Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
tậu panel asian đi bạn đang hot lắm giá cả lại phải chăng . pm mình để biết thêm thông tin chi tiết
Buôn có bạn bán có phường, ra lập topic khác đi bạn. Lạc đề quá!!! :)

Last edited by a moderator:
Có tí hình cho nó sinh động để anh em dễ hình dung. Code mình gõ trong hình là thật 100% và phải đến mấy phát thế rồi (nó như kiểu aaaa trước đây). Anh em muốn hình to thì cứ chỉnh độ phân giải màn hình 800x600 cho nó dễ nhìn nhé:

Hình này đánh nguyên văn" image unavailable" là đúng mà bạn

Tầm này load khá tốt đấy pri 1 2 3 làm tốt ko biết 4 như nào , vừa làm 45p đc 750 code ,nghỉ tí hoa hết cả mắt rồi :D

woa gio này load wa đã bà con ơi, dạy cạp thôi

Đang test acc 5 cái pri4 load gõ ko kịp soft Asia, pix đang ko cho reg acc anh em nào tạo acc hồi trước rồi tranh thủ test acc nào :binhsua121:

vãi đái pix nó mới RS điểm là có tiền trong LR lun

---------- Post added at 01:42 AM ---------- Previous post was at 01:41 AM ----------

Hehe tin zui cho mỌi ngƯỜi xài lr, có vẺ tỪ khi ĐỔi domain mỚi j j, pix bẮt ĐẦu ôn ĐỊnh

xác nhận chính xác mình cũng vừa reset tiền trong balance xong vào LR thấy tiền đã về rồi :binhsua57: Pix cứ làm ăn thế này là anh em ta đc nhờ hehe:binhsua31:

xác nhận chính xác mình cũng vừa reset tiền trong balance xong vào LR thấy tiền đã về rồi :binhsua57: Pix cứ làm ăn thế này là anh em ta đc nhờ hehe:binhsua31:

Các hạ nhầm rồi đó nha ;). Sau bão to thường hay có mưa và sấm sét lắm :|. Cứ chắc cái áo mưa cho nó lành ;)

Vào chém phát là nó lại load nhanh liền à :)) mỏi tay quá, vào chém phát nữa ;))
À, tiện thể hỏi mọi người cái: Số thành viên trong nhóm được tính như thế nào thế ạ, sao em tính theo công thức của Pix mà không đúng nhỉ :(

Vào chém phát là nó lại load nhanh liền à :)) mỏi tay quá, vào chém phát nữa ;))
À, tiện thể hỏi mọi người cái: Số thành viên trong nhóm được tính như thế nào thế ạ, sao em tính theo công thức của Pix mà không đúng nhỉ :(
Mình cũng tính đúng là theo công thức của nó ma 2ko dc, cứ để hơn 12$ là nó có thêm 10 suất

Mọi người gõ chăm quá nhỉ... Mình thì gõ quen maytram( chữ to ) giờ gõ ASIAN thì chả mún gõ... chữ bé teo,nhìn không quen nên lười cạp quá :(
Dạo này nghiện choi PET rồi.. moị người ai mún chơi thì tìm hiểu đy nhé.. chơi cái này hay lắm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week