Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
sao m ko vào đc web PIX nữa vậy mọi người, mặc dù đã fake IP rồi

lại đua với rùa rồi, thôi đi nghỉ. thiếu có 0.4$ nữa là trưa nay có proof rồi. bh pri 2,3 load nhanh ae đánh tiếng nhé. tranh thủ trưa nay lấy luôn :binhsua162:

hai` hay là ông admin MT chỉ đùa thôi nhỉ.

vào web, đã fake ip rồi nhé
vào workspace -> nó hiện lên phần làm việc như prioty rồi loading chưa đc 10s nó trắng xóa
có ai bị giống m ko?

Tớ chỉ vì đô la thôi.. tiền là lá đa.. không thiếu :m131:

sai hết ...đấy là admin MT đang quảng cáo cái auto PTC ...với cái auto đó 1 ngày các bạn có thể kiếm được 1$...còn thông tin về phần mềm mt hiện tại vẫn chưa thấy gì..

vào web, đã fake ip rồi nhé
vào workspace -> nó hiện lên phần làm việc như prioty rồi loading chưa đc 10s nó trắng xóa
có ai bị giống m ko?
xóa hết history trên trình duyệt đi bạn
tốt nhất chỉnh lại k lưu history luôn
kiếm con proxy nào ngon tí, japan, taiwan j đó

sai hết ...đấy là admin MT đang quảng cáo cái auto PTC ...với cái auto đó 1 ngày các bạn có thể kiếm được 1$...còn thông tin về phần mềm mt hiện tại vẫn chưa thấy gì..
đúng đấy. các bác cứ nói quá

Mình vừa mua cái Panel 5 ID của Asian mà chỉ dùng hết có 3 slot còn thừa 2 slot ko dùng đến , bạn nào thích thì đưa ID mình add nốt vào cho mà làm ,giúp anh em đc chút nào hay chút ấy ,ai repply nhanh thì đc này :D

Mình vừa mua cái Panel 5 ID của Asian mà chỉ dùng hết có 3 slot còn thừa 2 slot ko dùng đến , bạn nào thích thì đưa ID mình add nốt vào cho mà làm ,giúp anh em đc chút nào hay chút ấy ,ai repply nhanh thì đc này :D
Add giúp mình nhé!, 2 cái là ok rùi :p
Yahoo bạn là gì vậy!

Hi bác nhanh thế :D Bác Vol đã đc add , bác Pm entalnal_flame đưa ID để mình add nhé :)

Bạn đúng là người tốt :D
Ai nhanh chân nào

thank nha bac', nho` bâc em đã có cái solf rất ngon lành. he he

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Pm yahoo deptraistyle_1102 để lấy soft nhé
thank nhieu nha bac :p:p. em da co solf ngon lanh

Hi có gì ko hiểu bác cứ pm capchat support thêm cho :D

Soft xiao load thế nào rồi các bác, pri 3 load hem?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week