update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Mỗi lần lên mmo thấy cách xưng hô đó là cảm thấy buồn nôn rồi, bộ không nhận ra điều đó hay sao???

cậu này sao vậy, tui thấy có vấn đề gì đâu. Mà nó cũng đâu liên quan tới cậu! việc ai ng nấy làm thôi!

Bọn này lên đây mà nói huynh muội nghe buồn nôn quá, bỏ bớt những từ có nghe có vẻ "bóng" đó đi nhé hai huynh muội kia, thấy giống cải luơng quá, nếu "huynh muội" đó về đóng cải luơng thì chắc được nhiều tiền hơn làm pix đấy, nên đổi nghề đi.
vừa report ! Chúc ra đảo ở với khỉ đười ươi zui zẻ vì mài thuộc giống loài đó :binhsua90:

còn 1 group nhỏ xíu gồm 4id cũ , ko biết bạn có chê ko:binhsua115:
lấy bác . mình gõ kèm với 10 id của mình tốt quá rùi :binhsua83: cám ơn bác nhiều nhen . gửi vô inbox or yahu thanhkhang1982 cho em nha :binhsua161:

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

Mỗi lần lên mmo thấy cách xưng hô đó là cảm thấy buồn nôn rồi, bộ không nhận ra điều đó hay sao???
cút :binhsua122: đeo' có gái n ứ n g c ặ c bí khí thấy người khác happy ganh ghét dèm pha ah :binhsua122:

lấy bác . mình gõ kèm với 10 id của mình tốt quá rùi :binhsua83: cám ơn bác nhiều nhen . gửi vô inbox or yahu thanhkhang1982 cho em nha :binhsua161:

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

cút :binhsua122: đeo' có gái n ứ n g c ặ c bí khí thấy người khác happy ganh ghét dèm pha ah :binhsua122:
Tội này khó tha, vào đại lao 1 tuần nhé ! :binhsua104:

Cẩu đầu chảm chờ lệnh....... khai đaaaaaaaaaaaaaaaaao..Chém

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

Tội này khó tha, vào đại lao 1 tuần nhé ! :binhsua104:

Hoan hô tinh thần làm việc công minh của anh Bao

[/COLOR]
Bọn này lên đây mà nói huynh muội nghe buồn nôn quá, bỏ bớt những từ có nghe có vẻ "bóng" đó đi nhé hai huynh muội kia, thấy giống cải luơng quá, nếu "huynh muội" đó về đóng cải luơng thì chắc được nhiều tiền hơn làm pix đấy, nên đổi nghề đi.

Mấy thằng điên này ở đâu tự dưng xuất hiện vậy trời... thằng nào cũng đẻ lâu rồi mà giờ mới thấy mặt.... lỡ chơi trò giấu mặt rồi thì biến luôn đi còn vào đây làm chi nữa... mắc ói qué... ọe ọe... :m061::m061:

p/s: sorry bác Bao Đen... tại mới đi chơi với con ghệ về bị và nó chửi một trận vào đây lại gặp mấy đại ca ở đâu ra đụng vào mấy mem lâu đời ở captcha nên bức xúc quá... :binhsua94:

Last edited by a moderator:
@@ hầu hết các dự án đều bị lỗi we're sorry.........please try again later" nhiều nhất chắc là thằng mega ít nhất chắc là kolo. nản:binhsua101:

Hàm ý thì cũng ko có gì, nhưng phát ngôn thì xúc phạm người khác,ai spam hay cải luơng gì có tôi lo , có bức xúc thì report . Vào đại lao chung với bạn 4JNG luôn nhé !!! :binhsua104:

[/COLOR]

Mấy thằng điên này ở đâu tự dưng xuất hiện vậy trời... thằng nào cũng đẻ lâu rồi mà giờ mới thấy mặt.... lỡ chơi trò giấu mặt rồi thì biến luôn đi còn vào đây làm chi nữa... mắc ói qué... ọe ọe... :m061::m061:

p/s: sorry bác Bao Đen... tại mới đi chơi với con ghệ về bị và nó chửi một trận vào đây lại gặp mấy đại ca ở đâu ra đụng vào mấy mem lâu đời ở captcha nên bức xúc quá... :binhsua94:
huynh mụi trong sáng thế mà còn bị nói này nọ , chẳng lẽ h đổi sang xưng hô là anh yêu - em yêu với girl trong 4r mới dc coi là thời thượng bác hiepsi nhỉ :m009:

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

Hàm ý thì cũng ko có gì, nhưng phát ngôn thì xúc phạm người khác,ai spam hay cải luơng gì có tôi lo , có bức xúc thì report . Vào đại lao chung với bạn 4JNG luôn nhé !!! :binhsua104:
thích Bao đen nhất nhà keke^^

