Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Không biết bác có cập nhật tình hình Pix mấy ngày nay không ? Giờ mà còn thấy bác mua acc Pri 0 thì ....... Tìm hiểu kỹ rồi phán nhé :-s
Xin nhắc lại mình đang mua pri 0 nhé ... Nếu bạn nào sợ Pix Scam hay thanh lý hết pri 0-1 cho mình

Mấy chém gió ghê, ta thử tạo 1 acc gõ trên web pri 4 có load đâu ?

chém gió đấy mà,trưa cũng nghe theo mà lên cày pri thử,ai ngờ đua vs rùa

hồi trưa nge mấy bác nói thê log vào 1 acc pri 4 nó ko load hình luôn mà kêu load nhanh, sợ..........

Tinh vui cho các bạn là hôm nay PIX vẫn PAY qua PP bình thường

cái tin nó vẫn pay qua PP bik từ sớm rồi bạn ak, nhưng LR với WMZ vẫn im hơi, thế mới đáng lo

Cho anh em cái proof
proof này photoshop tự an ủi là chính hjx

các bác yên tâm, ngày mai LR và WMZ sẽ pay. nếu ko pay thì lại vào đây chém tiếp nhé

khốn nạn ghê, wmz mà đến ngày thứ 3 cũng ko chịu pay :binhsua94:

loạn lạc thế này chăc cũng nên gia nhập group nhỉ :(

vậy thì để lát làm thử 1 cái 3$ qua PP xem tình hình có khả thi hơn k. toàn thấy proof bên PP ko ah

Bạn cứ thử tối nay mình cũng sẽ tạo acc mới và đánh thử trên WED xem sao
Nếu bạn nào muốn đánh trên WED thì có thể down tool mini này về dùng. Nó chỉ có tác dụng di nhất là khi nhấn ENTER sẽ tự động nhấn thêm ALT + ESC thôi

http://www.mediafire.com/?ort5xp6vsl7hhl6

Bên máy trạm cũng có bạn viết kĩ hơn nhưng là bản thương mại <có phí> nên cũng ko muốn dùng lắm

Bạn cứ thử tối nay mình cũng sẽ tạo acc mới và đánh thử trên WED xem sao
Nếu bạn nào muốn đánh trên WED thì có thể down tool mini này về dùng. Nó chỉ có tác dụng di nhất là khi nhấn ENTER sẽ tự động nhấn thêm ALT + ESC thôi

http://www.mediafire.com/?ort5xp6vsl7hhl6

Bên máy trạm cũng có bạn viết kĩ hơn nhưng là bản thương mại <có phí> nên cũng ko muốn dùng lắm
ae mà dùng nhiều thì cứ kêu 1 tiếng sức mình update đc tới đâu mình sẽ làm tới đó. tại có mấy dòng code mà thu phí thì vô lý quá. đến máy trạm còn free nữa là mấy cái linh tinh này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,150
Latest member
mminhlequang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week