Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Her her nó chƯa trẢ tiỀn emmmmmmmmmmm!!!! GẦn 2 ngày rùi chán wá pay qua lr mỌi lẦn chỈ 1 ngày mà hichic bác nào bỊ delay giỐng em k nhỈ !
mình cũng bị đây. hơn 2 ngày r` mà chưa thấy tiền về trong khi acc khác sáng request chiều có luôn :|

cũng vừa Order hôm qua lúc 9h tối,đến giờ chưa có :D thôi kệ trước sau cũng có thôi ấy mà :-?,giờ rút kinh nghiêm 2-3 ngày Pay 1 lần+Pay vào buổi sáng cho nó mau!

gõ capt trên VPS lag nhỉ, nhưng cũng đc 1k code /1 h
sáng nay làm đc 1h, thoát ra để vào làm thử mấy cái pri 4 (load nhanh như pri 0) thì k đăng nhập đc luôn, cho đến tận bậy giờ
ôi cuộc đời này
thôi thì ngồi tìm mấy cái "galaxy wallpaper" cho desktop vậy

sáng nay làm đc 1h, thoát ra để vào làm thử mấy cái pri 4 (load nhanh như pri 0) thì k đăng nhập đc luôn, cho đến tận bậy giờ
ôi cuộc đời này
cứ fake IP xong làm cho lành bác à,vps làm gì cho khổ ra,coi chừng nó tăng pri đấy,vì như bác nói,VPS lag lag...Time Out cứ dùng cái Ghostsuf gì đấy là ngon

---------- Post added at 12:41 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

ôi cuộc đời này
cứ fake IP xong làm cho lành bác à,vps làm gì cho khổ ra,coi chừng nó tăng pri đấy,vì như bác nói,VPS lag lag...Time Out cứ dùng cái Ghostsuf gì đấy là ngon

Pause thì bt nhưnng cũng fair cho COM nó nghỉ chứ.hj`, ép nó we' nó trở chứng là khỏi làm ăn gì hết.:binhsua41:
nghỉ ngơi gì, trớ chứng ta thay con khác :D
@ Tình hình pic thế nào ??? pri 2 có load ko mọi người ?

Hi admin pixprofit ..

I have requested payment four days but I have not received the money. My ID is: [email protected]

please help me. Thanks.

có ai được thanh toán qua wmz ko? 4 hôm rồi chưa thấy gì hixx

---------- Post added at 12:41 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

lag như load rất nhanh mà, gõ 5h mà timeout khoảng 4 pic thôi

tình hình là pay wa lr 3 ngày nay chưa nhận được tiền nhưng rồi sẽ có thôi ae cư chờ

Update tình hình Payment tiền,anh em coi chừng có nguy cơ là nó không trả tiền nha,bạn mình...Pay qua LR từ lúc 3$,Bây Giờ gõ lên 23$ rồi mà vẩn chưa thấy tiền :),còn mình Pay 11$ WMZ =)) haizz quá các bác ơi tiền em nó về rồi Yeah Yeah,em định kêu là tiền chưa về tự nhiên tiền về luôn Update cái nào

Update tình hình Payment tiền,anh em coi chừng có nguy cơ là nó không trả tiền nha,bạn mình...Pay qua LR từ lúc 3$,Bây Giờ gõ lên 23$ rồi mà vẩn chưa thấy tiền :),còn mình Pay 11$ WMZ =)) haizz quá các bác ơi tiền em nó về rồi Yeah Yeah,em định kêu là tiền chưa về tự nhiên tiền về luôn Update cái nào
View attachment 1261
chúc mừng bác nhé

Máy trạm mấy bữa nay trở chứng quá , chắc lại đòi Donate nữa đây . Chán . Lấy xiao ra gõ , dẹp máy trạm luôn .

XIAO tớ vừa gõ thử pri2 thấy load chậm lắm... Tớ nghĩ là do soft nên out ra luôn.. Mọi người đag gõ soft XIAO thấy thế nào cho tớ biết với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week