Cái topic này rule ko có khó như topic update bên kia, anh chị em nói chung ai cũng buồn bã hụt hẫng khi bị mất $$$$ nên có thể thoải mái 1 chút trong cách post bài để giảm stress , chú ý đừng đã kích hay cãi cọ là vui vẻ rồi ! :binhsua83:

Cái topic này rule ko có khó như topic update bên kia, anh chị em nói chung ai cũng buồn bã hụt hẫng khi bị mất $$$$ nên có thể thoải mái 1 chút trong cách post bài để giảm stress , chú ý đừng đã kích hay cãi cọ là vui vẻ rồi ! :binhsua83:
giờ này bác bao chưa đi ngủ à!còn đi lang thang ôn định tinh thần cho bà con nữa mới chịu chứ.cũng may là bác hiểu tâm lý chứ tâm trạng -$$ bực bội này thì cẩu đầu đap của bác phải hoạt động nhiều lắm đây:binhsua112:

tình hình là 2 ngày liên tiêp từ 14h00-->>19h ngày 2 và 3 ban liên tù tì các group!khởi đầu tháng 3 là thế này sao?:binhsua85:

Khuya rồi chắc thằng pix nó ko ban giờ này đâu!(Nói giậy thôi chứ ko biết G tớ có sao ko? hehe)! Chiều mai a e lại vào comment tiếp tình hình la được! Chắc sáng mai dậy sớm cạp qá! LÀm buổi chiều hay ăn ban quá mi bác! :binhsua122:

mình cũng không hiểu admin nó làm thế để làm gì. Cố tình để các dự án khác giảm $ à như qlink với kolo ấy

vậy nè! Tớ có người bạn giải thích thế này! Pix nó đanh banned thế này la ít đó! Nó đang đợi đám id mới tạo ngon lành rồi thì sẽ banned toàn bộ id cũ! Vì lúc đó id mới đã đủ sức chiến tạo invi trong G rồi! Id cũ pix ko cần nữa! Zay đó!
Ai có suy nghĩ giống zay giơ tay nèo! :binhsua85:

mấy bro gõ blank cũng cẩn thận nhé, hên xui thôi, mình blank suốt nè và mới bị banned 39 cái ID cách đây vài phút, hình "We're sorry.." chỉ ra vài cái, gõ ngon trớn, thì loading sạch, có thể ko phải do cái đó ko đâu, hên xui là chính, uống bia ăn mừng nào...

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

vậy nè! Tớ có người bạn giải thích thế này! Pix nó đanh banned thế này la ít đó! Nó đang đợi đám id mới tạo ngon lành rồi thì sẽ banned toàn bộ id cũ! Vì lúc đó id mới đã đủ sức chiến tạo invi trong G rồi! Id cũ pix ko cần nữa! Zay đó!

Muốn tạo ID mới phải có Invite, mà invite thì chỉ có trong ID cũ, luật ban bi h` là ban nguyên group, vậy mới hay cũ đâu phải là vấn đề nhỉ ?!?

mấy bro gõ blank cũng cẩn thận nhé, hên xui thôi, mình blank suốt nè và mới bị banned 39 cái ID cách đây vài phút, hình "We're sorry.." chỉ ra vài cái, gõ ngon trớn, thì loading sạch, có thể ko phải do cái đó ko đâu, hên xui là chính, uống bia ăn mừng nào...
Ăn mừng đê! Hôm nay tớ cũng bị 13id! Chán thiệt! Thôi ngủ mai cap tiếp! Ko biết Bao mặt đen có bị gì ko mà sao thí im ru ah!

---------- Post added at 11:26 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

Muốn tạo ID mới phải có Invite, mà invite thì chỉ có trong ID cũ, luật ban bi h` là ban nguyên group, vậy mới hay cũ đâu phải là vấn đề nhỉ ?!?
Cậu sai rồi! Ai nói ban là hết cả group? Tùy người thôi cậu! Ko phải ai cũng đi toàn bộ đâu!

hôm qua mình bị ban group chính lâu đời. Nhìn 2 thằng bạn ngồi bên cười ức chế:(. Hôm nay về quê thì tụi nó gọi cả 2 đứa đều bị ban =>4 anh em còn lại 1 thằng hk dám log =))

Nói chuyện thiếu chiều sâu quá. Nói vậy mấy cái ID mới có phải là ID con của group ko? Mà ID cũ mới có thể làm chủ Group . .... THIẾU CHIÈU SÂU TRONG SUY NGHĨ. Mới bị Banned 2 Group đấy, đừng post mới cái suy nghĩ vu vơ đó nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,814
170,887
Latest member
namvc1996
Back
Top Bottom