Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
mới check domain báo pix hết hạn vào 27/07/2014 nhá toàn các bác chém gió bảo nó ra đi trong năm nay ko ah, bùn ...>>>>>>> 1.JPG

bác xài vnpt phải ko,mình cũng bị ih chang nè,vào là có 2 dòng nhỏ ở bên trái rồi zo workspace là trắng bóc ><
Mình xài VNPT nè bạn ... Pri 5-6-7 giờ đang load ầm ầm nha các bạn . Test thoải mái ^^

làm j có chuyện vừa lập cho pri 7? mình làm trên web vẫn ok mà, tuy hơi chậm.mới check domain báo pix hết hạn vào 27/07/2014 nhá toàn các bác chém gió bảo nó ra đi trong năm nay ko ah, bùn ...>>>>>>>
Thế mới bảo thỉnh thoảng PIX nó điên, có ai bảo nó sắp scam đâu mà kêu check IP. Lập 4ID test thì bị 1ID như vậy nản ko làm nữa đợi bão PIX qua rồi lại làm tiếp

tình hình này coi chừng nó ban sạch id đó hoặc có dấu hiệu của scam đáng lo quá:binhsua123:

Cam thật sao bác!Mà các bác cho em hỏi khi vừa Pay đang đợi tiền mình gõ nó tính tiền cho lần sau hay tính tới khi nó chuyển tiền cho mình vậy các bác>Dừng ném gạch em nhé!

tình hình này coi chừng nó ban sạch id đó hoặc có dấu hiệu của scam đáng lo quá:binhsua123:
Bonus cho bạn này nhé , sáng nay thì nhận đc email thông báo của Pixprofit ,điều mà xưa nay chưa thấy bao giờ ,từ trước đến nay chỉ nhận đc email của Pix khi tạo ID thôi :D
-----------------------------------------------------------------

[email protected]Hello,

There are pictures to type! Do not hesitate to login!

Best regards

Tối hôm qua theo giờ VN có lẽ Pix đã có 1 sự thay đổi để hạn chế tình trạng làm trên SoFt ,kết quả là bây giờ làm trên web với pri 9 mà load cứ như pri 0 :D ,chắc tại nó ko bị quá tải như khi xài đc soft nữa :)

Cam thật sao bác!Mà các bác cho em hỏi khi vừa Pay đang đợi tiền mình gõ nó tính tiền cho lần sau hay tính tới khi nó chuyển tiền cho mình vậy các bác>Dừng ném gạch em nhé!
nó cộng vào số tiền bạn đã Order cho tới khi nó pay lun

Toàn tin đồn nhảm, mình vẫn làm trên soft bình thường.
Soft thì cái nào Admind đã update thì lại làm đc thôi mà bạn :) có lẽ hôm qua Pix nó có 1 số thay dổi về sever nên tất cả các soft tối và đêm hôm qua đã rụng hết :) Đến sáng nay thì nó thông báo : Pixprofit work is available ,ngó sang LR thì tiền đã về đến TK :D

Soft thì cái nào Admind đã update thì lại làm đc thôi mà bạn :) có lẽ hôm qua Pix nó có 1 số thay dổi về sever nên tất cả các soft tối và đêm hôm qua đã rụng hết :) Đến sáng nay thì nó thông báo : Pixprofit work is available ,ngó sang LR thì tiền đã về đến TK :D

Uk đúng rồi, nhưng ghét nhất thằng nào tung tin đồn nhảm.

hài lại câu chuyện tin đồn nhảm, CHÉM.

đúng là nó đã thay đổi sever
hôm trước check hình như là: ns1.pixprofit.com, ns2.pixprofit.com
hôm nay check lại :pdns01.domaincontrol.com, pdns02.domaincontrol.com

Ai tung tin đồn thì kệ người ta thôi bạn ạ :) Sẽ có mod lo mấy vụ đó ,CaptCha nó ko giống như các thể loại MMO khác nên có thể yên tâm mà làm việc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,077
173,155
Latest member
dinhthai2805

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week