.anh em chiến nhanh.:)

Bạn Pix pro chia sẻ mấy ảnh khó bạn gõ thế nào đc ko :D, mấy acc của bạn đúng 99% lun :D Phục sát đất vậy đóa :D
Chuẩn, share đi nào, làm 1 topic đi nhé bạn Pix pro :D

cài pri 0 ko hề khó
Chính xác là thế, có xác thực luôn

Show hàng. Chiều nay vô thử soft maytram ai ngờ pix load nhu điên. :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week